Ở nhờ khổ thật.đếm từng ngày để về

bocuavitcon.ver3

Reaction score
0
:sogood: del mẹ chị em với nhau mà thế del nào tôi ở nhờ nhà bà chị suốt ngày nó lấy cớ chửi tôi các ông ạ. Dù j thì cứ lĩnh lương là tôi cũng góp 2 củ để ở. Thế mà cứ như là đi ở đợ ko bằng. Bật nước nóng để tắm thì nó kêu tốn điện. Ko bật thì lúc nãy con nó kêu rét đéo tắm dc. (Thực chất là bố nó rủ đi chơi nên nó vội lấy cớ để chuồn) thế mà nó cũng quay ra bảo tôi đi làm về sớm mà đel chịu bật lên. Đi làm thì lên vp ngồi tí nó nhìn thấy cũng nhiếc móc.làm tôi del chịu dc toàn phải xuống công trường lang thang dù trời nắng nóng. Thôi còn 7 ngày nữa cố nốt rồi về. Về quê ăn rau ăn cháo nhưng được thoải mái đầu óc. Ae ạ

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

nicknaylanickthu3

Reaction score
1
Nếu ở 7 ngày thì thôi cố nhịn chứ ở lâu 2 củ thuê mẹ cái phòng trọ còn hơn

Thich Gay Su

Reaction score
1
bocuavitcon.ver3 said:
:sogood: del mẹ chị em với nhau mà thế del nào tôi ở nhờ nhà bà chị suốt ngày nó lấy cớ chửi tôi các ông ạ. Dù j thì cứ lĩnh lương là tôi cũng góp 2 củ để ở. Thế mà cứ như là đi ở đợ ko bằng. Bật nước nóng để tắm thì nó kêu tốn điện. Ko bật thì lúc nãy con nó kêu rét đéo tắm dc. (Thực chất là bố nó rủ đi chơi nên nó vội lấy cớ để chuồn) thế mà nó cũng quay ra bảo tôi đi làm về sớm mà đel chịu bật lên. Đi làm thì lên vp ngồi tí nó nhìn thấy cũng nhiếc móc.làm tôi del chịu dc toàn phải xuống công trường lang thang dù trời nắng nóng. Thôi còn 7 ngày nữa cố nốt rồi về. Về quê ăn rau ăn cháo nhưng được thoải mái đầu óc. Ae ạẢnh
chắc có anh, vợ chồng chị anh chi*ch k thoải mái, cảm giác lúc nào cũng có thằng em nhìn sau khe cửa nên hơi NTR, tạo cảm giác co bóp quá mạnh, gây đau cho anh rể, chồng đau thì chồng lại ngại quan hệ

Gửi từ Asus ASUS_Z008D bằng vozFApp

bocuavitcon.ver3

Reaction score
0
nicknaylanickthu3 said:
Nếu ở 7 ngày thì thôi cố nhịn chứ ở lâu 2 củ thuê mẹ cái phòng trọ còn hơn :rofl:
Tháng đầu nó free cho vì cty nợ lương. Tháng 2 nhận 4 củ đưa 2 củ. 400k tiền dt cũng ko trả lại :chaymau:. Xăng xe đi làm gần 1 củ. Nản :pudency:

TuanBaoNguyen

Reaction score
0
Mình nghĩ "ở nhờ" chỉ có thể hiểu trong trường hợp bạn ở đó free, đằng này bạn góp mỗi tháng 2 củ thì đâu thể gọi là ở nhờ?

Mà thật ra đó chính là do tâm lý ngại thôi, tại mình ở nhà người quen, tâm lý chung ai cũng ngại, cho dù là có đóng góp tiền.

Mình khuyên bạn sau này đi đâu nên tránh ở chung với người quen, nếu không thể tránh được thì ráng chi "mạnh tay" chút.

Còn không có tiền chi, phải "ở nhờ" theo đúng nghĩa, thì đành chịu thôi bạn, ráng chuẩn bị tâm lý trước để khỏi bị shock.

bocuavitcon.ver3

Reaction score
0
8552 said:
Sao bảo sắp mua nhà để là ng HN cơ mà
Gửi bằng vozFApp
Ngu j bỏ tiền mua cái chung cư rẻ tiền. Tháng làm 5 củ éo đủ bù lỗ qua năm tháng. Ôm mẹ chỗ tiền đấy về quê buôn bán còn hơn :shame:

boyhtmd94

Reaction score
0
Với thằng súc vật đần độn như mày thì ở đâu chẳng giống nhau, khóc lóc cái lồn gì