Ở Fsoft Đn có ông nào được trả 50tr ko nhỉ?

Sprite.Coca

Reaction score
0
fate276 said:
Ôi ông cần này tới 50 70tr cơ à, thế Fsoft chắc cũng nhiều 50 70tr lắm.
Tin hay không tùy bạn :look_down::look_down::look_down:

Sent from Samsung SM-N960F using vozFApp

rungdongbatchot

Reaction score
0
tôi ko làm mảng IT, nhưng thấy bọn FSOFT này anh em chửi như chó, bóc lột, môi trường làm việc như cc, OT nhiều, lương lậu như l. Có đúng ko?

hiep khach giang ho

Reaction score
0
lieuho said:
Vcl nghe mà phát hoảng, nói chuyện như đi dạo

Gửi từ Sony G3226 bằng vozFApp
Hoảng vụ gì? Dân nước ngoài còn vô làm cả đống, đn với sg cách nhau nhiu đâu phải xoắn.

alucard209

Reaction score
0
ctw_god said:
t từ fresher lên chẳng lẽ xl m làm gì?
À fsoft hcm nhé. dm 2020 rồi còn 6tr5 có mà đập cho cái mỏ. vậy cũng tin cho được
hỏi fs đn lại vác fs hcm ra rồi cãi nhau, lại còn đòi đập con người ta, fs đn thế thôi chứ muốn bằng hcm ah :flame::flame:

nikola_testla

Reaction score
0
fate276 said:
Ôi ông cần này tới 50 70tr cơ à, thế Fsoft chắc cũng nhiều 50 70tr lắm.
Tôi xem trên Internet thì ông này sinh năm 83, tốt nghiệp BKHN, Solution Architect ở FPT thì mức đó là vừa phải, nếu không muốn nói là thấp, mà tôi thấy sao ông lại ngạc nhiên quá nhỉ?

fate276

Reaction score
0
nikola_testla said:
Tôi xem trên Internet thì ông này sinh năm 83, tốt nghiệp BKHN, Solution Architect ở FPT thì mức đó là vừa phải, nếu không muốn nói là thấp, mà tôi thấy sao ông lại ngạc nhiên quá nhỉ?
Up up, như mình bảo ông cần này có gì đâu. Blog thì chất lượng ko cao, english thì cũng ko giỏi thì lấy gì ra 5 70tr. Kiểu này ra ngoài nhiều lắm

anhtu1990

Reaction score
0
fate276 said:
Mình xưa làm ở Sg nhưng nay chán quá về Đn sống rồi thím ơi. Ko mình cũng nhảy vào đấy làm kiếm tiền cho thơm hehe. Mình mà muốn đi chắc té qua tư bản lâu rồi. Mà đm làm cho vui chứ vợ mình nhà giàu lắm :gach::gach::gach:
À mình chỉ làm .Net chứ ko làm java với node, ngoại ngữ thì ngon lành ko vấn đề gì

Ngồi chỉnh từng pixel một thì mình ko ham chứ ko phải ko biết, ko biết thì sao làm fullstack được :waaaht:
Mình cũng làm .NET hiện đang làm ở nhật làm BSE được 2 năm rồi.
Hiện tại đang làm SE cũng gần được 2 năm .
Đà nẵng có chỗ nào tuyển 60trieu thì mình cũng muốn về nước làm việc:sosad:

nh0cpr0828

Reaction score
0
fate276 said:
Em làm fullstack, cái gì cũng chơi được. Chỉ ko chơi đc với html css và devops thôi

Gì chứ châu Âu, Mỹ mình đi onsite chán mẹ nó luôn rồi ấy chứ. Mấy ông đang kêu mình về onsite đây, nghĩ lại sống xa VN hơi chán :((
chẳng bù cho em. kiếm mãi ko đc job đi onsite cho biết nước ngoài như thế nào

nh0cpr0828

Reaction score
0
hiep khach giang ho said:
Có làm java và node ko?

Nếu bạn chịu vô sài gòn thì apply vô cty mình. Senior thì 50tr là muỗi. Bạn tự tin thì có thể apply mức trên senior, 100tr là bình thường vì bạn có kinh nghiệm onsite nên ngoại ngữ chắc cũng ngon.
em ở HN nhưng hộp em JD job ngó qua với thím ơi