Ny như này thì nên làm gì để mqh tốt nhất các thím

zinki

Reaction score
1
gauconkhongthichcainhau said:
Update 2: dạo trước mod cho ra đảo giờ mới đc thả :pudency: tình hình là sau khi dần dần hạn chế chi tiêu cho e nó cũng xích mích 1 số chuyện rồi end game tầm 2 tháng trước rồi các thím :gach: qua tết xong e bắt đầu nhiều dự án lớn, để xem sau này tương lai mỗi người ra sao :beauty:
đã end rồi à, thôi thì mấy con như vậy end cũng tốt thím à. sau này lấy nó về sinh con ra đã không có tiền mua sữa cho con rồi nó còn đòi mua iphone12 nữa thì cũng vl đấy thím ạ

thesonofthewind

Reaction score
0
Nhiều khi mình cũng không hiểu, mở mồm ra đòi quà của người ta không thấy xấu hổ à?

ganked by mom

Reaction score
0
Gấu mình yêu 4 năm sắp cưới đi chơi ăn uống mình lo hết.Nhưng chưa từng vòi vĩnh mình đồng nào.Quà các dịp cũng chỉ những món lặt vặt nho nhỏ dễ thương.Mình kẹt tiền cho mình vay k hề đòi.Thấy mình kẹt còn chủ động cho mình tiền.Ông coi lại gấu ông đi chứ thấy còn ham chơi lắm,kiểu đó chưa sẵn sàng lập gia đình đâu.Mình 93 gấu mình 95 nhé.

pinpin11

Member
Reaction score
1
gauconkhongthichcainhau;155767468 said:
pinpin11;155767145 said:
Đéo hiểu các ông yêu đg kiểu gì luôn, nyc tôi yêu 3 năm đéo bh vòi vĩnh clg. Tới dịp thì 2 đứa dẫn nhau đi ăn. Cần mua gì thì 2 đứa góp tiền vào. Chắc từ lúc tán tỉnh ông đã phải dùng quà cáp để mua chuộc lòng nó r nên ms thế.

Thật ra ngược dòng lịch sử, những năm 2013-2015, e từng quen 1 người phải nói là cực kỳ tốt, và giỏi nữa. Thời gian đó cô ấy dù học xong ĐH, tiếp tục học lên thạc sỹ dù chưa đi làm gì nhưng vẫn luôn share tiền chi tiêu với e. Có lần e xuống thăm xong lúc về còn giấu nhét vào ví e 1tr. Vì nhiều nguyên nhân khách quan và chủ quan mà k đến đc với nhau, đó là điều e rất hối tiếc thím ak :pudency::pudency::pudency:
Ny tôi còn từng dọn cứt cho tôi cơ ông ạ, cuộc đời chỉ tiếc mỗi 1 điều là k cho e đc 1 hạnh phúc e đáng đc nhận.
Gửi từ Asus ASUS_I001DA bằng vozFApp

anhtuan6694

Reaction score
6
Nhunhu398.2 said:
Sao nhiều đứa mở mồm ra đòi quà hay thế nhỉ :surrender:
Bao nhiêu đời gấu rồi bao nhiêu dịp lễ tết hỏi muốn quà gì thì chỉ đúng 1 câu "Không biết, sao cũng được". Rồi nó thích mua gì mua, cho gì cho :surrender:
Nhiều hôm lễ tết bạn bè có hoa có quà, mình hổng có cũng tủi thân. nhưng mở mồm ra đòi quà thì liêm sỉ để đâu :sweat:
Cái giá trị nhất là cái vòng tay PNJ, mới đầu nhận thấy hơi sến sến, càng đeo càng thấy quen mắt rồi thấy đẹp :shame: có nym rồi nên ko đeo nữa. có nên đem ra bán mọe đi không nhỉ, vàng đang lên :sogood:
Như ơi...bạch bạch bạch :beauty:

Vauzer

Reaction score
0
mua nhanh đi còn gì, các tiệm đt đang có chương trình khuyến mãi tết: mua điện thoại trả góp đó thớt, ngại gì mà không mua tặng vợ tương lai con iphone 11 pro max 512gb nhỉ

kennguyen0211

Reaction score
0
Vấn đề quà cáp chẳng lẽ con gái quan trọng như zi ak các thím. Trước giờ e cũng tặng k ít và cũng khá có giá trị, nhiều lúc ny còn hướng mua cái này cái kia cho hợp sở thích :sweat: Hiện tại e cũng đang khá khó khăn và ny cũng biết zi, ny cũng khích lệ động viên các kiểu nhưng gần đây ny lại đòi đổi qua ip11 mới ra, biết e khó khăn còn chọc e là mượn tiền ai để mua cho nữa. Khó nghĩ ghê, chắc năm sau cưới rồi mà k thấy lo lắng j khổ ghê :surrender:

Update: tối qua mới tạm hoãn binh đến cuối năm rồi các thím, hy vọng tới lúc đó ham muốn giảm xuống có khi k đòi mua nữa :gach:

Update 2: dạo trước mod cho ra đảo giờ mới đc thả :pudency: tình hình là sau khi dần dần hạn chế chi tiêu cho e nó cũng xích mích 1 số chuyện rồi end game tầm 2 tháng trước rồi các thím :gach: qua tết xong e bắt đầu nhiều dự án lớn, để xem sau này tương lai mỗi người ra sao :beauty:
vote next. mới yêu đòi hỏi con cẹc. đm đến vk đòi mh còn phải xem xét kinh tế. ăn bữa nay lo bữa mai. đòi quá cũng còn cho ra đảo

hakuna7

Reaction score
0
Vấn đề quà cáp chẳng lẽ con gái quan trọng như zi ak các thím. Trước giờ e cũng tặng k ít và cũng khá có giá trị, nhiều lúc ny còn hướng mua cái này cái kia cho hợp sở thích :sweat: Hiện tại e cũng đang khá khó khăn và ny cũng biết zi, ny cũng khích lệ động viên các kiểu nhưng gần đây ny lại đòi đổi qua ip11 mới ra, biết e khó khăn còn chọc e là mượn tiền ai để mua cho nữa. Khó nghĩ ghê, chắc năm sau cưới rồi mà k thấy lo lắng j khổ ghê :surrender:

Update: tối qua mới tạm hoãn binh đến cuối năm rồi các thím, hy vọng tới lúc đó ham muốn giảm xuống có khi k đòi mua nữa :gach:

bỏ ngay, loại đòi hỏi này yêu đương gì :surrender::surrender:

nothingelsematters

Reaction score
1
Thực sự mình ko hiểu nổi sao lại đòi hỏi gì ở đây nhỉ: các bạn đó nghĩ gì? Thể hiện tình yêu là phải mua quà (toàn quà đắt $) hay là đang tính hút máu, mất thanh xuân, bị thịt...nên đó là cái giá? Yêu nhau là chia sẻ, cảm thông, chứ đòi cc, vote next hoặc dạy lại, đàn ông con trai kiếm $ nuôi vợ con, cố gắng ko thua bạn bè, để vc khổ nhưng ko phải kiểu mù quáng. Có dịp, có đk thì mua tặng này nọ abc, còn ko có chuyện "đòi".