Ny lỡ miệng nói "nếu được chọn giữa a và nyc thì e chọn nyc"

ngoanqua

Reaction score
0
Sao rồi thím thớt ơi. Update đi.:chaymau::chaymau:

Gửi từ Samsung SM-G610F bằng vozFApp

binmeo303

Reaction score
0
airblade2015 said:
tối qua mình và ny đi ăn và có uống vài ly bia, vui mồm ny lỡ miệng nói như thế
lúc đó mình cũng cười rồi nói đùa là "thế tiếc nhỉ giờ nyc của e đã có vợ rồi"
nhưng tối về suy nghĩ vẫn lăn tăn vcl, bọn mình cũng đã dự định năm nay sẽ cưới. giờ mình muốn hỏi là:
- ny nói vậy thì có vấn đề gì nghiêm trọng không?
- có cần nói chuyện lại với ny về vấn đề này không? nếu nc thì sẽ hỏi như thế nào?
mình thì định bỏ qua luôn thôi k nhắc đến vấn đề này nữa, vì dù sao bọn mình cũng dự định sẽ cưới, đã sống chung được 6 tháng và thấy cũng hợp tính nhau. nyc của cô ấy thì đã cưới vợ và đang ở cùng thành phố
Ny thím ở Hà Nội hả :sexy:

ItKhiComment

Reaction score
0
airblade2015 said:
post trước mình nói rồi, ních này là mình mượn được của một người bạn, những gì bạn ấy đăng trước đây k liên quan đến mình
thuyvan said:
Là 1 đấy bạn ạ. Nói chung bạn này chịu khó đầu tư mua nick và lập thread nhảm rất nhiều. Có khi ngày làm vài thread với nội dung nhảm chẳng đâu vào đâu cả. Phong cách lập thread nhìn phát biết luôn, mà không chỉ riêng bạn này, có vài bạn nữa cũng mua nick spam thread nhảm nhảm như vậy, thật sự mình không biết để làm gì. Để mình xem sau thread này bạn ấy có tiếp tục spam nhảm nữa thì tống tiễn luôn cùng đám clone kia ra đảo ở vĩnh viễn cho gọn.
Mod check dãy IP ra 1 mà còn già mồm. Thử spam thớt nữa xem có ra đảo cả đám clone không :sogood: Định vào cmt thông cảm mà như này thì dẹp luôn :canny:

thanglovever4

Reaction score
0
Dừng được rồi các fen . Giờ thằng đấy nó ngồi run đùi cười khanh khách vì dắt mũi cả bầy vOzer vào tư vấn

Viettel Telecom

Reaction score
0
airblade2015 said:
mình chỉ thắc mắc là mình hỏi có nên nói chuyện lại cho rõ câu nói kia không mà sao nhiều bạn chưa gì đã kêu bỏ luôn nhỉ?
Nên nhé bạn, đỡ thắc mắc trong lòng khó chịu lắm

8552

Reaction score
0
Suýt chia tay gấu (vợ hiện tại) chỉ vì vào Facebook nyc :canny:,
Thím cân nhắc nhé, vợ mình bh ngoan lắm :beauty:

sehtr.6

Reaction score
0
Trả nó về cho nyc nó, khuyên thớt đừng như tao, lỡ dở cả mấy năm trời chả dc cái mẹ gì ngoài mối hận đàn bà.

Gutts2811

Reaction score
0
Trời, tưởng tượng bị gái nói thẳng mặt thế có khác nào bị đâm thấu ngực không, là tôi thì tôi khóc cmn luôn ấy. :(:)pudency: