Ny lỡ miệng nói "nếu được chọn giữa a và nyc thì e chọn nyc"

huyethan12

Reaction score
0
Đau hơn hoạn, chứ ở đấy mà lỡ miệng. Nó nói thế chứng tỏ ông ko bằng thằng kia rồi. Và nó cũng ko hết lòng yêu mình.

Gửi từ Vertu Signature S Gold bằng vozFApp

xuantocdo58

Reaction score
0
Nhục vậy sao mà sống anh ơi, bỏ mẹ đi thiết tha gì nữa:gach::gach:

tux_uit

Reaction score
0
Nhớ lần thịt em nyc 2 ngày trước đám cưới của nó. Lần đó là hăng nhất. Ịch như rằng sẽ k bao h đc ịch nhau nữa. Nó cưới xong 2 tháng, kêu ở nhà chồng buồn, hẹn cafe xong ịch tiếp. Hí hí

rongqui

Reaction score
0
toang rồi bác ơi, bác nên cảm thấy may vì nó nói huỵch ra chứ ko giữa trong lòng như bom nổ chậm, khuyên thật: bỏ đi mà làm người, ko ai rước một quả bom về ngày nào cũng sợ nó nổ ra cả:go:

lovena1

Reaction score
0
Nếu trong trường hợp là em thì hướng đi duy nhất lúc đó chỉ có là chia tay :gach: Nhưng vì thớt đã có kế hoạch kết hôn thì em khuyên bác như vầy: Nếu ny bác đã nói vậy ắt hẳn trong lòng vẫn còn vương vấn nhưng có kìm nén, chỉ do say nên lỡ nói ra, cái này thì được nhưng mà cái tội ở đây là vẫn còn vương vấn nyc :gach: Bác nên lúc nào đó nói chuyện đàng hoàng, kbiet trong lòng nó có còn nhiều tình cảm hay không, nhưng đã xác định đi với bác tới hôn nhân rồi thì phải nghiêm túc vì sau này còn nhiều lúc khó khăn, lục đục chuyện tình cảm còn chưa lo xong lỡ lúc đấy ny bác nổi máu lên lại so sánh này nọ, hoặc tệ hơn nữa là bỏ bác để quay lại với nyc thì sao, lúc đó hơi mệt nhé :-s Những cái chuyện như vậy nên làm cho rõ ràng ra nhé bác, nhưng mà cũng lựa lời nói để tránh gây xích mích cãi nhau :">

Tidustar

Reaction score
1
Trong cơn say ng ta hay nói thật. Và rất dễ toang nếu như giữa 2 ng xảy ra chuyện

Sent from Samsung SM-N975F using vozFApp

Creeper

Reaction score
0
Lỡ mồm thế có xin lỗi thớt chưa, tới giờ mà chưa hay chả đá động gì tới thì vote chia tay nhé :go:

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 3 bằng vozFApp

l7daysl ver02

Reaction score
0
tiếp tục đi, đừng dừng lại, và đừng quên yêu thêm vài em nữa, để sau này khi say thì chơi luôn câu “em ko ngon bằng người anh yêu” :sogood: