Ny lỡ miệng nói "nếu được chọn giữa a và nyc thì e chọn nyc"

ctfore

Reaction score
0
airblade2015 said:
có thể chia tay hoặc tiếp tục, nhưng mà nhiều người khuyên chia tay khi chưa nói chuyện cho rõ thì mình thấy không hợp lý lắm
Mình không muốn xúi ai chia tay dù nam hay nữ.
Nói chuyện cho phải trái, logic thì trường hợp này bạn nên nghiêm túc suy nghĩ và chia tay. Đàn bà hay trẻ con có rất nhiều câu hỏi "giả vờ" để đánh giá mức độ chịu đựng của bạn trong quan hệ rồi lấn tới, ko có điểm dừng.Khi bạn đã chấp nhận câu nói này, chứng tỏ 2 điều "1 bạn rất chiều người yêu 2 bạn chấp nhận bạn còn khuyết điểm so với nyc của bạn gái".

Một câu nói, hành động có thể không xúc phạm tại tình huống này hoặc không mục đích xúc phạm nhưng sau này sẽ "lấn" bạn ở mức độ sát thương hơn. Thực ra đến mức này cũng là bạn dưới cơ rồi.

I'm V N

Reaction score
0
ctfore said:
Mình không muốn xúi ai chia tay dù nam hay nữ.
Nói chuyện cho phải trái, logic thì trường hợp này bạn nên nghiêm túc suy nghĩ và chia tay. Đàn bà hay phụ nữ có rất nhiều câu hỏi "giả vờ" để đánh giá mức độ chịu đựng của bạn trong quan hệ rồi lấn tới, ko có điểm dừng.Khi bạn đã chấp nhận câu nói này, chứng tỏ 2 điều "1 bạn rất chiều người yêu 2 bạn chấp nhận bạn còn khuyết điểm so với nyc của bạn gái".

Một câu nói, hành động có thể không xúc phạm tại tình huống này hoặc không mục đích xúc phạm nhưng sau này sẽ "lấn" bạn ở mức độ sát thương hơn. Thực ra đến mức này cũng là bạn dưới cơ rồi.
ĐM ông này nói đúng này, ít nhất là với trường hợp của tôi :sosad: đm đàn bà

Banhcanhcadam312

Reaction score
0
Thằng be đê mày dưới cơ nó rồi , cưới xong thì xác định làm osin .
Gặp phải tao mà nói câu đó thì ăn chai bia vào đầu rồi chứ ở đó mà...

Dn.mystery

Reaction score
0
Con nyc tôi hồi xưa lúc vui mồm cợt nhả nhau cũng hay kiểu nói: thôi chia tay đi, với cả "Em yêu anh hơi bị thiệt thòi vì yêu đúng lúc anh xấu với nghèo nhất". Ban đầu tôi cũng nghĩ chắc nó hơi vô tâm nên lỡ lời với có khi nó đùa hơi quá :"> nhưng đéo phải các bố nó ạ, chỉ là nó đ tôn trọng mình thôi, chứ bọn con gái ít có đứa nào phổi bò có gì nói nấy lắm :surrender:

via vozForums for iPhone

Atem

Reaction score
0
Ôg là thường hay đội em nó lên đầu đúng ko. Tốt với nó quá nên nó mới khinh như vậy. Vấn đề nghiêm trọng ở đây là nó nói thật và giá trị của ôg trong mắt nó ko bằng nyc.