Ny lỡ miệng nói "nếu được chọn giữa a và nyc thì e chọn nyc"

Cho'

Reaction score
3
Chưa cưới xin thì bỏ mẹ đi. Sau này sừng mọc đầy đầu

Phải nói nghe câu đó nhục như chó luôn, bỏ qua dc thì éo phải đàn ông

ngoccuong7

Reaction score
0
thớt chắc đéo có khái niệm sĩ diện là gì :chaymau: 49899

shark410

Reaction score
0
Mình đéo bao giờ khuyến khích chia tay này nọ, nhưng lần này là ngoại lệ.
Bản thân nó đã đéo coi ông ra cái gì thì tỉ lệ nó cắm sừng ông cao vl.

nhakhaocohoc

Reaction score
0
Có khi m ngồi đây tâm sự với vozer thì nó đanh quần đủ các tư thế trong ks với thằng nyc rồi đấy.

skydoll

Reaction score
0
Nói thật là nó coi ông như vật thay thế tạm nyc của nó thôi. Đã nói vậy trong lòng nó kbh quên nyc nó đâu. Thử nhớ lại những lần giận nhau xem nó có thiết tha gì ông ko là rõ ngay

GSimenon

Reaction score
0
Mình là nữ đây và mình thấy bạn gái thớt không xem thớt ra gì nhé. Vote bỏ :stick:
Sắp cưới tới nơi rồi mà nó vẫn xem nyc hơn thớt và nói ra miệng luôn. Điều này chứng tỏ nó xem nhẹ cảm xúc của thớt và không sợ hậu quả sau đó (ví dụ: thớt buồn, giận, ghen tuông, ám ảnh v.v...) :aboom: Mình chỉ làm như thế với trai khi nào mình cảm thấy coi thường anh ta, và quen hay chia tay cũng không quan trọng.
Thớt đã rất dở khi nghe nó nói câu đó mà vẫn không thấy nhục và không phản ứng. Có lẽ bạn cũng cảm nhận được dù có phản ứng mạnh cũng không có kết quả gì nên bạn im luôn đúng không :eek:ps: Bạn nên xem xét lại mối quan hệ của mình.

phant0mlord

Reaction score
0
Ko có ny nhưng vẫn khuyên thớt chia tay, đi làm gặp mấy thèn cứ cty cũ của e tốt lắm so với cty hiện tại như nồi, cũ tốt sao éo ở lại mà ra đi, ăn cây nào rào cây nấy, hãm vcd

Thu Minh .

Reaction score
3
GSimenon said:
Mình là nữ đây và mình thấy bạn gái thớt không xem thớt ra gì nhé. Vote bỏ :stick:
Sắp cưới tới nơi rồi mà nó vẫn xem nyc hơn thớt và nói ra miệng luôn. Điều này chứng tỏ nó xem nhẹ cảm xúc của thớt và không sợ hậu quả sau đó (ví dụ: thớt buồn, giận, ghen tuông, ám ảnh v.v...) :aboom: Mình chỉ làm như thế với trai khi nào mình cảm thấy coi thường anh ta, và quen hay chia tay cũng không quan trọng.
Thớt đã rất dở khi nghe nó nói câu đó mà vẫn không thấy nhục và không phản ứng. Có lẽ bạn cũng cảm nhận được dù có phản ứng mạnh cũng không có kết quả gì nên bạn im luôn đúng không :eek:ps: Bạn nên xem xét lại mối quan hệ của mình.
Đúng đó. Nhiều cái chỉ có con gái mới hiểu chị nhỉ :v :byebye: