Ny lỡ miệng nói "nếu được chọn giữa a và nyc thì e chọn nyc"

Hoa Tigon45

Reaction score
0
Thu Minh . said:
Nói cho thím biết. Con gái say khác con trai say nhé. Đặc biệt là say tỉnh kiểu này. Con trai như nào kbiet. Chứ con gái mà say tỉnh không nát nói cho vui thì 100% là thật lòng. Nói ra cho bằng hết thím hiểu chưa ? Sĩ diện của thím đâu ? :stick: chịu.
Hỏi thật, nghiêm túc nhé: Ngoài say ra thì lúc nào con gái nói thật lòng nữa ? :surrender:

airblade2015

Reaction score
0
Thu Minh . said:
Thêm 1 cmt. Nếu gái yêu và tôn trọng thím thì không bao giờ nhắc đến ny cũ nhé. Thím cân nhắc câu trước em nói. Con gái khi say tỉnh kiểu" nói nhiều hơn thôi" theo lời thím thì 100% là nói thật lòng. Trước đây không nhắc đúng không ? Thế càng minh chứng rõ cho việc lời nói kia là sẵn có chứ không phải trêu đùa. Vì trước nay không trêu giờ trêu làm gì. Con trai say thế nào không biết. Chứ con gái say chỉ có nói thật thôi.
Sau cãi nhau, thím mà ngu ngu bỏ qua thì không sao, chứ có tự trọng cao dù ít hay nhiều thì vợ thím mà nói vậy chắc thím đập đầu vào gối mất. Đợi trói vào bằng sợi dây mang tên kết hôn rồi thì lúc đấy đi cũng chẳng được mà ở cũng chẳng xong.
Nói thêm cho thím nữa là con gái một khi đã chia tay không còn tình cảm dứt khoát thì nó chẳng nhớ nyc là ai và cũng chẳng còn định nghĩa nyc trong đầu. Nhưng đã không dứt khoát rồi thì khổ lắm :stick:
Nhìn vào nyc càng nhìn chỉ thấy người ta hơn ny hiện tại thôi :pudency: Và nếu yêu thật lòng thì chẳng bao giờ cái định nghĩa nyc xuất hiện trước mặt thím cả. E khuyên thật thím nên tin phần lớn những # trên đi.
mình chỉ thắc mắc là mình hỏi có nên nói chuyện lại cho rõ câu nói kia không mà sao nhiều bạn chưa gì đã kêu bỏ luôn nhỉ?

fujiwaraxx

Reaction score
0
thôi tiễn khách đi chờ gì nữa, tượng tượng nhìn thấy mặt là nhớ đến câu đấy nó cay lắm.

Diamond1414

Reaction score
0
Hoa Tigon45 said:
Hỏi thật, nghiêm túc nhé: Ngoài say ra thì lúc nào con gái nói thật lòng nữa ? :surrender:
ngủ mê ......

Jo Heo Ngua

Reaction score
0
bác thớt cứ tự mình suy nghĩ, cần thì nói chuyện thẳng lại với ny, chứ đừng nghe mấy bố trong này chỉ lớn miệng phán chia tay thôi

vethe2

Reaction score
0
airblade2015 said:
mình chỉ thắc mắc là mình hỏi có nên nói chuyện lại cho rõ câu nói kia không mà sao nhiều bạn chưa gì đã kêu bỏ luôn nhỉ?
Mình vừa hỏi eny mình. Em ấy bảo là: thớt xem hoàn cảnh của thớt với nyc của ẻm có gì khiến thớt thua kém nyc không? Vì con gái nhiều khi cảm thấy thát vọng vì ny của mình nhưng vẫn yêu.
Mình hỏi tại sao thất vọng mà vẫn yêu thì eny mình bảo là thất vọng vẫn yêu là để mong một ngày ny hiện tại sẽ có thể tốt hơn lên.
Nói chung là một câu nói đó chỉ là kết luận của cả một quá trình yêu đương. Mình nghĩ thớt nên xem lại bản thân xem có điều gì không bằng nyc của ẻm không. Nếu kinh tế khá giả, gia đình có học, gia giáo thì có thể do sự chiều chuộng, thấu hiểu hay cũng có thể chuyện sex chưa được như nyc của em ấy. Dù lý do thế nào thì nên nói chuyện thẳng thắn với nhau. Xem ny của thớt thấy thớt còn chưa được điểm nào cần cải thiện. Hai người góp ý cho nhau cùng thay đổi. May ra thì được.

luyenvietchudep

Reaction score
0
Chưa cưới mà đã nói thế thì cưới về nó so sánh ông với thằng kia ngay :)).