Ny lỡ miệng nói "nếu được chọn giữa a và nyc thì e chọn nyc"

git_kid

Reaction score
1
KIA_Vi_dep_trai said:
Có làm quá không đấy, sau chia tay thì đi chơi với người cũ thì có méo gì là sai?
Vấn đề thằng nyc lúc đó có bạn gái rồi.

via vozForums for iPhone

Nobita_Nobi

Reaction score
0
Tư vấn gì chứ tư vấn chuyện tình cảm ở voz này thì toàn nghe chúng nó kể chuyện chịch choạc với người yêu cũ, không bỏ ngay mới lạ... :rofl:

thanhcongmms

Reaction score
0
Nobita_Nobi said:
Tư vấn gì chứ tư vấn chuyện tình cảm ở voz này thì toàn nghe chúng nó kể chuyện chịch choạc với người yêu cũ, không bỏ ngay mới lạ... :rofl:
:sexy:, đầy nhé thím. Nhiều đứa trước hôm cưới vẫn còn phang nhau với nyc nhá. Thím thớt cẩn thận ko có khi người yêu thím nyc của ny thím có khi gặp nhau phang thường xuyên ấy

reeter

Reaction score
1
thuý vân ơi, cho nó ra đảo chơi với khỉ đi

paperone

Reaction score
2
thuyvan said:
Giờ mới để ý nick chủ thread này vi phạm về vấn đề lập thread nhảm đặc biệt là bịa chuyện rất nhiều. Mình đã xử lý cảnh cáo nhiều lần với mức án nhẹ, mà có vẻ là không chừa, có lẽ lần này nên nặng tay hơn...

Ảnh

Ảnh
Mod có check được xem ip mấy bài trước với bài này có trùng nhau không :shame::shame:

thuyvan

Reaction score
0
paperone said:
Mod có check được xem ip mấy bài trước với bài này có trùng nhau không :shame::shame:
Là 1 đấy bạn ạ. Nói chung bạn này chịu khó đầu tư mua nick và lập thread nhảm rất nhiều. Có khi ngày làm vài thread với nội dung nhảm chẳng đâu vào đâu cả. Phong cách lập thread nhìn phát biết luôn, mà không chỉ riêng bạn này, có vài bạn nữa cũng mua nick spam thread nhảm nhảm như vậy, thật sự mình không biết để làm gì. Để mình xem sau thread này bạn ấy có tiếp tục spam nhảm nữa thì tống tiễn luôn cùng đám clone kia ra đảo ở vĩnh viễn cho gọn.

thanhbmt_1984

Reaction score
0
Thôi cút mẹ cho lành, bây h chưa lấy còn vậy, nao lấy nó về nhu nhược quá nó lại kêu e mới tâm sự vs nyc thì ăn lol nhé, vợ tôi chỉ cần nói ngày xưa đi ăn vs nyc là mình đã đéo thèm nc nữa r :shame:

paperone

Reaction score
2
thuyvan said:
Là 1 đấy bạn ạ. Nói chung bạn này chịu khó đầu tư mua nick và lập thread nhảm rất nhiều. Có khi ngày làm vài thread với nội dung nhảm chẳng đâu vào đâu cả. Phong cách lập thread nhìn phát biết luôn, mà không chỉ riêng bạn này, có vài bạn nữa cũng mua nick spam thread nhảm nhảm như vậy, thật sự mình không biết để làm gì. Để mình xem sau thread này bạn ấy có tiếp tục spam nhảm nữa thì tống tiễn luôn cùng đám clone kia ra đảo ở vĩnh viễn cho gọn.
Nói đi cũng phải nói lại, nó làm cái thớt này cũng kinh thật đấy :canny::canny: hiếm thấy thớt nào mà ae đồng lòng như thế này @@
Có tiễn nó ra chơi với khỉ thì cũng giữ lại bài này nhé anh wen :adore::adore:
Cái trò đời nó éo le vl lắm, biết đâu mấy bữa nữa hay sau này có anh nào dính phải trường hợp này thật thì cứ quật bài này vào mặt nó là full dame ngay :adore::adore: