Ny lỡ miệng nói "nếu được chọn giữa a và nyc thì e chọn nyc"

ocervn

Reaction score
0
Từ từ, bình tĩnh! Nghe đéo gì bọn trẻ con trên này mà quyết định sai lầm cả đời đấy.
Hãy cho con gấu cơ hội thanh minh, xin lỗi. Đợi nó xl xong rồi sau đó hãy sút nó mới hả hê chứ.

tuanhung9596

Reaction score
0
xem tình hình này thì thớt kèo dưới trong mqh này r, chưa chắc đã bỏ đc đâu, n khóc lóc mấy bữa lại đâu vào đấy

Blue...Sky...

Reaction score
0
nó nói thế thì mày phải thể hiện thái độ ngay chứ , vấn đề đấy đ đùa đc đâu. Như t với vk t , cái h t ko đồng ý thì cách này hay cách khác cũng phải thể hiện ra cho nó biết mà sửa.

via vozForums for iPhone

daudauqua

Reaction score
0
Người yêu nó nói thế mà không tự ái à thớt?
Là mình thì sẽ im lặng và rút.
Sau đó thì chờ nghe giải thích từ nó.
Nếu nó cũng ko lưu luyến gì thì out

nyxar13

Reaction score
0
Chắc chim bé hơn người yêu cũ của nó rồi . nhớ đo chiều cao thường xuyên không chừng cao được mấy phân rồi đấy :byebye:

Gửi từ HMD Global Nokia 8.1 bằng vozFApp

Rapunzel

Reaction score
1
Thớt chắc thương bạn gái nhiều nên không phản ứng kịp trước câu nói của bạn gái. Một là cô này chán, không quan tâm thớt nữa. Hai là cô này bị khùng, ăn nói không biết chừng mực.

chipkoi07

Reaction score
0
Lấy về lúc bthg ko sao, lúc cãi nhau nó lại lôi nyc của nó ra so sánh vs ông, lúc đó mới cay.

via vozForums for iPhone

muitenphale

Reaction score
0
Đáng thương nhất không phải là FA mà là những thanh niên có bồ nhưng quá nhu nhược. Yêu nhau, sắp cưới tới nơi mà trong đầu còn suy nghĩ nyc hơn người yêu hiện tại thì thôi rồi. Gặp gái khôn, dù nó thấy thớt còn nhiều điểm cần cải thiện thì nó cũng lựa lời mà góp ý. Chỉ có con dở người mới đi so người cũ với người mới. Đã thế còn bảo nếu đc chọn em chọn nyc mới vcl.
Anh em trong thread này khuyên đúng rồi đấy, nên bỏ nhưng tôi chắc thằng thớt đéo bỏ đc đâu. Nó khóc lóc vài lần là bỏ qua thôi.