voz_name

Reaction score
0
nếu khám huyện xong

Thì đợt bình cử ở xã, chạy CT trước 1 hôm, hôm lên bình cữ trình bày thì hoãn thôi.

Là HOÃN thôi nhé, tức là năm sau nó gọi y vậy,

Còn MIỄN thì là th rất khác trừ 10 bệnh lý hoặc có bố mẹ là liệt sĩ

Tesla_Kingdom

Reaction score
0
phobotainam said:
chắc có thằng xã đội trường mới về nên nó làm gắt lấy le
tầm này thì anh thớt phải sang chủ tịch xã xin xỏ rồi, chứ nó mà đẩy lên khu huấn luyện thì coi như xong

rút kinh nguyệt là lần nhận giấy báo đầu tiên phải đi gặp xã đội trường để xin xỏ
Tối nay em qua nhà ổng luôn, tránh đêm dài lắm mộng
Lumia 1280 said:
Chào các đồng chí! Mình dính ở cơ quan rồi:sexy::sexy::sexy:
via vozForums for iPhone
Chào bác, em không muốn gọi đồng chí đâu :sosad:

Dr.Xylitol

Reaction score
0
Tesla_Kingdom said:
Tối nay em qua nhà ông chủ tịch xã để xin. Dù gì cũng hàng xóm mong ông nghĩ lại. Năm sau em chạy ngay từ vòng xã

Em khám vòng huyện
Thằng em mình cũng dính khám huyện, mà chưa khám, đợt tới mới khám. Cũng đang không biết chạy ở đâu đây, mặc dù nó bị viêm gan siêu vi B mãn tính mà xã cũng chuyển lên huyện được :surrender:

Nha Tien Tri

Reaction score
1
Bàn luận trốn công khai thế này thì C50 nó tra IP ra đứng đợi trước nhà ông chủ tịch xã.

Cơ mà gia cảnh đã khó khăn thì ráng mà đi đi, bây giờ phải đi vay nợ để trốn à ? Rồi năm sau năm tới nữa lại đi vay à?

voz_name

Reaction score
0
Han Lap said:
Năm nay hình như thiếu chỉ tiêu nhiều
:gach: vớ vẩn, năm tụi 2k đến 2k7 là năm mà đẻ nhiều và đa số là nam k nhé rồi còn mấy TH sn 94 95 96 97 98 99 2k1 dc hoãn nữa.
Đông lắm, vấn đề là chọn tg nào ngon vs cứng đầu k chung chi thôi,
:gach: CHT phường 12 quận BT, phường đông dân nhất quận, chạy 1 vé hoãn là chắc giá 50 củ k bớt nhé

Tesla_Kingdom

Reaction score
0
Nha Tien Tri said:
Bàn luận trốn công khai thế này thì C50 nó tra IP ra đứng đợi trước nhà ông chủ tịch xã.

Cơ mà gia cảnh đã khó khăn thì ráng mà đi đi, bây giờ phải đi vay nợ để trốn à ? Rồi năm sau năm tới nữa lại đi vay à?
Em đi làm được hơn 1 năm, lương đang 15 củ. Em tích cực cày để trả nợ với mua nhà cho mẹ thì dính án này

ryota201294

Reaction score
0
Dr.Xylitol said:
Thằng em mình cũng dính khám huyện, mà chưa khám, đợt tới mới khám. Cũng đang không biết chạy ở đâu đây, mặc dù nó bị viêm gan siêu vi B mãn tính mà xã cũng chuyển lên huyện được :surrender:
Viêm gan B thì lo chạy làm chi nữa mai fen, khám vòng huyện người ta cũng cho về thôi :">

taeyoona

Reaction score
0
phat275 said:
chạy chỉ huy trưởng thì tới đợt bình cử nó cũng phải báo lại chủ tịch thôi. Vì đến đợt bình cử thì chủ tịch ubnd xã là chủ tịch hội đồng bình cử nvqs. Nó sẽ căn cứ vào tình hình gia cảnh từng nhà để chọn đứa nào đi, đứa nào ở nhà :byebye:
Bí thư đang uỷ mới là chủ tịch hội đồng NVQS địa phương nhé bạn. Chỉ huy trưởng QS là phó chủ tịch hội đồng
via vozForums for iPhone

bruvic

Reaction score
0
voz_name said:
:gach: vớ vẩn, năm tụi 2k đến 2k7 là năm mà đẻ nhiều và đa số là nam k nhé rồi còn mấy TH sn 94 95 96 97 98 99 2k1 dc hoãn nữa.
Đông lắm, vấn đề là chọn tg nào ngon vs cứng đầu k chung chi thôi,
:gach: CHT phường 12 quận BT, phường đông dân nhất quận, chạy 1 vé hoãn là chắc giá 50 củ k bớt nhé
Vãi l** 50 củ 1 năm à. Phường 12 là ở khúc học viên cán bộ tphcm đúng k bác. Vcl thế thì chạy 1 năm cũng chua phết đấy