nk411

Reaction score
0
nguyen23994 said:
Quận 7. Thứ 6 tuần rồi.
Mắt mình đo ở ngoài là 3.5đ loại 4, vô cái bà đó đo còn có 2.75đ loại 3 (2 năm đều như vậy), răng hàm mặt loại 2, qua đo huyết áp 150/90 thì bả không tin, kêu ra ngồi 15p sau vô đo lại, xong 1 hồi bả tới giờ về rồi nên quất cho em loại 5 luôn, cơ mà tất cả các thanh niên đều phải ra là xét nghiệm HIV (chắc đang cần chỉ tiêu xét nghiệm), năm ngoái thì tạch ở đâu là dừng luôn, năm nay ai cũng phải xét nghiệm làm xoăn cả dái @@
Ủa lệch gì nhiều dữ v bro? Loại 3 lỡ bị đi r sao nhỉ?:gach:

anoshoter

Reaction score
0
Năm nay làm gắt thế à, sang năm tính tháng 11 về VN chơi, chắc phải lùi lại sau tết quá :sweat:

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

diesel_x

Reaction score
0
sao mấy thím khám sớm thế. e đến giữa tháng 12 mới khám vòng phường. hay nó lừa cho e đi luôn @@

longcungwap

Reaction score
0

Nay đi khám mắt ở bv mắt trung ương, được kq dư này, liệu hôm tới em đi khám đưa nó tờ giấy này nó có nhận mà cho loại 6 luôn không nhỉ. Bà bs ở bv thì bảo mày tạch rồi con ạ, không ai nhận đâu, không phải lo :sweat:

mrkenko0l

Reaction score
0
longcungwap said:

Nay đi khám mắt ở bv mắt trung ương, được kq dư này, liệu hôm tới em đi khám đưa nó tờ giấy này nó có nhận mà cho loại 6 luôn không nhỉ. Bà bs ở bv thì bảo mày tạch rồi con ạ, không ai nhận đâu, không phải lo :sweat:

Có giấy thì vẫn khám bt đo ở phường nhé :gach::gach: Cận năng thì ko sợ đằng nào chả đc về

hung kuuybi

Reaction score
0
mới khám hôm 19/11, lên đo mắt thì bị nhược thị cho loại 5 luôn => tạch :gach::gach:

longcungwap

Reaction score
0
mrkenko0l said:
Có giấy thì vẫn khám bt đo ở phường nhé :gach::gach: Cận năng thì ko sợ đằng nào chả đc về
năm nào nó cũng gọi thím ạ, mệt vđ. Em định vứt cho nó cái giấy chứng minh bị nhược thị (không chữa được), thì năm sau không biết nó có gọi nữa không :gach:

Reaction score
0
MrNobodyknows said:
uh bro, mình mới khám vòng 1 xong. Bữa bro qua bàn 9 là kết luận rồi có cho qua bàn 10 không? Mình đi đến bàn 9, ngồi coi giấy xong là trả cmnd đi về rồi, trong khi một rổ nó phải đi lấy máu rồi lấy mẫu nước tiểu. Khi về mình có hỏi mấy ông ngồi canh cầu thang thì nói là rớt rồi nên không cần lấy mẫu, cơ mà không biết có bị gọi vòng 2 hay gì nữa không
Tui chỉ mới khám ở chỉ huy phường 1 thôi. Lên quận thì chưa chả biết khi nào đi :pudency: