duchien155

Reaction score
0
Doi Truong Steven Rogers said:
Không có đâu bác :byebye::byebye:
Cám ơn bác :stick: vậy đợt 2 này mình yên tâm đi khám. Mắt loại 6 rồi mà năm nào cũng kêu đi :sosad:

iiiloveyou_ver3

Reaction score
0
duchien155 said:
Cám ơn bác :stick: vậy đợt 2 này mình yên tâm đi khám. Mắt loại 6 rồi mà năm nào cũng kêu đi :sosad:
Em vòng ngực loại 4 đang thấp thỏm lo âu đây, thím loại 6 thì quẩy đê.
Gửi từ Thiên Địa Hội bằng vozFApp

ChloePriceRiseUP

Reaction score
0
DanhHaiTranThanh said:
gầy bmi thấp cỡ bao nhiêu thì bị loại hả các thím?
cái này ko thấy ghi chỗ nào chỉ có quá mập thôi. mình bmi 32 mà vẫn đi khám đợt 2 tiếp này

Reaction score
0
duchien155 said:
Mắt ko phải bệnh vĩnh viễn nên năm nào cũng bị gọi đó bác :byebye::byebye:
Gửi bằng vozFApp

thanhhai0594a6

Reaction score
0
2 tiếng nữa là đi khám r. 2 năm bị loại r nên giờ đi khám cũng thấy nó nhẹ nhàng hẳn.

Steveng2406

Reaction score
0
ChloePriceRiseUP said:
cái này ko thấy ghi chỗ nào chỉ có quá mập thôi. mình bmi 32 mà vẫn đi khám đợt 2 tiếp này
Bác này ở đâu nhỉ? Sao bmi cao hơn 32 mà bị gọi thì có vẻ căng nhờ.
Mình bmi 37 cũng đang lo vl đây
Được gửi từ iPhone X - vozForums

thanhnhhp

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi. Giấy khám của em ghi là ngày 1/12/2018. Nhưng ở nhà lại báo lên là sáng nay khám sơ tuyển. Ai rành cho em hỏi nếu khám sơ tuyển này mình trượt thì ngày 1/12 em có phải về khám lại hay không ạ. Và khám sơ tuyển này mình không về có sao không

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

Xx0231cm..

Reaction score
0
Vừa đi khám sơ tuyển ở phường về xong, khám mắt ,đo chiều cao, cân nặng,vòng ngực, đo huyết áp, vòng cuối khám tim mạch hay gì gì ý, chỗ e khám xong là ra chụp ảnh với ghi tên + tổ ( thằng nào cũng phải chụp ) nên cũng chẳng biết là có qua vòng này hay không :doubt: thím nào biết chia sẻ phát.
Lúc đo mắt có kính thì lần lượt 8,9 /10. Lúc khám không kính thì là 1,2 , chỗ e khám chỉ có cho ngồi đọc chữ C với dơ ngón tay tiến xa gần đếm ngón, không có máy đo mắt, mắt e lần cuối đi đo là 5.25 với 3.75. À lúc đo huyết áp bà chị ở đấy đo e 3 lần bảo e là huyết áp hơi cao.:sweat::sweat: Như này e có tạch ko các thím, mong tạch qá :D