hauhuyhoang

Reaction score
0
nguyenxuanha303 said:
2 mắt cận 2.5d,loạn 0.75 độ ở thủ đức tphcm thì xác suất bị đi có cao ko mấy bác :stick: :stick:
Thím phường nào đấy. Mình cũng thủ đức đây
Gửi từ Xiaomi Mi A1 bằng vozFApp

taeyoona

Reaction score
0
thanhnhhp said:
Nhưng nhà em đkien không có em biết kiện ai đây hả thím. Giờ thím có cách nào để không phải đi không ạ :pudency:
Được gửi từ iPhone 6s - vozForums
vác đơn lên phường/xã làm căng luôn, ko đc nữa thì lên BCHQS quận/huyện
Sent from my iPhone 8 Plus using vozForums

nguyenthieu05

Reaction score
0
Hỏi ngu, giờ thành thạo vi tính mà vào bộ đội nó hỏi thì nên xung phong ko các thím? Có chế độ riêng gì ko nhỉ :sweat:

Arashikage

Reaction score
0
nguyenthieu05 said:
Hỏi ngu, giờ thành thạo vi tính mà vào bộ đội nó hỏi thì nên xung phong ko các thím? Có chế độ riêng gì ko nhỉ :sweat:
đi đánh văn bản cho các sếp :lol:, tất nhiên sướng hơn lính cỏ :gach:

BachNgocMay

Reaction score
0
kennyhuy4577 said:
cho em hỏi mấy skill giảm huyết áp như này thì có phải đi không ạ ? : ăn thuốc lào, uống cf, uống nước mắm, uống trà gừng.,,,,
nói chung là không nên dùng đồ thím ơi kiểu gì cũng bắt ở lại hết đồ đo là gg thôi hết giở trò :look_down:

th913689

Reaction score
0
Yeubi2411 said:
Cay vl thím ạ, đã trình bày với chúng nó là em đang làm hồ sơ du học rồi, anh linh động cho em 1 năm duy nhất thôi. Tiền thằng khác biếu a 5-10 chai em biếu anh 20 chai luôn mà con chó vẫn dí mình đi cho bằng được, cuối cùng con cẩu đã đéo cắn bú được xu nào còn ăn chửi. Còn doạ nọ doạ kia nữa nhưng đéo làm gì được vì mình đúng luật, mình đéo trốn:look_down:. Phạt được nó phạt bỏ mẹ mình rồi, he he. Năm ngoái mất thi đua nhé con chó, cắn tiền thằng khác để cho nó chân dự bị xong lại phải nhả ra để thế mạng cho bố :sogood:
Làm hồ sơ du học là được ưu tiên hả thím ? :adore:
Sent from con lợn using vozFApp

th913689

Reaction score
0
lamlamll said:
Vô topic này mới thấy vozer toàn bệnh nặng với ốm đau khắp người nhỉ

Gửi từ Asus ASUS_X00DD bằng vozFApp
Bỏ con mẹ cái giọng đấy đi :look_down:

th913689

Reaction score
0
TaL99 said:
Năm ngoái em vào lính 1 tuần rồi cũng thoát về đc. Em cận 2 độ với 1 mắt loạn nhé. Khám liên tục
Vào đấy nó không cho đeo kính à thím ?
Hay như nào ,kể chi tiết em nghe với :sosad:

th913689

Reaction score
0
abc.datdedia said:
E không rõ của thím có phải đi không, nhưng mát thím bị cận, tháo kính ra mà không nhìn rõ thì cứ tự tin đi khám nhé, không sợ đâu, ở phường thím có cận thật thì nó vẫn cho thím lên quận khám thôi, thím cứ mang phim chụp đi cho họ xem. Nếu thím cận thì k lo. Ngoài ra răng thằng nào sâu hơn chục cái cũng kp đi (đợt e khám thì có thằng răng sâu nhiều họ cũng loại)
Gửi từ HUAWEI LDN-LX2 bằng vozFApp
Huhu , nhìn mấy thằng mặt lìn xã đội với huyện đội kiểu nó k tin mình cận thật ý :pudency:
Nó có cận đéo đâu mà nó chả nhìn rõ , đây không nhìn thấy là k nhìn thấy lại k tin , đm :chaymau: