karemsua

Reaction score
0
Em bị cận 6 độ với hồi nhỏ bị te gãy tay thì có khả năng bị đi ko các bác

Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums

vlv013

Reaction score
0
Cận 3.5, loạn 2 độ vẫn phải lên quận khám :sweat:

Yeubi2411

Reaction score
1
hung kuuybi said:
thím giống em vãi :lol: :gach: trốn không về luôn mới tháng trk nó hành ở nhà quá mới về đóng phạt vào mồm bọn nó, còn bị hành cả buổi sáng :amazed: năm nay đút mấy ông trên tp hết 15 củ khoai mấy ông kêu cứ khám ở xã đi lên tp bọn ổng quánh rớt mà không biết sao đây :sad::sad::sad:
Cay vl thím ạ, đã trình bày với chúng nó là em đang làm hồ sơ du học rồi, anh linh động cho em 1 năm duy nhất thôi. Tiền thằng khác biếu a 5-10 chai em biếu anh 20 chai luôn mà con chó vẫn dí mình đi cho bằng được, cuối cùng con cẩu đã đéo cắn bú được xu nào còn ăn chửi. Còn doạ nọ doạ kia nữa nhưng đéo làm gì được vì mình đúng luật, mình đéo trốn:look_down:. Phạt được nó phạt bỏ mẹ mình rồi, he he. Năm ngoái mất thi đua nhé con chó, cắn tiền thằng khác để cho nó chân dự bị xong lại phải nhả ra để thế mạng cho bố :sogood:

Reaction score
0
Anh em cho hỏi
Năm kia ông anh trai mình đã hoàn thành nghĩa vụ quân sự
Nay gia đình chuyển nhà đi chỗ khác, k ở phường đó nữa, chỗ mới thì chưa đăng kí tạm trú
Mình thì đang học cao đẳng năm 3, nếu có giấy khám thì vẫn hoãn dc. nhưng chuyển nhà mới nên k thấy giấy, ae cho hỏi có làm sao ko nhỉ
Với cả anh mình đi rồi thì mình có phải đi nữa ko. Thấy mọi ng` bảo chỉ cần đi 1

minhds1

Reaction score
0
Yeubi2411 said:
Cay vl thím ạ, đã trình bày với chúng nó là em đang làm hồ sơ du học rồi, anh linh động cho em 1 năm duy nhất thôi. Tiền thằng khác biếu a 5-10 chai em biếu anh 20 chai luôn mà con chó vẫn dí mình đi cho bằng được, cuối cùng con cẩu đã đéo cắn bú được xu nào còn ăn chửi. Còn doạ nọ doạ kia nữa nhưng đéo làm gì được vì mình đúng luật, mình đéo trốn:look_down:. Phạt được nó phạt bỏ mẹ mình rồi, he he. Năm ngoái mất thi đua nhé con chó, cắn tiền thằng khác để cho nó chân dự bị xong lại phải nhả ra để thế mạng cho bố :sogood:
Năm ngoái lúc em làm hồ sơ đi du học phường cũng yêu cầu phải ra khám nvqs nếu không ko xác nhận giấy tờ cho để hoàn thiện hồ sơ . Nhưng phường em đông thanh niên năm ngoái chỉ tiêu 6 ông thì đã có tận 4 ông tình nguyện em cận 2 độ lên bị sút về luôn không cần khám quận, và cũng éo chạy chọt gì hết. Năm nay thì bên nước ngoài rồi thì giờ này thấy ở nhà bảo khám phường rồi và em méo có giấy gọi gì hết :adore::adore:

bachvuong01

Reaction score
0
huyết áp cao thì thuộc loại mấy nhỉ mấy mẹ
hình như 125/90 gì đó e chả nhớ rõ nữa :sweat:

BachNgocMay

Reaction score
0
bachvuong01 said:
huyết áp cao thì thuộc loại mấy nhỉ mấy mẹ
hình như 125/90 gì đó e chả nhớ rõ nữa :sweat:
này á đi nhé :pudency:

kennyhuy4577

Reaction score
0
cho em hỏi mấy skill giảm huyết áp như này thì có phải đi không ạ ? : ăn thuốc lào, uống cf, uống nước mắm, uống trà gừng.,,,,

beovila1

Reaction score
0
Đm nay lên bệnh ciện khám... nó nhỏ cái thuốc gid vào giờ đéo nhìn thấy rõ nữa...

Được gửi từ MSI 1080ti - vozForums