SilveryCrow

Reaction score
0
qwedasdazxct10 said:
Vừa ăn cái giấy gọi khám lần 2

Cơ mà sao thằng hàng xóm lần 1 nó không ký giấy nhận lệnh khám vì mẹ nó nói dối nó đi làm rồi nên không nhận và bây giờ lần 2 không còn giấy gọi nữa ??

Sent from BBC using vozFApp
Cứ làm thế 1 vài lần là mốt có chuyện gì nhờ nó chạy là nó bơ luôn đấy
rồi lần 1 trốn khám thì phạt hành chính , lần 2 thì gia nhập Juventus

Gần chỗ mình có nhà thằng kia cũng như thế , đưa lệnh gọi ở nhà cứ " ko biết nó ở đâu " " không thấy " ..

Tới lúc bị hốt đi thì chạy kiểu gì nó cũng ko lấy , lúc về mình còn nghe thằng PDT nói " dm , lúc đưa giấy thì nói ko biết , tới lúc đi thì khóc lóc , cho m` chết luôn " :byebye:

qwedasdazxct10

Reaction score
0
SilveryCrow said:
Cứ làm thế 1 vài lần là mốt có chuyện gì nhờ nó chạy là nó bơ luôn đấy
rồi lần 1 trốn khám thì phạt hành chính , lần 2 thì gia nhập Juventus

Gần chỗ mình có nhà thằng kia cũng như thế , đưa lệnh gọi ở nhà cứ " ko biết nó ở đâu " " không thấy " ..

Tới lúc bị hốt đi thì chạy kiểu gì nó cũng ko lấy , lúc về mình còn nghe thằng PDT nói " dm , lúc đưa giấy thì nói ko biết , tới lúc đi thì khóc lóc , cho m` chết luôn " :byebye:
Mà cay cái là khu mình sống không có 1 thanh niên nào đi nvqs lớn bé đều vậy không hiểu chúng nó chạy hay như nào nữa :canny: hỏi thì toàn kiểu " tao mà phải đi á " thế có cay không

Sent from BBC using vozFApp

duchien155

Reaction score
0
Toàn mấy ông 1-2 độ khè nhau ko đi, tui cận 3 độ, loạn 1.5 mà năm nào cũng khám đây nè :sosad: gớm khổ đi làm rồi, trụ cột trong nhà mà cứ hỏi khám quài

ventus4eva

Reaction score
0
quận Tân Phú mãi chưa thấy giấy gọi khám phường nhỉ :stick:

Apocalypse Riders

Reaction score
2
chờ mãi đéo thấy gọi đi khám tưởng năm nay nó tha, đéo ai ngờ mấy htrc thằng chả tổ trưởng dân phố lại lò dò vào nhà đưa giấy mời, kêu tối thứ 4 tuần này ra nhà văn hóa trò chuyện tâm thư đéo gì đó, mệt đít vcl

namkun96

Reaction score
0
Khám tổng quát bao gồm 9 loại: Thể lực, mắt, tai mũi họng, răng hàm mặt, Nội khoa, tâm thần kinh, ngoại khoa, da liễu, và KQ xét nghiệm HIV (nếu tự nguyện khám), bình thường lấy loại 1,2,3 trường hợp thiếu lắm mới lấy loại 4, 5 rất hiếm và 6 là bị loại vĩnh viễn, nhưng trường hợp đặt biệt (ví dụ mổ mắt) thì sẽ xét lại, xem thêm ở link để biết mình sức khoẻ loại mấy nhé:
Link: https://www.tracuuphapluat.info/2012/12/phu-luc-phan-loai-suc-khoe-kham-nghia-vu-quan-su.html?m=1&fbclid=IwAR29D22SnxI8vw_fXzQ8I4rHRns8e0a4wDlt-iqnTMOC88pFGONJQsBmhcI