[NVQS 2019] Anh em đã có ai nhận được giấy báo khám chưa nhỉ?

rongxanh

Reaction score
0
babab17 said:
Em vác xác đi khám nè thím :sosad:
Thím ở đâu? Mà có phường trước phường sau chứ ko phải 1 lúc đâu thim :chaymau:

Dun Fukin Care

Reaction score
0
chetmethangthread said:
Tạch ngay vòng 1 các thím à, buồn quá. Bà bác sỹ kêu hít sâu, ở nhà em đo đã 76 em hít lên bả đo sao có 71, ông bộ đội ko tin bắt đo lại, ổng tự đo em hít như lúc nãy đúng 71 ổng phân vân xong gạch tên rồi, huhu

Gửi từ HUAWEI BLL-L22 bằng vozFApp
Tạch NVQS chắc là cái tạch tuyệt vời nhất trong đời nhỉ :sexy:

da.tang

Reaction score
1
Em vẫn tưởng năm nay họ quên mình cho tới khi bố gọi điện 31 này về khám nghĩa vụ

boyhtmd94

Reaction score
0
Đi khám 1 lần duy nhất năm 18 tuổi từ đó không phải đi lại lần nữa

ronallee_1993

Reaction score
0
93 năm nay 27 mà vẫn bị gọi éo hiểu :pudency::sosad::sosad: sức khỏe loại 1 mới vc :pudency::pudency: mà năm nay không đút tiền được do thay ông mới bên phường đội :sweat:

clone_mjnhkjd3

Reaction score
0
ronallee_1993 said:
93 năm nay 27 mà vẫn bị gọi éo hiểu :pudency::sosad::sosad: sức khỏe loại 1 mới vc :pudency::pudency: mà năm nay không đút tiền được do thay ông mới bên phường đội :sweat:
có bằng Đại học Cao đẳng vẫn dính mà :byebye:

ronallee_1993

Reaction score
0
clone_mjnhkjd3 said:
có bằng Đại học Cao đẳng vẫn dính mà :byebye:
bình thường mọi năm còn có chỗ đấm tiền, năm nay tưởng hết bị gọi rồi bỗng dưng ông tổ trưởng hẹn tháng 11 đi khám nhá :beauty::sosad:hỏi ông quân sự phường cũ thì ông bảo nay ông không làm bên đó nữa :sosad:

babab17

Reaction score
1
rongxanh said:
Thím ở đâu? Mà có phường trước phường sau chứ ko phải 1 lúc đâu thim :chaymau:
Thì em cũng chỉ bảo là em khám xong vòng phường thôi mà :D nơi các thím thì e k biết

rongxanh

Reaction score
0
ronallee_1993 said:
Khám phường hay quận rồi đó bác? :surrender:

anhkien87nd

Reaction score
0
Em năm nay học đại học năm thứ 6,khóa học của em là 2014-2018 nhưng vì đang nợ 4 môn nên vẫn chưa ra được trường. 1 tháng trước em đã nộp giấy xác nhận đang là sinh viên ở phường đội. Ko hiểu sao hôm nay nó đưa cho em 1 cái giấy nội dung là "thông báo thanh niên đủ điều kiện đi khám sức khỏe nvqs. Hội đồng quân sự đã xét duyệt thanh niên là em đủ điều kiên khám nghĩa vụ quân sự, yêu cầu phải có mắt tại địa phương vào từ hôm nay đến tháng 12"

- Sao học em đang học năm 6, đã nộp giấy xác nhận sinh viên rồi mà nó vẫn liệt vào danh sách đủ điều kiện khám sức khỏe là sao