[NVQS 2019] Anh em đã có ai nhận được giấy báo khám chưa nhỉ?

kun_mr.liar3

Reaction score
0
Thien Than Di Mui Tran said:
xã mới gửi giấy cn này lên khám, năm nay nghe bảo lấy căng lắm vì thiếu quân, chả biết thế nào :sogood: em ở HP nhé
năm nào chả căng lắm thiếu quân

Reaction score
0
rongxanh said:
Bác mới nhận được giấy thôi hả bác :sosad::sosad:
Khám đợt này là t2-t3 mới nhập kho :sexy:
kun_mr.liar3 said:
năm nào chả căng lắm thiếu quân
Mọi năm không bao giờ gọi đến cái mặt em năm nay gọi rồi, dạo này tập tành người cũng khoẻ hơn, đi thì đi thôi, ny không có, gia đình cũng ko có biến cố gì :byebye:

rongxanh

Reaction score
0
Khám đợt này là t2-t3 mới nhập kho :sexy:
Ủa thì khám cuối năm thì đầu năm sau mới đi năm nào chả zậy, cơ mà thấy chỗ khám xong rồi bác giờ mới nhận luôn à :chaymau:

Reaction score
0
rongxanh said:
Ủa thì khám cuối năm thì đầu năm sau mới đi năm nào chả zậy, cơ mà thấy chỗ khám xong rồi bác giờ mới nhận luôn à :chaymau:
Chuẩn lịch nhà nước là 1/11 đến 31/12 mà bác :surrender: chắc chỗ bác nó khám trước

kun_mr.liar3

Reaction score
0
Chuẩn lịch nhà nước là 1/11 đến 31/12 mà bác :surrender: chắc chỗ bác nó khám trước
nhưng thường có giấy mời khoảng từ giữa tới cuối tháng 10 :adore:

chetmethangthread

Reaction score
0
Tạch ngay vòng 1 các thím à, buồn quá. Bà bác sỹ kêu hít sâu, ở nhà em đo đã 76 em hít lên bả đo sao có 71, ông bộ đội ko tin bắt đo lại, ổng tự đo em hít như lúc nãy đúng 71 ổng phân vân xong gạch tên rồi, huhu

Gửi từ HUAWEI BLL-L22 bằng vozFApp

rongxanh

Reaction score
0
Thấy mấy chỗ khám hết rồi mà bác? :surrender:Thường nhận giấy trc khi đi khám bao nhiêu ngày nhỉ?