[NVQS 2019] Anh em đã có ai nhận được giấy báo khám chưa nhỉ?

dnv2016

Reaction score
0
cph.luu said:
Hình như trên 2 độ loại 4 kêu về mà sao kỳ thế. Tuần sau khám rồi, nghe bác nói cũng thấy lo :sweat:
dnv2016 said:
Em vừa khám sáng nay
Phần đo chiều cao nó đo sao mà giảm mất mấy cm
Cao: 1m64
Nặng: 45kg
Đợt trước mắt hay đổ ghèn ra bệnh viện Hoàn Mỹ khám bác sỹ đo kêu loạn 0,5
Về quê khám 2 mắt cận 2,25 không có độ loạn, xong xuôi xuống ngta hỏi có trình độ ĐH không, em rep có ngta phát cho 27k rồi kêu ngồi đó viết sơ yếu lý lịch nvqs xét nghiệm, trong khi mấy thằng quậy phá làng phá xóm thì lại kêu nhận tiền rồi thì về đi, mấy bác cho em hỏi tầm bao lâu thì có kết quả, em sinh viên mới ra trường công việc thì đang ổn định

via vozForums for iPhone
Em 3 cái hạng 3 với cận 2,25 cũng bị đi đây bác. Họ hỏi có học ĐH hay CĐ gì không? Trả lời có là nó bắt ngồi xuống viết sơ yếu lý lịch rồi đi xét nghiệm:byebye:

dnv2016

Reaction score
0
kidvip12 said:
Hôm nay vừa đi khám. các thím cho hỏi e sk loại 3 cận 2.5 và 2.25 có bị bế đi k:adore:
Em loại 3 cận 2,25 2 mắt mà vẫn đi đây:gach:

bruvic

Reaction score
0
dnv2016 said:
Em 3 cái hạng 3 với cận 2,25 cũng bị đi đây bác. Họ hỏi có học ĐH hay CĐ gì không? Trả lời có là nó bắt ngồi xuống viết sơ yếu lý lịch rồi đi xét nghiệm:byebye:
Nói thật theo cái thông tư thì chả bao giờ đủ quân đâu bác ạ. Lúc nào cũng vậy là tùy theo tình hình thực tế địa phương thôi. Năm nay nhiều thanh niên thì 1.5 dc về nhưng năm sau chuyển nhà đi hết thì 4 độ nó còn bốc nói chi 1.5 độ

Weiss Schneider

Reaction score
1
dnv2016 said:
Em vừa khám sáng nay
Phần đo chiều cao nó đo sao mà giảm mất mấy cm
Cao: 1m64
Nặng: 45kg
Đợt trước mắt hay đổ ghèn ra bệnh viện Hoàn Mỹ khám bác sỹ đo kêu loạn 0,5
Về quê khám 2 mắt cận 2,25 không có độ loạn, xong xuôi xuống ngta hỏi có trình độ ĐH không, em rep có ngta phát cho 27k rồi kêu ngồi đó viết sơ yếu lý lịch nvqs xét nghiệm, trong khi mấy thằng quậy phá làng phá xóm thì lại kêu nhận tiền rồi thì về đi, mấy bác cho em hỏi tầm bao lâu thì có kết quả, em sinh viên mới ra trường công việc thì đang ổn định

via vozForums for iPhone
xét nghiệm là đã đi rồi bạn ơi , trừ khi bị phát hiện HIV bệnh về máu.
sao lại bất công với người anh em tôi vậy nè.

ông nào khỏe thì đi hộ cái , đây là hậu quả chạy chọt đây , mấy đứa sức khỏe yếu bị hốt đi hết
1308161

dnv2016

Reaction score
0
bruvic said:
Nói thật theo cái thông tư thì chả bao giờ đủ quân đâu bác ạ. Lúc nào cũng vậy là tùy theo tình hình thực tế địa phương thôi. Năm nay nhiều thanh niên thì 1.5 dc về nhưng năm sau chuyển nhà đi hết thì 4 độ nó còn bốc nói chi 1.5 độ
Nhưng như em bị cận 2,25 cũng chẳng hiểu vô trong đó phục vụ được binh chủng gì luôn, hồi giờ em chưa nhìn thấy ai đi nghĩa vụ mà đeo kính cả, ngoài ra em mất 1 răng sâu 1 răng, 2 tay hay ra mồ hôi nữa
via vozForums for iPhone

hotblade

Reaction score
1
dnv2016 said:
Nhưng như em bị cận 2,25 cũng chẳng hiểu vô trong đó phục vụ được binh chủng gì luôn, hồi giờ em chưa nhìn thấy ai đi nghĩa vụ mà đeo kính cả, ngoài ra em mất 1 răng sâu 1 răng, 2 tay hay ra mồ hôi nữa
via vozForums for iPhone
Yên tâm. Yếu quá nó cho đi nấu ăn nha bạn. Nói vậy thôi chứ mình đéo phải đi hê hê

SKT T1 Bengi

Reaction score
0
Chiều cao cân nặng loại 3 cận 1.5 thì có bị loại không mấy thím ?

TM_Sai

Reaction score
0
SKT T1 Bengi said:
Chiều cao cân nặng loại 3 cận 1.5 thì có bị loại không mấy thím ?
loại 3 đi như thường nha thím :sosad::sosad::sosad:

bây h luật tới 27 tuổi thì mấy ông 92 gọi đi là đúng rồi, 94 còn 2 năm nữa, tôi mà biết trốn khám được 1 lần thì tôi trốn mẹ nó cho rồi :sosad::sosad: đem hộ khẩu quăng lên rừng lên rú thì thằng nào bắt được :sosad::sosad:

depzaikhoaito69

Reaction score
0
TM_Sai said:
loại 3 đi như thường nha thím :sosad::sosad::sosad:

bây h luật tới 27 tuổi thì mấy ông 92 gọi đi là đúng rồi, 94 còn 2 năm nữa, tôi mà biết trốn khám được 1 lần thì tôi trốn mẹ nó cho rồi :sosad::sosad: đem hộ khẩu quăng lên rừng lên rú thì thằng nào bắt được :sosad::sosad:
92 làm gì năm nay đi, đủ 27t rồi nhé

[W]inter [B]lues

Reaction score
0
dnv2016 said:

via vozForums for iPhone
yêu cầu phúc tra xem sao thím :stick: