huuvupro

Reaction score
0
tatcavinang said:
vừa xuất ngũ được 12 hôm. giờ nghĩ lại ở cái sư đoàn 365 anh hùng ấy thật là khiếp vía.... cuối cùng cũng thoát, cảm nhận được nó khi xe ô tô rời khỏi cổng sư đoàn lúc 6h sáng ngày 25/01/2018
Review khiếp vía ra sao vậy bác?

donki26

Reaction score
0
tatcavinang said:
vừa xuất ngũ được 12 hôm. giờ nghĩ lại ở cái sư đoàn 365 anh hùng ấy thật là khiếp vía.... cuối cùng cũng thoát, cảm nhận được nó khi xe ô tô rời khỏi cổng sư đoàn lúc 6h sáng ngày 25/01/2018
hóng review
xuất ngũ nửa tháng rồi có việc làm chưa bác?

/!\

Reaction score
0
Chủ nhật nó gọi lên huyện tham dự lễ và nhận lệnh rồi, có nên đi k mấy thím :sweat:

LeTuan3191

Reaction score
0
/!\ said:
Chủ nhật nó gọi lên huyện tham dự lễ và nhận lệnh rồi, có nên đi k mấy thím :sweat:
ko đi nó truy nã cho ra tòa an binh

evergreen1008

Reaction score
0
tatcavinang said:
kể ra các thím lại vãi mẹ đái ra.. nói chung nó nhiều thứ áp lực lắm... thím xem tạm cái bài của em viết lúc về phép nhé
https://vozforums.com/showthread.php?t=6610497
Bác này vất nhở, mình đi lính bộ binh vào chỗ cũng sướng, hầu như không phải gác đêm, gác trưa thì tất nhiên đéo bao giờ, cũng đéo bị ăn đấm, mỗi lần bị thằng dt nó cho phát tát vì đi chốt dùng điện thoại bị tmpe bắt được.
mỗi tội, mất 2 năm tuổi trẻ chả đc cái lồn gì, học xong đại học mà bằng 2 năm đéo đụng đến chắc đi xin việc đéo đâu nhận, về đc hơn chục củ đéo mua nổi con xe mà đi, tương lai mờ mịt, họ hàng khinh bỉ, hàng xóm mỉa mai, bạn bè xa lánh, sống nhục như chó.
nếu anh em nào có thể chạy thì hãy chạy, đừng tiếc mấy chục củ làm gì, vào đó nhục lắm!

tatcavinang

Reaction score
1
evergreen1008 said:
Bác này vất nhở, mình đi lính bộ binh vào chỗ cũng sướng, hầu như không phải gác đêm, gác trưa thì tất nhiên đéo bao giờ, cũng đéo bị ăn đấm, mỗi lần bị thằng dt nó cho phát tát vì đi chốt dùng điện thoại bị tmpe bắt được.
mỗi tội, mất 2 năm tuổi trẻ chả đc cái lồn gì, học xong đại học mà bằng 2 năm đéo đụng đến chắc đi xin việc đéo đâu nhận, về đc hơn chục củ đéo mua nổi con xe mà đi, tương lai mờ mịt, họ hàng khinh bỉ, hàng xóm mỉa mai, bạn bè xa lánh, sống nhục như chó.
nếu anh em nào có thể chạy thì hãy chạy, đừng tiếc mấy chục củ làm gì, vào đó nhục lắm!
Đúng rồi. Khuyên anh em bằng mọi giá đừng đi. Vào đó từ 1 thằng ngu trở thành 1 thằng hút thuốc phò phạch các kiểu đấy
Sent from Xiaomi Mi A1 using vozFApp

mysky9344

Reaction score
0
Báo nào bjt tư vấn với? Bị bịnh trĩ có đc hoãn NVQS ko bác??
Sent from Samsung SM-J730G using vozFApp

/!\

Reaction score
0
LeTuan3191 said:
ko đi nó truy nã cho ra tòa an binh
Trốn năm đầu bị phạt đúng k thím, năm sau chắc bị soi lắm :adore:

Romance1991

Reaction score
0
RoyalBlock said:
Giờ này là lúc phát lệnh rồi, còn lấy máu gì nữa bác, chắc dụ đi dân quân quá.
Dân quân quái j cả thị xã nó tập trung hết mà.
Sent from my iPhone using vozForums