thunderga05

Reaction score
0
MonlyM said:

Tôi cá là không dưới 2,5 độ đâu :shame:
DM ĐÚNG LÀ MẤY THẰNG ĐÉO BIẾT GÌ , NHÌN HÌNH BÊN NGOÀI ĐOÁN ĐỘ , VÃI LỒN THẰNG NGU NÀY

MonlyM

Reaction score
0
thunderga05 said:
DM ĐÚNG LÀ MẤY THẰNG ĐÉO BIẾT GÌ , NHÌN HÌNH BÊN NGOÀI ĐOÁN ĐỘ , VÃI LỒN THẰNG NGU NÀY
Thế thằng khôn như mày nhìn vào đâu để biết thằng ngu này đoán độ thế ?:look_down:

ntmh92

Reaction score
0
Lên dó khám lại trả về. Các bác cho e hỏi e sinh 11/1992 vậy là 11/2019 là hết kêu đúng không các bác. Giờ lỡ như tháng 11 này khám e đậu nvqs nhưng sang tháng 2/2019 e trốn thì sang 2020 e có bị bắt đi ko các bác.

tieusontac

Reaction score
0
Đợt mình cũng bị gọi, đi khám trúng tuyển r. Đợt đó có ông anh họ cũng trúng tuyển cùng đợt. Cũng tham gia buổi tiệc chia tay trên phường đầy đủ, nhận tiền hỗ trợ này nọ.
Nhưng trc hôm đi 2 hôm thấy thằng anh họ đi nhận đồ lính trên phường nhưng sao mình ko thấy ai nói tới cũng ko đi nhận luôn. Sáng hôm đi, ông anh họ đi từ lúc 5h sáng, còn mình ngủ 1 lèo tới 11h trưa đéo biết gì luôn.
Ngủ dậy mơ màng éo hiểu sao mình vẫn còn ở nhà, ông bà già thằng anh họ đi chia tay nó về thấy mình vẫn còn ngồi xổm ăn cơm trước nhà cũng lơ ngơ theo.
Chỉ có ông bà bu nhà mình là tỉnh rụi, ko nói gì. Mãi sau này ms biết hóa ra chạy trên phường gần chục triệu nên đc ở nhà (vì lúc đó mình vừa thi tuyển liên thông từ cao đẳng lên đại học xong, đang chờ kết quả nên ổng bả nhất quyết chạy cho mình ở nhà đi học, may mà đợt đó đậu đại học ko thì chắc ăn lìn)

Romance1991

Reaction score
0
American Dreamm said:
ủa sao lại về được thím :sexy::sexy:
Quá tuổi,mắt cận 3 vs 2 huyết áp cao.nhưng chắc nguyên nhân chính chỉ là quá tuổi.tuần đầu mấy đứa đc về rồi còn mình lo vc
Sent from my iPhone using vozForums

donki26

Reaction score
0
Vừa có thằng ngất xỉu, ói ra máu tuần vừa rồi, cơ mà vẫn ở lại chứ chưa được về. Tướng như nhái được biên chế khẩu M79 nhìn bựa bựa. Xác định là vào rồi thì hiếm lắm mới về được nhé. 3 tuần rồi. Cố lên ae ơi.

Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

19/5/2013

Reaction score
0

Chết e rồi mai nó gọi tập trung
Mấy năm nay k gọi nó gọi lên khai lý lịch sao bây giờ các bác ơi
Trốn k đi đc không
Giấy này nó vứt vào trong nhà
Được gửi từ iPhone 7 - vozForums