vinhpro123

Reaction score
0
koller1994 said:
Nhọ nồi vậy, kiểu này ăn tết chả còn vui vẻ gì nữa rồi :shame:

Mình khám sk thì mắt loại 6. Cơ mà tđn tháng trước thằng ml trưởng công an khóm gọi đt ba mình bảo mình trúng tuyển :sogood: Ba mình liền gọi cho thằng bí thư phường liền, và vài ngày sau thằng trưởng công an khóm bị cho thôi việc. Rồi mới vỡ lẽ ra là nó đã bị nhiều vấn đề từ trước và sắp bị nghỉ việc nên định ăn nhà mình 1 vố, cơ mà ăn k dc :sogood: đến giờ rồi vẫn k thấy giấy báo gì :)
Bây giờ đang lo là đi nghĩa vụ có bị hội đồng ăn đập sml như trong video trên facebook ko.
Nghe nói còn vụ đi tắm chung trần chuồng với nhau. Mặc dù là đàn ông vs nhau thật cơ mà hàng ngày cởi ra, thằng nọ nhìn zái thằng kia thì hơi mất tự nhiên.
Còn lại thì chả lo gì cả.

MrSuiCideSheep

Reaction score
0
koller1994 said:
Nhọ nồi vậy, kiểu này ăn tết chả còn vui vẻ gì nữa rồi :shame:

Mình khám sk thì mắt loại 6. Cơ mà tđn tháng trước thằng ml trưởng công an khóm gọi đt ba mình bảo mình trúng tuyển :sogood: Ba mình liền gọi cho thằng bí thư phường liền, và vài ngày sau thằng trưởng công an khóm bị cho thôi việc. Rồi mới vỡ lẽ ra là nó đã bị nhiều vấn đề từ trước và sắp bị nghỉ việc nên định ăn nhà mình 1 vố, cơ mà ăn k dc :sogood: đến giờ rồi vẫn k thấy giấy báo gì :)
Mắt loại sáu còn cố được :surrender:

jynz4

Reaction score
0
superprince said:
Đang làm viettel chắc ko phải đi nghĩa vụ đâu các bác nhể. 94 mấy năm rồi chưa đi khám lần nào :hungry:

Sent from my iPhone using vozForums
Làm MB nó còn gọi đây :shame::shame:

ntb123

Reaction score
0
vinhpro123 said:
Bây giờ đang lo là đi nghĩa vụ có bị hội đồng ăn đập sml như trong video trên facebook ko.
Nghe nói còn vụ đi tắm chung trần chuồng với nhau. Mặc dù là đàn ông vs nhau thật cơ mà hàng ngày cởi ra, thằng nọ nhìn zái thằng kia thì hơi mất tự nhiên.
Còn lại thì chả lo gì cả.
1 tiểu đoàn 1 nhà tắm. Mà đàn ông con trai vs nhau cũng có j đâu

koller1994

Reaction score
0
Up lên, giờ này k thấy giấy báo gì thì có thoát chưa các bác :shame:

donki26

Reaction score
0
Tối qua đại diện bên thị trấn, hội cựu chiến binh với ủy ban nhân dân qua nhà em tặng quà cho em các bác ạ.
Trong đó có chai dầu gội, kem đánh răng, xà phòng cục, khăn mặt với một hộp cà phê wake up.
4 ông "đại diện" mà vào nhà mà ông nào cũng đỏ kè, người nồng mùi cồn nhìn chả trang trọng gì.
Thôi kệ, có quà còn hơn không.
:beauty:
Hẹn gặp các vozer ở đơn vị nhé. Em cũng 5/3 lên đường.
:byebye:
Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

Romance1991

Reaction score
0
koller1994 said:
Up lên, giờ này k thấy giấy báo gì thì có thoát chưa các bác :shame:
Chưa nhé,gần nhập ngũ 1 tuần cẩn thận vào diện dự bị
Sent from my iPhone using vozForums

vinhpro123

Reaction score
0
donki26 said:
Tối qua đại diện bên thị trấn, hội cựu chiến binh với ủy ban nhân dân qua nhà em tặng quà cho em các bác ạ.
Trong đó có chai dầu gội, kem đánh răng, xà phòng cục, khăn mặt với một hộp cà phê wake up.
4 ông "đại diện" mà vào nhà mà ông nào cũng đỏ kè, người nồng mùi cồn nhìn chả trang trọng gì.
Thôi kệ, có quà còn hơn không.
:beauty:

Hẹn gặp các vozer ở đơn vị nhé. Em cũng 5/3 lên đường.
:byebye:

mie cái bọn chỗ tôi, sau khi họp về xong thì nó cho 20k, chả nổi bát phở 25k =)))

Đm tụi nó, chả có quà cáp kẹc gì cả, cứ đến 5/3 dương là lên chỗ tập trung, đọc trúng tên thì lên đường.
Còn đéo đọc thì chả rõ thế nào.

donki26

Reaction score
0
vinhpro123 said:
mie cái bọn chỗ tôi, sau khi họp về xong thì nó cho 20k, chả nổi bát phở 25k =)))

Đm tụi nó, chả có quà cáp kẹc gì cả, cứ đến 5/3 dương là lên chỗ tập trung, đọc trúng tên thì lên đường.
Còn đéo đọc thì chả rõ thế nào.
Đính chính cho ông là 4/3 nhé. Trước một ngày. Tối đó ông phải lên huyện đội ngủ ở đó một đêm, được phát balo quần áo này nọ, sáng mặc quần áo nó dẫn ra chỗ tập trung luôn. (Mấy đàn anh nói chơi là gô cổ lại nhốt cho khỏi chạy. Haha)