MrOlympia

Reaction score
0
Khốn nạn đời tôi rồi. Sau khi khám, biết chắc là đậu, lo lót liền rồi. Vậy mà mấy tuần trước có giấy trúng tuyển, hỏi cái ông tôi nhờ thì ổng bảo chỉ lo thành quân dự bị được là hết cỡ, cái đm. Nay mai lên phường nhận lệnh gọi. Khốn nạn.

robot99x

Reaction score
0
MrOlympia said:
Khốn nạn đời tôi rồi. Sau khi khám, biết chắc là đậu, lo lót liền rồi. Vậy mà mấy tuần trước có giấy trúng tuyển, hỏi cái ông tôi nhờ thì ổng bảo chỉ lo thành quân dự bị được là hết cỡ, cái đm. Nay mai lên phường nhận lệnh gọi. Khốn nạn.
thế là bác đen rồi mà e nghĩ giờ nó cũng làm căng nên có chạy thì cố tìm thằng cha chỉ huy trưởng mà làm việc

tatcavinang

Reaction score
1
MrOlympia said:
thôi xong. vào đấy nó phít mạnh lắm nha..... nghe danh Công Tay Sắt, Hạnh Cá Chép, Hiền Vâu........ mặc dù giờ là dân thường với nhau rồi em vẫn ám ảnh chúng nó :beauty::beauty::beauty:

robot99x

Reaction score
0
tatcavinang said:
thôi xong. vào đấy nó phít mạnh lắm nha..... nghe danh Công Tay Sắt, Hạnh Cá Chép, Hiền Vâu........ mặc dù giờ là dân thường với nhau rồi em vẫn ám ảnh chúng nó :beauty::beauty::beauty:
bác đi rồi cho e hỏi bị cận thì có trường hợp nó làm sai luật để ép mình đi k nhỉ năm sau cũng lên thớt mà nghe nhiều thông tin quá chả biết đâu mà lần :chaymau:

luiz

Reaction score
0
các thím cho e hỏi, e vừa nhận lệnh sẵn sàng thực hiện nvqs xong, có tất cả 9 thằng nó lấy 7, k thấy nói 2 thằng dự bị là thằng nào, thế là có danh sách dự bị chưa ạ, hay là vẫn đang xem xét ạ

luiz

Reaction score
0
MrOlympia said:
thế sau lúc nhận lệnh bao lâu thì có danh sách dự bị đấy thím:sweat:

Arashikage

Reaction score
0
robot99x said:
bác đi rồi cho e hỏi bị cận thì có trường hợp nó làm sai luật để ép mình đi k nhỉ năm sau cũng lên thớt mà nghe nhiều thông tin quá chả biết đâu mà lần :chaymau:
cận nhẹ đi tốt, cận trên 3 độ thì yên tâm đi, mình ở trung tâm thành phố thiếu quân trầm trọng nhưng cận >3 độ thì auto ở nhà:sexy:

superprince

Reaction score
0
Đang làm viettel chắc ko phải đi nghĩa vụ đâu các bác nhể. 94 mấy năm rồi chưa đi khám lần nào :hungry:
Sent from my iPhone using vozForums

luiz

Reaction score
0
luiz said:
các thím cho e hỏi, e vừa nhận lệnh sẵn sàng thực hiện nvqs xong, có tất cả 9 thằng nó lấy 7, k thấy nói 2 thằng dự bị là thằng nào, thế là có danh sách dự bị chưa ạ, hay là vẫn đang xem xét ạ
up, mong các thím phản hồi giúp e, năm nay e năm cuối rồi, giờ mà đi thì cay đời lắm ạ :sweat:

Arashikage

Reaction score
0
luiz said:
up, mong các thím phản hồi giúp e, năm nay e năm cuối rồi, giờ mà đi thì cay đời lắm ạ :sweat:
năm cuối thì trốn đi :sexy:, cùng lắm phạt vài triệu thôi. Đừng nói trước đó bác đã trốn và bị phạt rồi thì hết cách:sweat: