Chơi Nuôi mèo Tây - Mong các bác breeder có nhiều kinh nghiệm chỉ giáo

Lupine

Reaction score
0
kuhio said:
Tầm tháng 3/2020 (mèo đc 4 tháng tuổi), cứng cáp hẳn hoi thì em sẽ tìm nhà mới cho các bé nha bác :adore:

Hiện là 1 bé ny25, 1 bé ny24, 1 bé ns 11 33.
ok có gì hộp em nha

timmy19

Reaction score
0
kuhio said:
giống phê cần quá :beauty:
coi thế thôi chứ cưng xỉu nha bác :)). Mỗi tội nhát cáy, nghe tiếng chó sủa là chui xuống giường núp

Shiryu_1088

Reaction score
0
mong ước có con mèo anh lông ngắn mà đi làm sml ko có thời gian để nuôi mèo luôn

kuhio

Reaction score
1
Shiryu_1088 said:
mong ước có con mèo anh lông ngắn mà đi làm sml ko có thời gian để nuôi mèo luôn :sosad:
vậy thì tốt nhất cho bác là nuôi mèo thiến nha, rất dễ chăm :adore:

M-TP Son Tung

Reaction score
2
kuhio said:
vậy thì tốt nhất cho bác là nuôi mèo thiến nha, rất dễ chăm :adore:
Bác cho em hỏi bé mèo trong hình là giống gì và lớn lên trông ntn ạ? Em đang muốn rước nhưng sợ lớn lên ko đẹp, cảm ơn bác :adore:

kuhio

Reaction score
1
M-TP Son Tung said:
Bác cho em hỏi bé mèo trong hình là giống gì và lớn lên trông ntn ạ? Em đang muốn rước nhưng sợ lớn lên ko đẹp, cảm ơn bác :adore:
Em phán bừa nha thím, tại dòng này em ko có chơi.

Mặt mũi thì giống mèo Anh rồi thím, độ dài lông có vẻ hơi dài hơn so với mèo lông ngắn, màu lông thì hình mờ mờ nhưng dự đoán là màu red bicolor.

Còn lớn lên ntn thì thím xem bố mẹ nó là ra à, với cả mèo đực thường bệ vệ to con hơn mèo cái nên tùy người sẽ xem nó đẹp hơn. :)

kuhio

Reaction score
1
Bé golden đực nhà em các bác có thể thấy là mắt ko được xanh, may mắn là ko vàng hoàn toàn mà có giữ lại 1 ít màu xanh. Tầm giá 1x củ thì nó đành vậy

Dạo này trên MXH cho rằng golden mắt vàng là ko chuẩn. Tuy sân chơi mèo đã có nhiều người tham gia nhưng mèo đẹp mà mọi người khoe cũng ko nhiều, quanh đi quẩn lại thì vẫn là những người chơi lâu năm.

Hóng nhiều bác vozer đại gia tham gia sân chơi này để có thêm nhiều mèo đẹp