Nước hoa thật sự hữu dụng khi tán gái

Sheldon_Cooper

Reaction score
0
Trước giờ mình cũng chả bao giờ xài nước hoa đâu nhưng đợt trước vào thớt nước hoa bên F33 thì cũng tò mò mua thử chai Versace Dylan Blue về nghịch thử. Bữa nay có rủ 1 con bé đi chơi, con này đi chơi cũng 2,3 lần rồi, cũng giữ giá ghê lắm, mấy lần trước ngồi sau xe toàn ngồi cách cả mét, đi xem phim thì ngồi thẳng chứ chả nghiêng về phía mình, đi ăn uống cũng ngồi đối diện. Tối nay đi chơi lôi chai Versace ra thử nghiệm luôn, xịt 2 shot sau tai, 2 shot cổ tay, 2 shot vai trước. Lúc đến đón em nó, ngồi lên xe là nó tự xà vào luôn :hehe::hehe::hehe:. Ngồi sau cứ dựa đầu vào vai, lâu lâu để ý còn nghe tiếng nó hít hà nữa, sau đi ăn đi xem phim cũng cứ chủ động sát rạt vào mình, rồi mình cũng được nước đụng chạm, năm tay các kiểu luôn, tiến triển hơn mấy lần trước nhiều :hehe::hehe:. Nói chung là cũng sắp đổ rồi, cảm ơn ông Vozer nào đó hồi trước tư vấn nước hoa nhé..

Gửi bằng vozFApp

bibiwoft

Reaction score
0
Nhảm quá bạn, nước hoa chứ méo phải kích dục. Toàn mấy ông bán hàng bảo nước hoa đi cua gái, nhập môn nước hoa là mình xài cho mình trước rồi người ngửi chỉ là hưởng ké thôi.

Gửi từ Xiaomi XC(Xì Cút) bằng vozFApp

Dj_nguyenvu

Reaction score
0
bibiwoft said:
Nhảm quá bạn, nước hoa chứ méo phải kích dục. Toàn mấy ông bán hàng bảo nước hoa đi cua gái, nhập môn nước hoa là mình xài cho mình trước rồi người ngửi chỉ là hưởng ké thôi.
Thớt đang lên đỉnh mà ông làm nó tắt lứng :byebye:

ninesky

Reaction score
0
bibiwoft said:

Max chuẩn :D

lamdazui01

Reaction score
0
bibiwoft said:

:beauty: #2 quả là tinh mắt:byebye:

bibiwoft

Reaction score
0
Dj_nguyenvu said:
Thớt đang lên đỉnh mà ông làm nó tắt lứng :byebye:
Ây da thần thánh phương nào đây , 2k6.
Cơ mà mình bực quá bạn, toàn gặp người lấy NH làm công cụ chứ không thực sự hiểu NH.Mình thì chẳng tốt đẹp gì nhưng chơi phải cho đúng chứ đừng chơi bậy.haizz

/V\arshmallow

Reaction score
1
:doubt: Đó là gặp mùi nó thích, nó thấy hạp. Gặp mùi nó ghét thì sao? :doubt:

TKhoa

Reaction score
0
/V\arshmallow said:
:doubt: Đó là gặp mùi nó thích, nó thấy hạp. Gặp mùi nó ghét thì sao? :doubt:
mình nghe nước hoa nam tự dưng nghe nứng, nc hoa nữ nghe thấy gớm thì có sao ko thím :sosad:

Frieza-sama

Reaction score
0
Thật ra mùi nước hoa của anh cũng không dễ chịu lắm đâu nhưng có xịt vẫn đỡ hơn lúc chưa xịt