Nước hoa thật sự hữu dụng khi tán gái

Sheldon_Cooper

Reaction score
0
bibiwoft said:
Ây da thần thánh phương nào đây , 2k6.
Cơ mà mình bực quá bạn, toàn gặp người lấy NH làm công cụ chứ không thực sự hiểu NH.Mình thì chẳng tốt đẹp gì nhưng chơi phải cho đúng chứ đừng chơi bậy.haizz

Gửi từ Xiaomi XC(Xì Cút) bằng vozFApp
Thì mình có phải pro về NH gì đâu. Chuyện thế nào thì mình chia sẻ như vậy thôi. Bác có thể search post của mình, chả phải seeder hay là bán hàng online gì cả, cái chai mình mua cũng chỉ là chai chiết. Mục đích dùng NH mỗi người là khác nhau, bác đam mê yêu thích thì sử dụng để tận hưởng, mình thì ko đam mê nên dùng nó là công cụ giao tiếp, vậy thôi

Gửi bằng vozFApp

tuanlua4496

Reaction score
0
mình trc giờ k dùng nước hoa nào cả, hương tự nhiên của dầu gội đầu-sữa tắm, cũng đủ làm các e gục ngã cmnr.
Khi nào trời nóng quá thì lăn nách chống đổ mồ hôi thôi, là có mùi đặc trưng của lăn nách thôi :go::beauty:

Nói chung gái đã thích thì bốc mùi nó cũng thích,... quan trọng là làm sao để ẻm cách xa 1 mét trên yên thành 0m, rồi từ 0m thành hợp nhất trên giường

(((Y)))

Reaction score
0
bibiwoft said:
Nhảm quá bạn, nước hoa chứ méo phải kích dục. Toàn mấy ông bán hàng bảo nước hoa đi cua gái, nhập môn nước hoa là mình xài cho mình trước rồi người ngửi chỉ là hưởng ké thôi.

Gửi từ Xiaomi XC(Xì Cút) bằng vozFApp
Mùi hương gây kích thích cảm giác( cảm giác gì thì còn tuỳ mùi, tuỳ người) Trong trường hợp của chủ thớt là gái đang thích mùi nc hoa đó, vậy là tốt chứ có gì mà nhảm.

nabeto

Reaction score
0
tuanlua4496 said:
mình trc giờ k dùng nước hoa nào cả, hương tự nhiên của dầu gội đầu-sữa tắm, cũng đủ làm các e gục ngã cmnr.
Khi nào trời nóng quá thì lăn nách chống đổ mồ hôi thôi, là có mùi đặc trưng của lăn nách thôi :go::beauty:

Nói chung gái đã thích thì bốc mùi nó cũng thích,... quan trọng là làm sao để ẻm cách xa 1 mét trên yên thành 0m, rồi từ 0m thành hợp nhất trên giường
Đù mình xài nước hoa mấy chịu chả thấy e ny khen thế mà hôm chán xoa chai lăn nách romano lại khen lấy khen để. Đến là bó tay. Nước hoa giờ vứt xó :angry:

Neo8X_hp

Reaction score
0
xịt 6 nháy cơ ah , thường mình xịt 2 nháy thấy nó thơm lắm rồi

nam cung uyen

Reaction score
1
Moá chơi mấy nháy vậy mà em nó ko kêu. Nước hoa công nhận dễ tán gái hơn thật. Như mình đi cũng thích gần gũi với đứa thơm hơn (với điều kiện nó phải sạch sẽ)

Sheldon_Cooper

Reaction score
0
nam cung uyen said:
Moá chơi mấy nháy vậy mà em nó ko kêu. Nước hoa công nhận dễ tán gái hơn thật. Như mình đi cũng thích gần gũi với đứa thơm hơn (với điều kiện nó phải sạch sẽ)
Lúc đầu mình cũng sợ hơi lố, cơ mà xem youtube thấy người ta hướng dẫn vậy nên cũng làm liều thử nghiệm. May thời tiết mát mẻ lành lạnh nên không sao, trời nóng thì chắc cũng tiết chế lại :byebye:

Gửi bằng vozFApp

dochanh123

Reaction score
0
Con bé này nhất định là bị nghẹt mũi, 6shot thì nồng nặc vkl rồi

anhtuanat

Reaction score
0
:sexy: hôi nách xài combo lăn nách với nước hoa hay chỉ lăn nách ko thế :shame:
có con e chơi thân chỗ làm mình mới phát hiện ra lúc đụng nhau chỗ rẽ vào toilet đc cái 2 ae đồng cảm với nhau :go: