Korean_Boy

Reaction score
0
;150065917 said:
540 bản Extrait chai màu đỏ mình ngửi thấy bình thường và không lưu hương tốt, chả hiểu sao được cuồng ghê. Nhà MFK thì thích chai Satin Mood.
ExDP đã thọt thế thì EDP phải làm sao, thấy giang hồ đồn con này bám dai như đỉa (12h trên da) mà thọt thế hả :sexy:
Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

<Loading>

Reaction score
0
Korean_Boy said:
ExDP đã thọt thế thì EDP phải làm sao, thấy giang hồ đồn con này bám dai như đỉa (12h trên da) mà thọt thế hả :sexy:

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums
Ông cho mình ngửi cũng khoe là lưu 10h hơn trên da, tắm xong vẫn còn mùi. :gach: Xạo l vc, chừng 4-6h là đưa sát mũi vô mới ngửi được thoang thoảng.

Nói chung bỏ tiền ra mua con này là phí. Có kèo 6tr7 chai full seal Extrait ai thích pm mình cho người bán, giá bình thường gần 8tr.

Amoni2

Reaction score
0
canguvang1098 said:
Bác amoni cho em hỏi giò đen armani với armani special chữ vàng thì mùi nó khác nhau như thế nào vậy bác nhỉ:sweat:hic
Cơ bản chả khác gì, cứ bản Bình thường mà quất

kodaigailaem

Reaction score
1
Mình có 1 chai parfum de marly layton full box , xài được 1 thời gian nay chán mùi muốn pass lại , anh em nào có hứng thú với chai gốc không ? , Mùi men nam tính bám tỏa siêu tốt nhé

vincent264

Reaction score
0
kodaigailaem said:
Mình có 1 chai parfum de marly layton full box , xài được 1 thời gian nay chán mùi muốn pass lại , anh em nào có hứng thú với chai gốc không ? , Mùi men nam tính bám tỏa siêu tốt nhé

Bác ở đâu vậy :sexy:

kodaigailaem

Reaction score
1
vincent264 said:
Bác ở đâu vậy :sexy:
tphcm bác ơi . nếu mua thì mình sẽ đem cân rồi so coi còn bao nhiêu trong chai , rôi định giá cho bác , cá nhân thì mình nghĩ chắc còn khoảng hơn 30ml

TaiSaoLaiBanNickToi

Reaction score
0
Ở SG có shop nào bán nước hoa uy tín ko mấy bác , với lại mới chơi thì xài loại nào thì ổn nhỉ ?

vincent264

Reaction score
0
TaiSaoLaiBanNickToi said:
Ở SG có shop nào bán nước hoa uy tín ko mấy bác , với lại mới chơi thì xài loại nào thì ổn nhỉ ?
Chơi mấy chai mùi nhẹ nhàng được rồi.
Gucci pour homme 2, GUERLAIN HOMME, Versace Pour Homme

kaivn93

Reaction score
0
Bác nào đã từng xài Allure Homme Sport rồi cho mình xin review so sánh với Blue De Chanel với ạ (về cả khả năng hút gái nữa) :3

Victor3092

Reaction score
0
kaivn93 said:
Bác nào đã từng xài Allure Homme Sport rồi cho mình xin review so sánh với Blue De Chanel với ạ (về cả khả năng hút gái nữa) :3
Đang xài 2 loại luôn đây. Allure thì mùi nó ngọt hơn. Bleu thì mùi nó thanh hơn tí, ít ngọt nhưng mà nó hút kiểu lạ lắm :chaymau:
Hiện giờ ban ngày thì mình dùng allure. Đêm mát thì mới xài bleu.
Đang định tìm giò trắng để xài thử ban ngày. Thời tiết tây ninh quanh năm nóng. Mấy mùi trời lạnh mua về k biết khi nào mới dc xài :sosad:
Được gửi từ iPhone mười mấy - vozForums