sudatinh

Reaction score
0
Depzainhatxa002 said:
Hồi xưa nghe vozer mua chai Bleu de Chanel 75$ về đúng là sáng suốt. Đm có con mới gặp lần đầu về nó tự nằm ngửa ra cho địt =)). gần như tán gái ăn 100%. Cứ đèo chúng nó đi rồi phịt ít ra gáy,đi xe nó bay ra sau gái nào cũng nằm luôn. Mùi này nó cứ trầm trầm ngọt ngọt mà nhẹ nhàng,thơm lâu,đi ngoài đường thì ko sao chứ nằm cạnh nhau hoặc ở chung 1 phòng thì đảm bảo chết
Mỗi tội đụng hàng chat chát :shame:
Gửi từ Samsung SM-G935F bằng vozFApp

zjijz

Reaction score
0
Depzainhatxa002 said:
Hồi xưa nghe vozer mua chai Bleu de Chanel 75$ về đúng là sáng suốt. Đm có con mới gặp lần đầu về nó tự nằm ngửa ra cho địt =)). gần như tán gái ăn 100%. Cứ đèo chúng nó đi rồi phịt ít ra gáy,đi xe nó bay ra sau gái nào cũng nằm luôn. Mùi này nó cứ trầm trầm ngọt ngọt mà nhẹ nhàng,thơm lâu,đi ngoài đường thì ko sao chứ nằm cạnh nhau hoặc ở chung 1 phòng thì đảm bảo chết
Kkkk tui hết mẹ nó hai chai 100ml rồi , sao chưa thấy con nào nó tự nằm ra cho phịch vậy:gach:
Được gửi từ iPhone X - vozForums

younglp0906

Reaction score
0
Bleu de chanel or dior sauvage edt. Dùng đc cho 4 mùa, bao hút gái. Sang nữa thì creed aventus hoặc roja elysium. Mà khuyên đừng tìm hiểu về nước hoa quá nhiều, ghiền rồi thì cái quần cũng ko còn

Được gửi từ iPhone X - vozForums

Really Cool

Reaction score
0
Mà anh em dùng nước hoa hay xịt vào đâu nhỉ? Mình thì toàn xịt cổ và gáy chở gái miết mà ko thấy có gì là hút gái. :chaymau:

sinner8

Reaction score
0
Really Cool said:
Mà anh em dùng nước hoa hay xịt vào đâu nhỉ? Mình thì toàn xịt cổ và gáy chở gái miết mà ko thấy có gì là hút gái. :chaymau:
cổ gáy, cổ tay..hút hay ko còn tùy thím chứ nghe mấy bố trên này chém gió làm j :gach::gach:

tieuvu003

Reaction score
0
Nước hoa để lâu có sao ko. Dùng chai to, lâu lâu vứt xó ko dùng đến

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp