thdang64

Reaction score
1
Xí mặt tiền.. Mình đang xài Perry Ellis 18 Intense 100ml và 2 chai 10ml chiết Ambre Nuit với Bergamote 22.

Mơ ước: Bergamote 22 100ml. :sexy:
Bác này mới xài mà toàn chơi Niche, nhìn lại tủi thân quá :pudency:

Chưa sở hữu bất kì 1 chai niche nào :canny:

Cũng vì cái tính không mua thì thôi, mua thì phải mua chai full, không chơi chiết, mà niche chơi full thì để tiền chơi cái khác cho rồi :waaaht:

Eryk_04 said:
Vậy là trên Dâu order tốt đúng ko mấy bác?

Công nhận đơn hàng rẻ thật, mấy cái gift set còn hai mấy đồng ????
Hàng dâu chuẩn, nhưng mình dạo vài vòng thì giá không rẻ hơn mấy nguồn mình có đâu.

Bạn cần gì post lên, mình nói giá cho :byebye:

jupiter138 said:
http://perfume168.com/nuoc-hoa/12321...blend-mini-997
nghe anh em bảo tf dùng hay lắm , các bác thấy trên wed này bán uy tín không , và chai nào dùng mùi cho hè và cho đông để mình đặt chai mini dùng thử :*
Bộ này không có hứng nên không rõ giá, nhưng hôm qua có ông post TF Tobacco Vanille bọn này bán giá mắc hơn gấp rưỡi so với bên ngoài :gach:

jupiter138

Reaction score
0
thdang64 said:
Bác này mới xài mà toàn chơi Niche, nhìn lại tủi thân quá :pudency:

Chưa sở hữu bất kì 1 chai niche nào :canny:

Cũng vì cái tính không mua thì thôi, mua thì phải mua chai full, không chơi chiết, mà niche chơi full thì để tiền chơi cái khác cho rồi :waaaht:

Hàng dâu chuẩn, nhưng mình dạo vài vòng thì giá không rẻ hơn mấy nguồn mình có đâu.

Bạn cần gì post lên, mình nói giá cho :byebye:

Bộ này không có hứng nên không rõ giá, nhưng hôm qua có ông post TF Tobacco Vanille bọn này bán giá mắc hơn gấp rưỡi so với bên ngoài :gach:
mới buồn đời nên tìm hiểu về nước hoa để xịt xọt tí , lâu nay ko ngó ngàng bản thân gì cả , đụng vào thì thấy sâu thăm thẳm , tìm nguồn mua cho uy tín cũng khó nhỉ :stick:

M-TP Son Tung

Reaction score
2
khanhvu said:
Đang tò mò con Sur Le Nil thôi, còn 2 em còn lại đọc có vẻ không phải thứ mình thích...
Qua nhà anh em tâm sự nhuyễn bác... :shame:
Ps: thím nào cần chai gì lên group niche split tìm cho rẻ, đừng tự order cũng đừng mua ở ngoài, vừa mắc vừa rủi ro :">
Sẵn tiện khoe con hàng indie mới rước, mùi lạnh lẽo đến rùng mình, lạnh kim khí, lạnh sắc, lạnh thấu xương, lạnh ơi là lạnh :beauty:

jupiter138

Reaction score
0
M-TP Son Tung said:
Qua nhà anh em tâm sự nhuyễn bác... :shame:
Ps: thím nào cần chai gì lên group niche split tìm cho rẻ, đừng tự order cũng đừng mua ở ngoài, vừa mắc vừa rủi ro :">
Sẵn tiện khoe con hàng indie mới rước, mùi lạnh lẽo đến rùng mình, lạnh kim khí, lạnh sắc, lạnh thấu xương, lạnh ơi là lạnh :beauty:
trên đó thương gia nào uy tín bác , chứ thấy rao tràng lan đại hải , với lại có phốt gì đòi tiền đòi bạc trên đó nữa , dân ngoại đạo như mình đưa khử mùi chắc cũng chả phân biệt nổi :byebye::stick::stick::stick:

thdang64

Reaction score
1
jupiter138 said:
trên đó thương gia nào uy tín bác , chứ thấy rao tràng lan đại hải , với lại có phốt gì đòi tiền đòi bạc trên đó nữa , dân ngoại đạo như mình đưa khử mùi chắc cũng chả phân biệt nổi :byebye::stick::stick::stick:
Trên đó rất ít phốt, mấy đứa bán hàng fake, phốt các kiểu bị blacklist sạch rồi :beauty:

Một số thương gia nổi như NAV perfume, Vũ Râu ở SG :byebye:

Reaction score
0
thdang64 said:
Trên đó rất ít phốt, mấy đứa bán hàng fake, phốt các kiểu bị blacklist sạch rồi :beauty:

Một số thương gia nổi như NAV perfume, Vũ Râu ở SG :byebye:
mấy chỗ bán trên đó có hàng mẫu ngồi ngửi thử ko bạn ? :shame: tại mình chả biết gì về nc hoa, ngửi thấy thích xem giá đc thì múc thôi :sexy:

jupiter138

Reaction score
0
vozer dep bi truc xuat said:
mấy chỗ bán trên đó có hàng mẫu ngồi ngửi thử ko bạn ? :shame: tại mình chả biết gì về nc hoa, ngửi thấy thích xem giá đc thì múc thôi :sexy:
đòi hỏi vãi đái :gach::gach::gach: cùng thành phố thì vác xác tới hửi đc thì chích , như tôi ở đà nẵng chắc thích ông nào tìm hiểu trên mạng tí rồi tìm thương gia uy tín hỏi mua chiếc , dùng thích thì lần sau mua chai bự , đàn ông ít đĩ như mình dùng 1-2 chai mùa lạnh , 1-2 chai mùa nóng là ok rồi :byebye:

thdang64

Reaction score
1
vozer dep bi truc xuat said:
Có hàng thử nhưng không phong phú, tức là có chai có sẵn, có chai không :shame:

Muốn thử thì bạn vô mấy TTMT lớn như Parkson hay Vincom sẽ tốt hơn :adore:

Không thì chờ off thì đến, hít thoải mái :byebye:

Chứ mấy ông mình nói lâu lâu thấy postt stt chửi đểu kiểu có thằng khách nó đến, thử từ sáng đến chiều xong bảo: "Để em suy nghĩ lại" lắm đấy :gach::gach: