alucard209

Reaction score
0
yokitonara said:
Con này mình ko chịu nổi, trước thử của thằng bạn xong xác định sưu tầm nên giờ có 1 con full seal để tủ luôn. Lúc mua người bán còn gửi theo bức thư tay cảnh báo mùi này khá nồng, cẩn thận khi xài
hehe nhà SL trừ mấy con hiếm như khan, chene ... chưa được thử vì ko có ai chiết vial cho còn đâu là thử hết rồi :D còn vụ note thì xưa nay chỉ có chai eldo secretion là được báo trước, đến giờ vẫn còn sợ không dám thử lần 2 :surrender:

ryajautb

Reaction score
35
Mir.Evan said:
Ysl la nuit mình vẫn ngửi đc rất rõ lavender. Ngoài ra có Atelier iris rebelle ( có lavender nhưng hơi phấn). Mfk pluriel.
:chaymau: nghe có vẻ hay hay, mà tra google thì nó là mùi lưỡng tính, nếu thiên nữ quá mình lại ko dám xài mặc dù thích mùi lavender

Hjp

Reaction score
0
Đang tìm 2 chai Club de nuit . Bác nào có deal tốt không ạ

trungcave

Reaction score
0
Hjp said:
Hindu Kush ok ko bác,Tại chai Boise có note Fruity rồi nên muốn test nhiều mùi :sosad:

Bleu EDT sao có ông bảo khác mùi EDP nhỉ ? Còn parfume thì sao nữa bác:chaymau:
hindu kus mùi nhang khói, bám tỏa tốt nhưng mà mình k thích lắm, như 1 bác ở trên này nói là hợp đi chùa =))
Bác cứ tạm hiểu thế này edt thì tỏa hơn xíu nhưng bám kém hơn 2 bản kia, edp thì ok nhất, mùi chững chạc hơn edt , parfum thì giá cao nhất nhưng ko hơn hẳn so với 2 con kia. Nên mình chọn edp

trungcave

Reaction score
0
yokitonara said:
Mới chơi chịu ko nổi con Tabac Tabou đâu

SL Gris Clair
mới chơi mà thích kiểu thuốc lá nhẹ nhàng nịnh mũi thì cứ chơi the one edp thôi :look_down: cơ mà con đó bám tỏa kém, chơi một time là chán thui lại muốn đổi sang con khác :pudency: