Ac4mua

Reaction score
0
Chai The One EDP 100ml giờ tầm nhiêu nhỉ anh em? Sài Gòn mua của ai thì uy tín anh em tư vấn mình với.
Add fb mấy người mà toàn không accept mới ghê
via vozForums for iPhone

Mir.Evan

Reaction score
0
Ac4mua said:
Chai The One EDP 100ml giờ tầm nhiêu nhỉ anh em? Sài Gòn mua của ai thì uy tín anh em tư vấn mình với.
Add fb mấy người mà toàn không accept mới ghê
via vozForums for iPhone
Xin vào cái group NS rồi đăng dò giá thôi. Toàn mấy thương gia cạnh tranh lẫn nhau. Nếu chênh 50-100k thì chọn người có cái mã legit mà mua.

Alexander Rybak

Reaction score
0
hihikeke2000 said:
Mình có xin vào nhóm NS trên fb nhưng chưa dc accept, ko biết có bác nào ở đây admin ko nhỉ
Có tiền không mà vào :chaymau:
Trash group cmnr

Được gửi từ iPhone 3gs - vozForums

kennyhuy4599

Reaction score
0
Moẹ, mấy thằng nichesplit nó giờ thu phí 25k/2 năm cho thành viên mới. Còn những ai ở trong nhóm mà ko đóng tiền thì nó kick dần dần

Tính ra mỗi người mà 25k/2 năm thì 61400 thành viên là nó ez kiếm 750tr/1 năm rồi

alucard209

Reaction score
0
tui ko ưa gì dàn admin vô dụng chả làm được gì mấy năm nay giờ vẽ ra cái trò thu tiền, đóng tạm 2 năm xem thử còn đc bn người tham gia, mua bán như thế nào, có cái tool làm mấy tháng mà vẫn ngu học hết sức, để xem thu tiền xong làm đc cái trò trống gì, lộn xộn thành gr chết thì vui, hiện tại đã nằm trong 4 5 gr khác rồi, cũng add fr vs fl 1 mớ seller rồi, deal ngon sẽ ít hơn nhưng sẽ chất hơn

linhmoidungban

Reaction score
0
trungcave said:
e thì dùng đi chơi là chính thôi bác, e ở hà nội
Khuyên chân thành nên thử mùi con TF noir extreme trước khi mua. Mùi cá tính nhưng ko nịnh mũi, phải chờ nó dịu lại mới thấy hay. M test thử về con gái nó đứng cách xa 3m kêu bố có mùi gì kinh khủng lắm.
Đi chơi nên dùng chai nào ngọt ngào nhè nhẹ thôi, nhưng cá tính 1 chút như 212 black vip hay Giò absolu đều đc, ít bị đụng hàng

Victor Von Doom

Reaction score
0
NS đang thu 50k hả các thím?
bọn admin làm ăn như cc group nát bét

mấy năm nay ko có 1 bài rì viu, thảo luận nào ra hồn toàn bóc phốt

ko quản lý đc giờ dùng tiền chắc cũng éo ăn thua

zen0s

Reaction score
0
bao nhiêu vụ lừa đảo tiền triệu rồi admin giải quyết được clg ko biết , nghỉ

via vozForums for iPhone