balidancer

Reaction score
0
tbcn2114 said:
Ysl thì dùng hợp buổi tối thôi, mà bám yếu. Nên mua chai chiết để đem theo người. Sauvage thấy Tây khen nhiều chứ Á thì không rõ tại bạn bè mình chả ai thích mùi đấy cả
Mùi đĩ có invictus aqua hay chai gì màu xanh của dunhill ý mùi y hệt. Boss bottle cũng oke. Còn niche thì ít mùi fresh lắm
Niche có mấy chai nhà Creed mùi mát mẻ.
Hôm đi cùng ông đồng nghiệp người Estonia sang training xịt nồng nặc Sauvage, giả vờ hỏi xã giao r khen nó smell good :gach:

mrgior

Reaction score
0
Có ai thấy mùi Another 13 giống mùo dầu dừa k? Sao thấy nó nhạt nhạt mà chán quá. :(

Được gửi từ iPhone 8 Plus - vozForums

tsukasaaya

Reaction score
0
mrgior said:
Có ai thấy mùi Another 13 giống mùo dầu dừa k? Sao thấy nó nhạt nhạt mà chán quá. :(

Nhà le labo chắc kén người chơi, thấy chê nhiều hơn khen nhỉ. Đang tính thử quất R31 hoặc B22 cho mùa hè mà hơi lăn tăn. Ko biết B22 có gì đặc biệt hơn so với các chai khác trong dòng cam quýt ko các thím?

tsukasaaya

Reaction score
0
mrgior said:

Nhà le labo chắc kén người chơi, thấy chê nhiều hơn khen nhỉ. Đang tính thử quất R31 hoặc B22 cho mùa hè mà hơi lăn tăn. Ko biết B22 có gì đặc biệt hơn so với các chai khác trong dòng cam quýt ko các thím?

vaa_3041987

Reaction score
0
tsukasaaya said:
Mua chiết or sample thử trc hãy chơi bình to b, khẩu vị mỗi ng khác nhau nên k phải ai cũng thích ghét. Hè có con 36 với 22 ổn đó, tôi đang dùng 29 :beauty: mấy nay HN mát mẻ dùng thích phết
Được gửi từ cục gạch đập đá

gameconter

Reaction score
0
tsukasaaya said:
R31 không dùng hè được đâu bác, trời mát mát thì dùng được, b22 thì lên da mình khá tốt, 3 shot tới cuối ngày vẫn còn mùi tuy nhiên cũng không đặc biệt mấy, vẫn là mùi citrus thôi :beauty: với giá thành vậy thì mình sẽ pass b22

tsukasaaya

Reaction score
0
Công nhận giá đấy có nhiều sự lựa chọn ngon lành hơn là 1 chai thuần hương cam quýt.:">

Amoni2

Reaction score
0
gameconter said:
R31 không dùng hè được đâu bác, trời mát mát thì dùng được, b22 thì lên da mình khá tốt, 3 shot tới cuối ngày vẫn còn mùi tuy nhiên cũng không đặc biệt mấy, vẫn là mùi citrus thôi :beauty: với giá thành vậy thì mình sẽ pass b22
R31 dùng hè được mà, mùi ko quá nặng, cơ mà cái mùi này xịt đi làm thì hơi quá, đi chơi thì đỉnh cao