demon123456

Reaction score
0
em mới dc tặng 2 chai này :beauty: hàng xách tay về, các bác đánh giá cao chai nào để em giữ lại xài và tiễn bớt 1 chai đi ạ :byebye:

Sent from my iPhone using vozForums

lona1611

Reaction score
0
yokitonara said:
Mình hay mua bên này
https://www.facebook.com/NuocHoaTheNiche

Ngửi đc 1 lúc thoảng qua thì đc, chứ ngửi lâu lại chịu ko nổi mùi hăng hăng của nó, chắc do note Tiêu
Thanks bác. Sẵn tiện bác tư vấn cho e 1 chai tầm 3tr đổ xuống, 100 ml để tặng gấu 20/10 đc ko ạ. Gấu e thích mùi ngọt ngào 1 chút nhưng ko nồng quá ạ :byebye:
E mới tìm hiểu nên cũng ko rõ. Có gì mấy bác bỏ qua e nhé:pudency:

Thai-Tu-Shang

Reaction score
0
Bác nào cho e một cái tên mùi gỗ, thuốc lá dùng cho đông này với. Giá cả nhẹ nhàng thôi ạ. E đang có Burberry London rồi :chaymau:

Được gửi từ iPhone X Plus - vozForums

dellnync_ver1

Reaction score
0
demon123456 said:
bác đánh giá mùi này thế nào :beauty:
Mình thấy ổn cực thím à nịnh mũi vãi... với bên chỗ bán lúc mua mình có yêu cầu như sau:
1/ lịch sự mà sexy
2/ cuốn hút phụ nữ
3/ dùng quanh năm đc
=> e nó vác chai này ra :beauty: lúc trước cũng tìm hiểu trên thôi giờ ra tận chổ thử thấy thích v~ thím à:beauty:

demon123456

Reaction score
0
dellnync_ver1 said:
Mình thấy ổn cực thím à nịnh mũi vãi... với bên chỗ bán lúc mua mình có yêu cầu như sau:
1/ lịch sự mà sexy
2/ cuốn hút phụ nữ
3/ dùng quanh năm đc
=> e nó vác chai này ra :beauty: lúc trước cũng tìm hiểu trên thôi giờ ra tận chổ thử thấy thích v~ thím à:beauty:
ây chà, e cũng có chai versace eros chưa khui, tính bán mà nghe bác nói v chắc để xài luôn :beauty: e đang xài rochas man, sexy ngọt ngào hút gái cực:beauty:, mà gần hết rồi, hãng cũng ko sản xuất chai này nữa :sexy: