Note 4x đang cài room bị đen màn hình.

Mjollnir23

Reaction score
0
Có khi nhầm bản snapdragon vớ mediatek cũng nên:lmao:
Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

emthichmeonhatF17

Reaction score
0
Mjollnir23 said:
Có khi nhầm bản snapdragon vớ mediatek cũng nên:lmao:

Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp
:stick: có lẽ như thím này nói. Em sửa được rồi. Cám ơn các bạn đã quan tâm. Máy mình lên rồi. Phải up đúng room chính hãng xiaomi thì nó mới lên màn hình. Còn các room khác nó ko lên. Dị quá. Còn cửa hàng nào thì mình sẽ ko nói.

Digsby

Reaction score
1
emthichmeonhatF17 said:
:stick: có lẽ như thím này nói. Em sửa được rồi. Cám ơn các bạn đã quan tâm. Máy mình lên rồi. Phải up đúng room chính hãng xiaomi thì nó mới lên màn hình. Còn các room khác nó ko lên. Dị quá. Còn cửa hàng nào thì mình sẽ ko nói.
vkl :lmao:
tự nhiên bung mẹ máy, mất zin :rofl:
biết thế tự làm mẹ cho xong :lmao:

haihoadamtac

Reaction score
0
emthichmeonhatF17 said:
ĐM kỹ thuật viên ngu hết phần ch---- :eek:ps::eek:ps:.

bruce_zhang

Reaction score
0
Up nhầm rom chứ sao, sai lầm khi để nó bung màn hình, làm quái có chuyện chạy phần mềm lại k va đập j mà lại bung cáp ngay lúc đấy, logic tí chứ, đừng để nó câu cái j đấy, up lại rom chuẩn là ok ...

Reaction score
0
Không biết chủ thớt còn online không. Mình cũng bị trường hợp y như vậy nhưng không biết cách sửa Thớt ơi giúp mình với