Mjollnir23

Reaction score
0
bro dính con lỗi rồi, con quốc thoại của mình cũng dính nhưng nhẹ hơn, mà lúc bị lúc không nên k phát hiện ra

Sent from Xiaomi Redmi 5 using vozFApp

dungmax_ver3.0

Reaction score
0
emoklaga113_ver_2 said:
mình đem bh rùi bạn , màn chung 1 nhà ra mà :v check trên aida 64 thì màn là lg sx

uk do bật màn hình liên tục ở độ sáng cao á bạn , nên bị là hiển nhiên à , độ sáng con 8 này cao lắm

ukm ko tệ bạn à , nó khá chắc chắn ( mình có té xe 1 lần dt cà mặt đường mà chỉ xước 1 vết siêu nhỏ ở viền :V ) còn màn thì coi trên aida 64 thì hình như là màn lg sx , mà mình nghe lg hồi đó màn của nó tuy đẹp mà hay bị bóng ma :beauty:
Mình bị nhẹ hơn. Trước ko bị, toàn để màn hình độ sáng thấp, bắt đầu bị từ cái hôm chạy ra ngoài dùng đt ngoài trời liên tục chắc màn nó sáng hết cỡ lên là bị. :sweat:
Gửi từ Dép lào bằng vozFApp

emoklaga113_ver_2

Reaction score
0
Mjollnir23 said:
bro dính con lỗi rồi, con quốc thoại của mình cũng dính nhưng nhẹ hơn, mà lúc bị lúc không nên k phát hiện ra

Sent from Xiaomi Redmi 5 using vozFApp
uk màn ips cứ hết nóng là nó phục hồi à , của mình cũng nguội là hết mà nó cứ lan từ từ h nó thành vậy luôn =.=:canny: , mình đi bh rồi ,mong là care nó chịu thay màn , trên hội nokia 8 cũng vài ng bị , còn đa số chả ai bị nữa =.= chắc do lô
dungmax_ver3.0 said:
Mình bị nhẹ hơn. Trước ko bị, toàn để màn hình độ sáng thấp, bắt đầu bị từ cái hôm chạy ra ngoài dùng đt ngoài trời liên tục chắc màn nó sáng hết cỡ lên là bị. :sweat:

Gửi từ Dép lào bằng vozFApp
ukm để sáng quá là nó lưu hình lại luôn á , h con nào độ sáng cao quá cũng có nguy cơ dính :">

mymemory

Reaction score
0
lỗi này trên sony X, 1 số máy sam sung và iphone cũng có

bioidaika

Reaction score
0
mymemory said:
lỗi này trên sony X, 1 số máy sam sung và iphone cũng có
Samsung màn amoled dính là chết điểm tại đó ko đổi màu lại dcc luôn, coi như là lưu ảnh vĩnh viễn.
Còn tụi LCD chiếu xạ gián tiếp , máy ko nóng nữa thì lại phản xạ lại b thường.
Tính ra màn tụi HTC là lành tính nhất
Gửi từ Samsung SM-G935F bằng vozFApp

Reaction score
0
Con no 8 mình giới thiệu cho ông anh đang dùng tự nhiên bị loạn cảm ứng,có bác nào trên này bị ko ah.cảm thấy mất niềm tin vào no ghê gớm

Reaction score
0
Con no8 mình tư vấn mua hộ ông anh đc có 2 thg bên hh tự nhiên lăn đùng ra loạn cảm ứng,cảm thấy thất vọng về no quá.đang gom lúa mua con no7p mà chùn tay thực sự roài