Nơi quay phim Lương Sơn Bá Chúc Anh Đài 2007

KingThor

Reaction score
1
Dạo này đóng biên chả làm được gì cả, rảnh rỗi lôi phim LSB-CAD ra coi mà thấy cảnh đẹp quá định bụng sau này có cơ hội nhất định đi qua đó du lịch 1 chuyến. Cơ mà em thử google tìm hiểu các thứ mà không thấy tên địa danh hoặc trường quay đó đâu cả:surrender:
bác nào biết cho em xin thông tin với ạ:byebye: hoặc có ảnh ọt về nơi này cho em xin vài tấm ngắm cho đỡ vã:beauty:

KingThor

Reaction score
1
tieulong_001v2 said:
Chắc là Hoành Điếm

via vozForums for iPad
Em thấy cảnh ở đây không hoành tráng như vậy, thấy nhẹ nhàng nên thơ lắm, khung cảnh như hòa với thiên nhiên ấy bác, có sông suối núi coi đẹp cực:adore:

hnahn said:
Trung Quốc chứ ở đâu
Rộng quá bác, địa điểm cụ thể ý:sweat:

vuacanlong

Reaction score
1
google tên tiếng Tàu của phim chắc chắc sẽ có thôi. Google không có thì Baidu thôi mike fence

lamlamll

Reaction score
0
Vũ hán chứ đâu, chim chóc bay ngợp trời nên thơ hữu tình lắm :shame::shame::shame:

Gửi từ Vsmart Live bằng vozFApp

Khuongbauoc 89

Reaction score
0
Dạo này đóng biên chả làm được gì cả, rảnh rỗi lôi phim LSB-CAD ra coi mà thấy cảnh đẹp quá định bụng sau này có cơ hội nhất định đi qua đó du lịch 1 chuyến. Cơ mà em thử google tìm hiểu các thứ mà không thấy tên địa danh hoặc trường quay đó đâu cả:surrender:
bác nào biết cho em xin thông tin với ạ:byebye: hoặc có ảnh ọt về nơi này cho em xin vài tấm ngắm cho đỡ vã:beauty:

Phim này quay ở Trùng Dương cung (重阳宫)huyện Tân Xương (新昌县), thành phố Thiệu Hưng (绍兴市), tỉnh Chiết Giang (浙江省)nha mày.