Nơi mua Gamepad uy tín ở Hà Nội

reimondo

Reaction score
0
mua ở HTC game nhé. Nhiều các thấy mua ở hanoigame đặng văn ngữ tốt nhưng mà em bị 1 phốt ở chỗ này nên ko ưa mấy ông này tí nào,bán hàng thấy khách gà gà phát là lươn lẹo ngay

mazhzil

Reaction score
1
reimondo said:
mua ở HTC game nhé. Nhiều các thấy mua ở hanoigame đặng văn ngữ tốt nhưng mà em bị 1 phốt ở chỗ này nên ko ưa mấy ông này tí nào,bán hàng thấy khách gà gà phát là lươn lẹo ngay
mình mua 2 tay x1 , và mới mua thêm bộ ps4 pro ở đây. về đồ thì ok ,dùng tốt , ngon lành và quan trọng là giá theo mình là rẻ nhất trong đám mình check ở hn . còn về vụ thái độ phục vụ, chăn khách gà thì mình thấy không có. tính m là hay hỏi nhiều thứ linh tinh nhưng cũng tận tình trả lời, không lồi lõm gì cả. có chăng có 1 2 cậu nhân viên mới nhiều cái chưa biết thì ú ớ thôi. vote hngame ở đặng văn ngữ

hoangcanh88

Reaction score
0
Khuyên các bác, giá 800k tay xbox 360 giờ toàn gia công lại thôi, không phải new 100% đâu.

megamind

Reaction score
0
hoangcanh88 said:
Khuyên các bác, giá 800k tay xbox 360 giờ toàn gia công lại thôi, không phải new 100% đâu.
Bác này nói đúng này. 800k thì cố thêm tí nữa mua luôn tay Xbox One S. Còn không cố được thì mua tay Xbox One đời cũ hơn giá cũng khoảng tầm 800-900k thôi

hoangcanh88

Reaction score
0
Quan trọng là bộ chip, bộ thu phát còn ngon là ok. Có chút khéo tay thy thế anolog vs maya cái nút dễ mà. Mua đồ cũ cho rẻ

reimondo

Reaction score
0
mazhzil said:
mình mua 2 tay x1 , và mới mua thêm bộ ps4 pro ở đây. về đồ thì ok ,dùng tốt , ngon lành và quan trọng là giá theo mình là rẻ nhất trong đám mình check ở hn . còn về vụ thái độ phục vụ, chăn khách gà thì mình thấy không có. tính m là hay hỏi nhiều thứ linh tinh nhưng cũng tận tình trả lời, không lồi lõm gì cả. có chăng có 1 2 cậu nhân viên mới nhiều cái chưa biết thì ú ớ thôi. vote hngame ở đặng văn ngữ
mình mua cái tay xbox one ở đây độ 2 năm trước, hôm đấy ông chủ mà người cao to, đầu hơi cua cua bán. Mua cái tay về thì cái dpad lỏng lẻo, ko cứng cáp, hơi bất thường, còn quay hẳn video để lên trang xbox hỏi nhé :

đấy xong mang ra đổi tay xbox khác thì thái độ chủ hơi khó chịu, bảo tay này nó thế đấy, ko phải bị làm sao cả, nhưng dc cái vẫn cho đổi. Thế là mình nghĩ nào bảo thế cho e đổi sang tay PS4 dc ko, ông ý ok cho đổi , mình hỏi thế cho e đổi cái tay loại anh mới về ấy (hồi ấy tay PS4 có 2 loại, bản mới thì vỏ hộp vuông vắn, loại cũ thì vỏ hộp uốn thành hình cái tay cầm luôn). Mình thì hồi đó gà, chưa biết vụ bản mới bản cũ, nên ông đưa cho cái tay bản cũ cũng chỉ biết cầm, trước khi đi còn hỏi tay này là cái loại mới nhất ấy hả anh, ông kia bảo uh.

Đấy xong cuối cùng cầm về thấy nghi nghi nên lên google mới biết vụ tay mới tay cũ, từ đấy cạch luôn chỗ này.