locklock123

Reaction score
0
Mikasa_chan said:
Sao nghe giờ học tính giá mới rồi
Học hoàng gia nhé, đắt xắt ra miếng
Hồi mình cầm bằng ra mất tổng tầm 12 củ, học sg tourist, đến lúc thi mới biết học trung tâm nào :sweat:
Cho xin ít review chỗ thím học nhé. Thanks

batuocbongdem_ht88

Reaction score
1
Mikasa_chan said:
Sao nghe giờ học tính giá mới rồi
Học hoàng gia nhé, đắt xắt ra miếng
Hồi mình cầm bằng ra mất tổng tầm 12 củ, học sg tourist, đến lúc thi mới biết học trung tâm nào :sweat:

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp
Hoàng gia có gì hơn mấy chỗ khác vậy b?

chutichht

Reaction score
0
batuocbongdem_ht88 said:
Hôm nọ mình đến chỗ Hoàng Gia thì thấy báo 12 triệu tất tần tật mọi chi phí.Các thím thấy thế mắc hay rẻ nhỉ?Có gì mong giúp hộ mình!:byebye:
ông anh mình học chổ rẻ nó dạy như shịt mãi không dạy thực hành lịch thi này. Mình cũng tính qua dịch đăng ký 1 khóa bên Hoàng Gia 12 củ mà an tâm:shame:

batuocbongdem_ht88

Reaction score
1
Olioty said:
áp dụng luật mới chưa thím ?
Hôm đó hỏi thì em nhân vật ở đó bảo cái này chưa nghe thông báo chính thức nên h học vẫn chưa tăng phí nhé!:byebye:

HArtx

Reaction score
0
Nếu thím có điều kiện thì đăng ký học Hoàng Gia nhé, giá đó là bao gồm tất cả cho tới lúc cầm bằng rồi đó. Dạy 16 hay 18 tiếng thực hành, 1 thầy 1 trò thêm 2 tiếng học sa hình (nếu muốn thì đăng ký thêm). Mình tháng 8 năm ngoái phân vân dự định nhiều chỗ lắm, cuối cùng chọn HG luôn, mặc dù đắt nhưng đảm bảo chất lượng.

via vozForums for iPhone

Nora_PlayStation

Reaction score
0
Chưa có tăng gì đâu anh em , toàn tâm lý không ak
Thấy mấy bữa nay vozer này hay hỏi thi bằng lái xe B2
Các thím muốn chắc kèo quất bằng C đi , đậu 100% . An tâm ko trượt nhé , cái này tại sao thì cứ hỏi người quen ấy mà chạy bằng C nhé , thầy dạy mình cách đây 3 năm cũng nói bằng C quan sát dễ khi đi thi , máy dầu dễ lên dốc bốc lắm :sogood:
Mình thì chạy 4 chỗ nhưng thi bằng C cách đây 3 năm rồi . lúc đó 7tr bao đậu tại trường còn sát hạch thì do mình thôi .
Mình học trường lái xe dĩ an , nay nó là trường lái xe sóng thần , trường này tỉ lệ đậu cao 90% nhưng chạy ra đường có dám hay không thôi . :byebye:

Mình không phải Sít-đơ :gach: :sosad:

batuocbongdem_ht88

Reaction score
1
Nora_PlayStation said:
Chưa có tăng gì đâu anh em , toàn tâm lý không ak
Thấy mấy bữa nay vozer này hay hỏi thi bằng lái xe B2
Các thím muốn chắc kèo quất bằng C đi , đậu 100% . An tâm ko trượt nhé , cái này tại sao thì cứ hỏi người quen ấy mà chạy bằng C nhé , thầy dạy mình cách đây 3 năm cũng nói bằng C quan sát dễ khi đi thi , máy dầu dễ lên dốc bốc lắm :sogood:
Mình thì chạy 4 chỗ nhưng thi bằng C cách đây 3 năm rồi . lúc đó 7tr bao đậu tại trường còn sát hạch thì do mình thôi .
Mình học trường lái xe dĩ an , nay nó là trường lái xe sóng thần , trường này tỉ lệ đậu cao 90% nhưng chạy ra đường có dám hay không thôi . :byebye:

Mình không phải Sít-đơ :gach: :sosad:
Bằng C chạy đc mọi loại xe luôn hả thím? :byebye:

oishi11

Reaction score
0
batuocbongdem_ht88 said:
Bằng C chạy đc mọi loại xe luôn hả thím? :byebye:
Đúng rồi trừ xe có romooc với 9 chỗ ngồi trở lên là không được thôi

Gửi từ Điện thoại bằng vozFApp