Nói gì đó về trường ĐH của mình

xanh_chin

Reaction score
0
thitcholaotien said:
Học mấy ngành như toán hay vật lý hệ chuẩn thì ra trường ngoài làm thợ dạy ra thì có dễ kiếm việc khác không anh? Thấy điểm đầu vào lẹt đẹt quá :shame:

Gửi bằng vozFApp
Do khả năng dạy của thím
Con trường khoa Toán, khoa Lý đầy GS có bài đăng quốc tế uy tín
Trước có cụ Hoàng Tụy khoa Toán, giờ có thầy Nguyễn Hữu Việt Hưng.

[Lewandowski]

Reaction score
0
vOztime said:
PTIT HN thầy cô khoa CNTT bao tâm huyết, bao nhiệt tình, bao giỏi
cảm ơn các thầy cô
Lord_of_gay said:
Comfirm. E lười học nhưng công tâm mà nói gv dạy tâm huyết vl, mà học phí chua vãi :sosad::sosad::sosad::sosad:
À e mar nhé :gach::gach::gach:
Gửi từ HTC U11 bằng vozFApp
Ptit có lão Chợ dạy như con cặc làm mình ghét trg vcl
Vs lại éo có đh trong khi học phí đắt
Combo thư viện bé như mắt kiến nên sv ít vào
Gửi bằng vozFApp

LaiTNT

Reaction score
0
**Doremon** said:
Thấy thầy cô giáo ở VN như lồng, lắm ông chỉ dạy cho xong, lắm ông thì hách dịch hỏi vặn vẹo toàn cái đâu đâu để chứng tỏ mình hiểu biết (dạng này nhiều vkl vì hầu như tính dân VN là vậy) , mấy năm học ĐH đéo thấy mình học đc cái gì đáng giá từ đây :sweat: toàn tự học trên mạng thấy còn bổ ích hơn
Sent from 0xFF using vozFApp
Chuẩn rồi. Người dạy giỏi là phải truyền đạt được kiến thức cho sinh viên càng biết, hiểu nhiều càng tốt. Nhiều ông lên dạy cứ thích hỏi mấy câu vặn vẹo. Không trả lời được thì phê bình chửi ngay trên lớp. Chứ đm tôi hiểu hết rồi tôi đi học làm gì nữa :sogood: Đến khi ra đề thì cho lý thuyết khó bà cố ra. Trong khi bọn israel thì nó dạy bọn tiểu học thực hành luôn cmnr. :stick:

thitcholaotien

Reaction score
0
xanh_chin said:
Do khả năng dạy của thím
Con trường khoa Toán, khoa Lý đầy GS có bài đăng quốc tế uy tín
Trước có cụ Hoàng Tụy khoa Toán, giờ có thầy Nguyễn Hữu Việt Hưng.
À ý em là chuyển sang ngành khác ấy. Thấy nhiều người học toán với vật lí xong chuyển sang computer science hoặc học toán xong đi làm bên kinh tế đấy :gach:

Reaction score
0
Lịt mẹ xây dựng làm đồ án khổ như trâu như chó trường thì hành học sinh đủ kiểu đéo cho ra trường. Dí nhau từ thể dục quốc phòng cho đến các thể loại điều kiện. khóa mình k58 đầu vào 2k6 2k7 ra trường đúng hạn được 6-700 cháu :angry:

xanh_chin

Reaction score
0
thitcholaotien said:
À ý em là chuyển sang ngành khác ấy. Thấy nhiều người học toán với vật lí xong chuyển sang computer science hoặc học toán xong đi làm bên kinh tế đấy :gach:
Học Hóa Dược làm quản lí chất lượng đây em

thitcholaotien

Reaction score
0
xanh_chin said:
Học Hóa Dược làm quản lí chất lượng đây em
Dạ vâng anh :gach:. Không biết bọn CNTN thì khủng cỡ nào nhỉ. Năm ngoái vì em là vozer nên tạch mất cái nv1 :sosad:. Thấy có thằng bạn năm ngoái gần 24 điểm vào được lớp CNTN toán. Năm nay em thi lại không biết như thế nào :shame:

xanh_chin

Reaction score
0
thitcholaotien said:
Dạ vâng anh :gach:. Không biết bọn CNTN thì khủng cỡ nào nhỉ. Năm ngoái vì em là vozer nên tạch mất cái nv1 :sosad:. Thấy có thằng bạn năm ngoái gần 24 điểm vào được lớp CNTN toán. Năm nay em thi lại không biết như thế nào :shame:
Bọn trâu bò đấy ko phải người đâu.
Làm toán qua cái tầm vozer nhiều :)

xanh_chin

Reaction score
0
xanh_chin said:
Bọn trâu bò đấy ko phải người đâu.
Làm toán qua cái tầm vozer nhiều :)
Cử nhân kha học tài năng xuất phát từ các bạn có huy chương Olympic Quốc tế , giải cao Quốc gia, trường chuyên điểm cao
học cục súc lắm