nói chuyện với gái về những gì để tiến xa hơn

l0ser007

Reaction score
0
Another[gachdit]day said:
Ông tán thì cứ tán, mưa dầm thấm lâu, ông lên đây hỏi mấy cha nội này thì 10 thằng hết 9 thằng bàn lùi rồi, nghe lời tụi nó riết nhục chí luôn đó.

Gửi từ Samsung SM-J250F bằng vozFApp
Ít ra còn bác này chưa bàn lùi :))))

via vozForums for iPhone

Claw

Reaction score
0
Gái đã chịu đèn thì nó sẽ chủ động đề cập chuyện cưới xin, trừ khi nó còn ham chơi chưa muốn đèo bòng.

Mr Robot

Reaction score
1
l0ser007 said:
Chào các thím.
E đang tán 1 bé đc tầm hơn tuần r. Nc cũng nhiều, cũng nhiệt tình, thi thoảng e nó chủ động nữa. Nhưng đến đoạn rủ đi gặp nhau e nó k chịu.
Và đây là đoạn em ý nhận xét về em :))
Chán anh lắm, không chịu đi riêng thì rủ đi chung với bạn bè nó đi. Xem phim cafe chẳng hạn. Được vài bữa rồi rủ đi riêng.

JunLead

Reaction score
0
l0ser007 said:
Chào các thím.
E đang tán 1 bé đc tầm hơn tuần r. Nc cũng nhiều, cũng nhiệt tình, thi thoảng e nó chủ động nữa. Nhưng đến đoạn rủ đi gặp nhau e nó k chịu.

Các thím cho e xin 1 vài chủ đề nc để tìm hiểu nhau tốt hơn ấy ạ. Về khoản tiến xa hơn e ngu học lắm. :(
Người ta 3 4 tháng còn chưa ăn, từ từ đã bác, bác rủ thế gái nó sợ đấy. Rảnh rỗi thì gạ nhắn tin thêm em khác. :chaymau:

painkiller96

Reaction score
0
Cũng có khả năng đó. Mình thấy ẻm tiềm năng với thím cực. Nhưng đừng nghĩ không nt được gì, thể hiện tiếp thôi. :D Cứ tập trung vào em này mình nghĩ chắc chắn đổ đó.

phongnam89

Reaction score
0
l0ser007 said:
Chào các thím.

Các thím cho e xin 1 vài chủ đề nc để tìm hiểu nhau tốt hơn ấy ạ. Về khoản tiến xa hơn e ngu học lắm. :(

via vozForums for iPhone
thím thớt nói chuyện có vẻ hơi cứng nên em nó ngại khó nc đó :byebye: đó là e cảm giác vậy, nhờ cao thủ nào vào giúp thêm :stick:

smjleee90

Reaction score
0
Tiếp:
Mà cuộc đời anh thì nó dài lắm em, chắc kể trên này thì khó mà hết được
Chắc cần một buổi coffe để anh kể cho em nghe đó
Vừa hay mai là cuối tuần, em có muốn nghe luôn không? gần nhà anh có quán abc mới mở, đẹp lắm.

Gin.Lucas

Reaction score
0
Gặp đi, nc vài ngày là gặp đc rồi, chỉ cần nó nhiệt tình là gặp đc rồi nhắn cử tháng k bằng gặp 1 lần

Gửi từ K20 bằng vozFApp

l0ser007

Reaction score
0
Mr Robot said:
Chán anh lắm, không chịu đi riêng thì rủ đi chung với bạn bè nó đi. Xem phim cafe chẳng hạn. Được vài bữa rồi rủ đi riêng.
Cám ơn thím. Như này chắc dễ hơn

via vozForums for iPhone