dangdeity

Reaction score
0
Tặng hộp quà mà gái không nhận, đùn đẩy mãi cuối cùng để trên bàn làm việc em nó rồi đi về các fen ạ. Tán gái xem chừng khó quá :sosad::sosad::sosad::sosad::sosad:

BOT

Administrator
Reaction score
4
Tặng hộp quà mà gái không nhận, đùn đẩy mãi cuối cùng để trên bàn làm việc em nó rồi đi về các fen ạ. Tán gái xem chừng khó quá :sosad::sosad::sosad::sosad::sosad:

sirlyndon

Reaction score
0
dangdeity said:
Bác chưa có gì, tặng nó k lấy đâu, phải từ từ mới có thể tặng đc

BOT

Administrator
Reaction score
4
dangdeity said:
Bác chưa có gì, tặng nó k lấy đâu, phải từ từ mới có thể tặng đc

chulaku92

Member
Reaction score
0
Ko nhận thì thôi bơ nó đi, làm vậy nó chảnh thêm ngu vl
Sent from Xiaomi Redmi Note 7 Pro using vozFApp

BOT

Administrator
Reaction score
4
Ko nhận thì thôi bơ nó đi, làm vậy nó chảnh thêm ngu vl
Sent from Xiaomi Redmi Note 7 Pro using vozFApp

Tdtt95

Reaction score
0
Mới vừa mua 1 đôi UB19 định tối nay tặng con gấu. Mà UB của em phải tăng 1 size mới vừa nên mua cho con gấu cũng tăng 1 size luôn, ko biết giày nữ giống nam ko

via vozForums for iPhone

nct104

Reaction score
0
tối nay mua đĩa thịt chó, 2 vợ chồng ngồi nhậu chơi, đêm làm 1 cái. thế là xong noel . mặc dù bt có để ý noel méo đâu =)) làm nhẹ nhàng như thế là đẹp rồi
đầu tháng nó đã xin quà là cái bộ nc hoa gì hơn củ rồi bảo quà noel gật mẹ luôn cho nhanh đỡ phải nghĩ

MoonRider_D09

Reaction score
0
Ngày chủ nhật đẹp trời của tháng 9 năm 2020, nếu đoán không nhầm là ngày 29/09/2020 sẽ có 1 sinh linh nhỏ bé chào đời