vkin

Reaction score
0
vận động 1 tí có sao đâu , giống như đi ăn buffet phải tự đi lấy thôi có gì mà khổ dâm ?

dqdai

Reaction score
0
likecolor said:
Mình đi uống ở highland toàn ra bàn ngồi rồi nhân viên mang nước ra tận bàn mà. Chỉ phải đứng chờ để oder, có bao giờ phải đứng chờ lấy nước đâu. Hay tại thớt xấu trai nên vậy.:byebye:
Bác đùa à? Highland có vụ nhân viên đem tới tận nơi á =))

Em đi mấy chỗ Highland chả chổ nào nó đem lại toàn phải đi lấy =))

who.forme

Reaction score
1
likecolor said:
Mình đi uống ở highland toàn ra bàn ngồi rồi nhân viên mang nước ra tận bàn mà. Chỉ phải đứng chờ để oder, có bao giờ phải đứng chờ lấy nước đâu. Hay tại thớt xấu trai nên vậy.:byebye:
ko phải đứng chờ lấy nước nhưng nó sẽ đưa cho 1 cái máy rung, ra bàn ngồi chờ, lúc nào cái máy nó rung thì tự mình đi vào quầy lấy đồ chứ nhân viên nó ko phục vụ. Chắc ông vào highland fake rồi

SamLus

Reaction score
0
Mấy em teen uống Highland cho nó thượng đẳng nhé

Gửi từ TỔNG CỤC THIÊN ĐỊA HỘI bằng vozFApp

PhanNgocLong123

Reaction score
0
Tui ko ở vn nên ko rõ, nhưng chổ tôi nếu ko có nv phục vụ mà kiểu tự oder tự lấy thì thường giá rất rẻ.

Còn có nv thì đắt hơn.

Tui cũng cảm thấy như thớt.

Về vn chơi toàn ngồi Trung Nguyên Legend

NaV.CouQ

Reaction score
0
likecolor said:
Oder xong nó cho cái sextoy rung rung thì vào nhận hàng, làm gì bưng ra tới bàn nhỉ ?
..
Ông chủ thớt chắc thấy cái sextoy nên thêm chữ dâm vào, cái sextoy rung mà ko đc nhét vào ass nên khổ dâm

celeron_ver3

Reaction score
0
Thích TBC
gần công ty mới mở mừng vc
2land uống méo phê bằng TBC

Honekawa Suneo

Reaction score
1
likecolor said:
hailen nào có nv bưng nước ra tận bàn vậy
order xong nó phát cho cái máy rung rồi ngồi chờ ra lấy
ko hiểu sao nhân viên thì đứng chơi 3 4 đứa mà nó vẫn để khách tự phục vụ

who.forme

Reaction score
1
PhanNgocLong123 said:
Tui ko ở vn nên ko rõ, nhưng chổ tôi nếu ko có nv phục vụ mà kiểu tự oder tự lấy thì thường giá rất rẻ.
Còn có nv thì đắt hơn.
Tui cũng cảm thấy như thớt.
Về vn chơi toàn ngồi Trung Nguyên Legend
mấy quán tự phục vụ ở VN hầu như lại là những hệ thống lớn, giá cao nhé thím :surrender: