[No sex] Quả này leo lên khả năng cao là gãy

qpq

Reaction score
0
ilahero said:
em này chỉ tập ở City thôi chứ ko phải PT bác ơi, em có hỏi em nó rồi :D
E này làm công việc gì thế bác
Gửi từ Samsung SM-J730G bằng vozFApp

adbn

Reaction score
0
tainguyen2912 said:
Má, ko biết bộ này được gọi là bikini hay đồ lót nữa, mới hồi hè cả đám đi du lịch chơi mướn cái villa có cái hồ bơi. Con bạn mình nó mặc bộ màu đỏ đô y chang vậy nhảy xuống bơi, mình chọc nó m mặc đồ lót đi bơi à, nó kêu bộ này là bikini mà. Nhưng nhìn bổ mắt vl
Đồ lót đó bạn. Nhưng nó thích coi là bikini thì tùy nó thôi, nhưng đó là đồ lót.

strongman123

Reaction score
0
ig con này tối ngày chụp hình mặc si líp áo zú, khoe thân đéo khác cave là mấy

bachden1

Reaction score
1
tainguyen2912 said:
Má, ko biết bộ này được gọi là bikini hay đồ lót nữa, mới hồi hè cả đám đi du lịch chơi mướn cái villa có cái hồ bơi. Con bạn mình nó mặc bộ màu đỏ đô y chang vậy nhảy xuống bơi, mình chọc nó m mặc đồ lót đi bơi à, nó kêu bộ này là bikini mà. Nhưng nhìn bổ mắt vl
Nó gạ phen thế rồi mà phen còn không biết ý, chắc lũ bạn rủ thớt đi để trông đồ với góp tiền phòng. Đến tối chúng nó cho thớt ngủ 1 phòng, còn cả lũ bú đá thác loạn tình dục dâm đảng với nhau

adbn

Reaction score
0
https://www.instagram.com/ha_hoang0104/

Anh em có kinh nghiệm cho hỏi insta thế này thì là showcase để báo giá hay chỉ đơn giản thích khoe thế thôi? Theo như ngày xưa thì chắc chắn là... nhưng bây giờ có khi xã hội thoáng hơn? Có kinh nghiệm thật mới trả lời nha.

tainguyen2912

Reaction score
0
adbn said:
Đồ lót đó bạn. Nhưng nó thích coi là bikini thì tùy nó thôi, nhưng đó là đồ lót.
Bộ này ren sờ đã tay vl

bachden1 said:
Nó gạ phen thế rồi mà phen còn không biết ý, chắc lũ bạn rủ thớt đi để trông đồ với góp tiền phòng. Đến tối chúng nó cho thớt ngủ 1 phòng, còn cả lũ bú đá thác loạn tình dục dâm đảng với nhau
Tại lúc bơi nhiều người quá thím hơi chứ nhìn trực tiếp cũng nắng cực lắm chứ, tối chơi đánh bài uống bia nó mặc cái áo ngực màu đen với áo thun trắng thấy rõ mồn một, cũng giả bộ lấy tay miết viền áo ngực nó rồi tranh thủ xoa xoa 1 tí thấy nó không nói gì. Éo biết lúc đó là xỉn hay nó bật đèn xanh nữa

adbn said:
https://www.instagram.com/ha_hoang0104/
Anh em có kinh nghiệm cho hỏi insta thế này thì là showcase để báo giá hay chỉ đơn giản thích khoe thế thôi? Theo như ngày xưa thì chắc chắn là... nhưng bây giờ có khi xã hội thoáng hơn? Có kinh nghiệm thật mới trả lời nha.
cái này chắc vừa kiểu showcase báo giá vừa kiểu câu tương tác ấy thím, bên insta có vụ câu tương tác lên 1 mức nhất định xong sẽ quảng cáo sản phẩm, mình biết vụ này do bữa có đọc bên insta nhỏ kia thấy nhiều người chào giá quảng cáo 1 tháng phải up vài post có liên quan đến sản phẩm được vài triệu 1 tháng hay sao á. Còn insta e này hình như v1 hơi nhỏ, hồi trước thấy up story mặc áo ngực quay qua thấy còn hở 1 khúc cái vội kéo tóc che lại. Chứng tỏ cố tình mặc áo ngực size to để nhìn cho đầy đặn thôi.