[No sex] Chia sẽ những góc khuất tại công ty

black_star

Reaction score
0
mấy thằng đạo lý cút mẹ ra ngoài mà lập thớt "Những chuyện đạo lý ở đời mọi người nên học" nhé. Bọn mày có chửi hay ko thì những gì ngta làm ngta đã làm rồi, đã mất công kể chuyện để có cái mà đọc mà hóng lại lòi ra mấy thằng chửi bới ngứa đít vl.

mizc0y

Reaction score
0
trước làm quản lý ở quán cafe có được tính là công ty không nhỉ :chaymau::chaymau:

khoytuong.com

Reaction score
0
detuvoldo;156238665 said:
bachden1 said:
Mình có lần ra ngoài cửa thoát hiểm hút thuốc, thấy ở tòa nhà đối diện có hai anh chị cũng ra chỗ cửa thoát hiểm ôm hôn sờ soạng nhau. Kiểu lén lút đấy chắc chắn là ngoại tình rồi. Nhân đây mình nói luôn là đợt đấy mình làm ở Duy Tân, tòa nhà bên cạnh là tòa nhà IC khoảng tầng 8, tầng 9 gì đấy. Vozer nào có vợ hoặc chồng làm ở đấy thì cẩn thận sừng nhé

Em cũng có lần qua nhà gấu, hành lang nhìn thẳng qua toà PVI cũng gần đấy, thấy giờ ăn trưa cả văn phòng đi cả, còn 1 đôi ở lại ngồi lên người nhau ăn cháo lưỡi mịt mù, thế là em với gấu cũng đành phải... :beauty:

Sent from Hàn Quốc xa xôi using vozFApp
Đà Nẵng à bác. Sao giống chỗ đường Quang Trung thế

minhtanpk

Reaction score
0
1 lần mình tình cờ về cty giữa trưa. Do đặc thù công việc nên rất ít nhân viên lên cty. buổi trưa thì gần như không có ai.
Vô tình về, vào wc rửa mặt thì thấy ông GĐ đi ra, thấy mình ổng sững người nhưng đi luôn.
mở cửa wc thấy vẫn khóa, quái lạ, nhìn vào khe gió thì thấy có bóng người ở trong....
biết ý lủi đi chỗ khác thì em kế toán bước ra...
cả 2 đều có gia đình rồi. sau này mình cứ coi như không có chuyện gì xảy ra.
chắc làm bậy quá nên cty làm ăn lụi dần rồi đi luôn.

Chaien at IS

Reaction score
0
khoytuong.com;156268020 said:
detuvoldo said:
Đà Nẵng à bác. Sao giống chỗ đường Quang Trung thế
HN, Duy Tân Cầu Giấy :shame::shame:

Có mấy bố rảnh háng vào cái topic góc khuất chửi bới cũng đến quỳ
Giỏi thì ra mấy chỗ cave mà chửi chúng nó, lên đây cào phím ý nghĩa gì :look_down::look_down:

Reaction score
0
các bạn cứ làm quá vấn đề lên.
môi trường éo nào cũng thế thôi cần gì công ty.
giờ mình hỏi các bạn thử có một em xinh ngon nào đó ngày nào cũng gạ chịch bạn xem, nhắc lại là ngày nào cũng như thế nhé, không gạ chịch thì cũng quan tâm đụng chạm này nọ các kiểu, chung quy lại là muốn chịch bạn đó, thì bao nhiêu bạn kiềm chế được?
con gái là giống loài sống theo cảm xúc, được một anh không cần cao to đẹp trai nhưng quan tâm chăm sóc đúng gu của ẻm, ngày nào cũng như vậy, xin nhắc lại là ngày nào cũng như vậy, gặp cảnh chồng bỏ chồng chê thì mình đố con nào mà cưỡng lại được. chưa kể có nhiều thằng nó dày mặt đến mức nó có thể làm tất cả mọi thứ để được chịch em đồng nghiệp thì đỡ thế đéo nào được :rofl:
cho nên cũng đừng tò mò hay thích nghe kể làm gì. Trong lúc các bạn đang tò mò thì tụi nó chịch nhau chắc cũng loạn cả cái công ty rồi :rofl:
hãy nhớ rằng, nam hay nữ cũng như nhau, chưa ngoại tình là do chưa có điều kiện thôi :chaymau::go:

duoiuoi1

Reaction score
1
minhtanpk said:
1 lần mình tình cờ về cty giữa trưa. Do đặc thù công việc nên rất ít nhân viên lên cty. buổi trưa thì gần như không có ai.
Vô tình về, vào wc rửa mặt thì thấy ông GĐ đi ra, thấy mình ổng sững người nhưng đi luôn.
mở cửa wc thấy vẫn khóa, quái lạ, nhìn vào khe gió thì thấy có bóng người ở trong....
biết ý lủi đi chỗ khác thì em kế toán bước ra...
cả 2 đều có gia đình rồi. sau này mình cứ coi như không có chuyện gì xảy ra.
chắc làm bậy quá nên cty làm ăn lụi dần rồi đi luôn.
Sếp dell gì dell có phòng riêng điều hòa Đ!t cho sướng lại chui vào wc vừa bẩn vừa vi rút, công ty lụi là phải