[No sex] Chia sẽ những góc khuất tại công ty

nguoibuonhanh

Reaction score
1
tommyhawk said:
Tôi phải đăng nhập để like cho bác, tôi thích câu "Đàn ông chỉ nên coi đàn bà là phần thưởng của sự thành công"
xàm cứt mà cứ tưởng hay:go::go::go::go:

rồi sau vk mày có tư tưởng đàn ông là con mồi của sắc đẹp thì hay

nijitsu

Reaction score
0
Cảm thấy thất bại vkl :(
Mình nhiều lính lắm, 9x phải hơn trăm mạng ... nhưng íu bao giờ dám tòm tem gì cả. Sợ vợ vkl luôn ý!!!!

Nanase

Reaction score
0
oiralua_muarakhoi said:
Chồng bà kia biết mà vẫn êm mới lạ chứ, bà vợ ô này còn gọi cho chồng bà kế toán kia nói là chồng tao với vợ mày ngủ với nhau, bảo đến xử. Mà chồng bà kia éo hiểu kiểu gì :surrender:. Đến giờ vẫn chiều vợ vl, mà ko phải lão này chui chạn đâu, thu nhập lão gấp 3 4 lần vợ cơ. Mới tết này qua nhà chúc tết 2 vc nhà đấy xong, thấy tươi lắm.
thế thì lão chán rồi, chiều vợ thì chiều, hoặc bản thân lão cũng ăn vụng k kém.

hoặc lão có máu NTR :chaymau:

SONY XPERIA

Reaction score
0
ant0ni227 said:
Bạn nói thế là tôi biết bạn đếk nghề ngỗng công việc gì rồi. Thất nghiệp lại còn đội mấy con hotgirl tự phong lên đầu nữa thì càng thất bại rồi. Tôi chỉ quất bạn 1 lần này thôi và sẽ k trả lời bạn nữa. Vì tôi k muốn đôi co với 1 đứa ở tầm thấp hơn mình.
:* G trả lời quá hay

nicolai_nhaidepxop

Reaction score
0
nijitsu said:
Cảm thấy thất bại vkl :(
Mình nhiều lính lắm, 9x phải hơn trăm mạng ... nhưng íu bao giờ dám tòm tem gì cả. Sợ vợ vkl luôn ý!!!!
mạnh dạn lên thím, ông sếp tôi ở cty chăn mấy e công nhân suốt đã bao giờ bị vợ bắt đâu :sexy:

SONY XPERIA

Reaction score
0
nicolai_nhaidepxop said:
mạnh dạn lên thím, ông sếp tôi ở cty chăn mấy e công nhân suốt đã bao giờ bị vợ bắt đâu :sexy:
nói thật giờ gái có ny gạ e thì e còn tiếp chứ nguyên tắc của e luôn luôn là k động vô gái có chồng/có ny :sweat:

np90

Reaction score
1
dung144 said:
Để tao trước, éo có hình đâu, xóa hết rồi, vợ đánh đc đấm chết bà. :sogood::sogood:

Trước làm 1 công ty rất lớn ( 500 nhân viên)
Mình dạng trưởng phòng mà có quyền lực , gần gũi với chủ tịch nên ở trong cty thì éo ngán bố con thằng nào.
Làm 1 thời gian, quản lý hơn 30 nv, một hôm bà giám đốc nhân sự gọi lên, bảo phỏng vấn 1 em sn 92 vào làm marketing. :pudency:

Hỏi em học chuyên ngành gì : triết học mặt tao như này :eek:ps:

Xong thôi, chắc cũng có nhờ vả lên cứ nhận, cty đông , trả lương thêm 1 em 7 8 tr không phải là vấn đề, mà lại éo p tiền mình. Hỏi em làm được content k, bảo có >> nhét vô đội content.

Làm được mấy hôm, thấy con bé này rất khá, viết tốt, thông minh, tính cách cũng được nên sau 1 thời gian đề bạt lên làm trợ lý cho mình cùng em trợ lý cũ. :look_down:

Chuyện gì tới cũng phải tới, sau một thời gian thường ăn trưa với nhau, rồi hay trêu đùa nhau, chát nhóm riêng mình với 2 trợ lý, soi mói đứa này đứa kia rồi công việc. Cuối cùng đò đưa nhau và bắt đầu chuyển sang những chuyện liên quan tới sex. :beauty: :beauty:

Thế rồi một lần mình đi nhậu say tối, đến tận 11h đêm, nhà thì xa, lười mới về nhà nghỉ ngủ 1 mình. Em nó nhắn tin hỏi han ( tầm đó là đang quan tâm hay buôn chuyện với nhau rồi) mình mới kể lể sau quá nọ kia, rủ em qua đây ngủ. Nó bảo điên à, giờ này ở nhà với chồng con. :surrender:

Nói về em này một chút, không quá xinh hay cao nhưng rất ưa nhìn, nhỏ nhắn ( đúng gu mình) ngực cực to, gái 1 con, con gái đc tầm 2 tuổi, người rất đẹp, nhất là cái () đẹp thì thôi rồi. Chồng làm kiến trúc sư lương ~10tr , em này lấy vào kiểu cho an toàn, có sẵn nhà chung cư bố mẹ mua với công việc ổn định, mà kiến trúc sư các ông biết rồi đó, thường là nhạt, k lãng mạn, k thích đi chơi xem phim, đi dạo... :chaymau::chaymau:

Xong em nó trêu hay sáng mai em ra sớm, mình say bỏ mợ rồi bảo ok, nhắn tin địa chỉ nn với số phòng, nghĩ nó trêu.
Ai ngờ sáng ra 5h sáng nó bảo chồng đi làm sự kiện sớm ở tình rồi qua thật thế là..tèn tén... :hungry:

Từ đó là cứ thi thoảng em nó lại xin nghỉ buổi chiều, mình thì đi đâu éo ai dám hỏi nên là...

Cũng được vài chục cú gì đó, rồi thi thoảng em nó lý do đi công tác tỉnh để qua đêm ( hồi đó mình còn chưa vợ) , quấn nhau cả đêm, em nó có tuyệt chiêu bóp () vãi nhái , vừa thích vừa đau. :beauty::beauty:

Mà thói quen là đi xa thì tối bao giờ cũng gọi facetime để xem con thế nào, hoặc chồng em ý gọi, mỗi lần thế mình lại chuồn vào nhà wc. Còn có lần trưa chiều tranh thủ chồng gọi còn mình vẫn mải mê hùng hục ở dưới :boss::boss:

Sau mình chuyển chỗ, cũng xin việc cho em ở 1 chỗ khác lương x2 ng quen, nhưng giờ có vợ nên lười, cả 2 cùng lười , như 2 ng bạn, chắc gặp nhau giờ vẫn quất thôi.

Nhiều lúc nghĩ thằng chồng em đang bị cắm sừng thấy tội ghê, mà con cu nó vẫn là ưu tiên hàng đầu. Mà không chỉ em đó, hồi đó rất nhiều em đang có người yêu , chưa có ny ( mình công khai có ny với all công ty) vẫn thích, rủ rê mình đi chơi, nhậu tối suốt. Đây chỉ là 1 trong số rất nhiều em tôi chén đang có chồng, sắp lấy chồng, có em kỷ lục là còn 1 tuần cưới vẫn chén nhau đều.

Nên tôi luôn bảo đàn em là : Đàn ông chỉ nên coi đàn bà là phần thưởng của sự thành công, mặt khác, nếu anh không giỏi hơn vợ, control được nó thì xác định nó đi làm cty kiểu đéo j cũng có mèo mả gà đồng, ngay cty tôi làm chả nhan nhản, tôi biết cũng đã mấy chục đôi rồi. Các ông cứ ở nhà mà yên tâm thấy vợ đi làm , đi về đúng giờ, không nhậu nhẹt tất niên là không có gì. Bồ thì nó cần gì những cái đó, thời đại giờ không có cái gọi là biểu hiện hay gì đâu, rất bình thường nên éo bh các ông phát hiện được đâu. :sure::sure:

Tôi còn sang nhà em ý nhậu cùng nhóm thân 2 lần có cả chồng em ý, trước mặt 2 đứa gần như không nói chuyện, còn có nói thì toàn vẻ rất khó chịu với nhau ( mình lúc nào cũng tỏ vẻ cửa trên là sếp) , có biết bằng thánh. Cu chồng lúc nào cũng đực ra éo biết nói chuyện gì. Còn nhắn tin á, éo cần phải ẩn hay xóa, chỉ cần có câu khẩu hiệu.

Ví dụ tôi sẽ nhắn : em còn lưu file sự kiện abc không gửi anh với !

Nếu an toàn, em nó sẽ trả lời, giả vờ gửi 1 link file ( thiếu đéo gì) để làm bằng chứng rồi vào công cụ chat khác với tôi, sau đó xóa toàn bộ phát đi ( thường là mess) nghĩa là trên mess k bh có nói chuyện với nhau. Còn em nó không trả lời nghĩa là bận không chat được. :D:D

Kể sơ 1 chuyện vậy các anh tự hỏi xem có bao nhiêu anh bị cắm sừng rồi.
Còn vợ tôi á, vợ tôi ở nhà, chả đi làm đâu nên éo bh có chuyện, còn có chuyện tôi còn mừng là khác, giải tán ngay lập tức !:go:
Đọc xong tôi có thể nói
Mày là một thằng đàn ông vô liêm sỷ, bỉ ối, khốn nạn và đéo biết tự trọng.
Việc mình làm sai thì nên thấy hổ thẹn và nhục với nó, đằng này mày tự hào về điều đó, kiểu như là mầy tự hào vì mầy đã hiếp được một có bé dưới 18 tuổi nhưng không bị bắt và tự cho rằng mình hơn khối thằng khác.

Có thể mầy chưởi tao đạo đức giả, ừ thì đạo đức giả, nhưng tao còn biết nhục , biết hổ thẹ với những gì mình làm sai, chứ không phải như mầy hãnh diện vì điều đó, nếu có con thì nếu con mầy nó biết được thì chắc nó cũng đéo kính trọng cái thử đàn ông, cái loại bố như mầy đâu.

nijitsu

Reaction score
0
nicolai_nhaidepxop said:
Sợ bỏ mịa, em trợ lý còn nghe lời vợ mình hơn mình. Đức :( :chaymau:
P/s vợ mình ở nhà trông con với bán hàng online :(

nijitsu

Reaction score
0
np90 said:
Đọc xong tôi có thể nói
Mày là một thằng đàn ông vô liêm sỷ, bỉ ối, khốn nạn và đéo biết tự trọng.
Việc mình làm sai thì nên thấy hổ thẹn và nhục với nó, đằng này mày tự hào về điều đó, kiểu như là mầy tự hào vì mầy đã hiếp được một có bé dưới 18 tuổi nhưng không bị bắt và tự cho rằng mình hơn khối thằng khác.

Có thể mầy chưởi tao đạo đức giả, ừ thì đạo đức giả, nhưng tao còn biết nhục , biết hổ thẹ với những gì mình làm sai, chứ không phải như mầy hãnh diện vì điều đó, nếu có con thì nếu con mầy nó biết được thì chắc nó cũng đéo kính trọng cái thử đàn ông, cái loại bố như mầy đâu.
Chửi íu gì mà chửi, topic chia sẻ thì có gì kể nấy thôi. Éo ai chơi trò bỏ bóng đá người thế.

np90

Reaction score
1
Vào đây tôi mới biết trong thớt này có những thằng đàn ông có thể được định nghĩa như những con heo nọc chứ không phải một gentlemen.