[No sex] Chia sẽ những góc khuất tại công ty

xiaolon

Reaction score
0
dung144 said:
Để tao trước, éo có hình đâu, xóa hết rồi, vợ đánh đc đấm chết bà. :sogood::sogood:

Trước làm 1 công ty rất lớn ( 500 nhân viên)
Mình dạng trưởng phòng mà có quyền lực , gần gũi với chủ tịch nên ở trong cty thì éo ngán bố con thằng nào.
Làm 1 thời gian, quản lý hơn 30 nv, một hôm bà giám đốc nhân sự gọi lên, bảo phỏng vấn 1 em sn 92 vào làm marketing. :pudency:

Hỏi em học chuyên ngành gì : triết học mặt tao như này :eek:ps:

Xong thôi, chắc cũng có nhờ vả lên cứ nhận, cty đông , trả lương thêm 1 em 7 8 tr không phải là vấn đề, mà lại éo p tiền mình. Hỏi em làm được content k, bảo có >> nhét vô đội content.

Làm được mấy hôm, thấy con bé này rất khá, viết tốt, thông minh, tính cách cũng được nên sau 1 thời gian đề bạt lên làm trợ lý cho mình cùng em trợ lý cũ. :look_down:

Chuyện gì tới cũng phải tới, sau một thời gian thường ăn trưa với nhau, rồi hay trêu đùa nhau, chát nhóm riêng mình với 2 trợ lý, soi mói đứa này đứa kia rồi công việc. Cuối cùng đò đưa nhau và bắt đầu chuyển sang những chuyện liên quan tới sex. :beauty: :beauty:

Thế rồi một lần mình đi nhậu say tối, đến tận 11h đêm, nhà thì xa, lười mới về nhà nghỉ ngủ 1 mình. Em nó nhắn tin hỏi han ( tầm đó là đang quan tâm hay buôn chuyện với nhau rồi) mình mới kể lể sau quá nọ kia, rủ em qua đây ngủ. Nó bảo điên à, giờ này ở nhà với chồng con. :surrender:

Nói về em này một chút, không quá xinh hay cao nhưng rất ưa nhìn, nhỏ nhắn ( đúng gu mình) ngực cực to, gái 1 con, con gái đc tầm 2 tuổi, người rất đẹp, nhất là cái () đẹp thì thôi rồi. Chồng làm kiến trúc sư lương ~10tr , em này lấy vào kiểu cho an toàn, có sẵn nhà chung cư bố mẹ mua với công việc ổn định, mà kiến trúc sư các ông biết rồi đó, thường là nhạt, k lãng mạn, k thích đi chơi xem phim, đi dạo... :chaymau::chaymau:

Xong em nó trêu hay sáng mai em ra sớm, mình say bỏ mợ rồi bảo ok, nhắn tin địa chỉ nn với số phòng, nghĩ nó trêu.
Ai ngờ sáng ra 5h sáng nó bảo chồng đi làm sự kiện sớm ở tình rồi qua thật thế là..tèn tén... :hungry:

Từ đó là cứ thi thoảng em nó lại xin nghỉ buổi chiều, mình thì đi đâu éo ai dám hỏi nên là...

Cũng được vài chục cú gì đó, rồi thi thoảng em nó lý do đi công tác tỉnh để qua đêm ( hồi đó mình còn chưa vợ) , quấn nhau cả đêm, em nó có tuyệt chiêu bóp () vãi nhái , vừa thích vừa đau. :beauty::beauty:

Mà thói quen là đi xa thì tối bao giờ cũng gọi facetime để xem con thế nào, hoặc chồng em ý gọi, mỗi lần thế mình lại chuồn vào nhà wc. Còn có lần trưa chiều tranh thủ chồng gọi còn mình vẫn mải mê hùng hục ở dưới :boss::boss:

Sau mình chuyển chỗ, cũng xin việc cho em ở 1 chỗ khác lương x2 ng quen, nhưng giờ có vợ nên lười, cả 2 cùng lười , như 2 ng bạn, chắc gặp nhau giờ vẫn quất thôi.

Nhiều lúc nghĩ thằng chồng em đang bị cắm sừng thấy tội ghê, mà con cu nó vẫn là ưu tiên hàng đầu. Mà không chỉ em đó, hồi đó rất nhiều em đang có người yêu , chưa có ny ( mình công khai có ny với all công ty) vẫn thích, rủ rê mình đi chơi, nhậu tối suốt. Đây chỉ là 1 trong số rất nhiều em tôi chén đang có chồng, sắp lấy chồng, có em kỷ lục là còn 1 tuần cưới vẫn chén nhau đều.

Nên tôi luôn bảo đàn em là : Đàn ông chỉ nên coi đàn bà là phần thưởng của sự thành công, mặt khác, nếu anh không giỏi hơn vợ, control được nó thì xác định nó đi làm cty kiểu đéo j cũng có mèo mả gà đồng, ngay cty tôi làm chả nhan nhản, tôi biết cũng đã mấy chục đôi rồi. Các ông cứ ở nhà mà yên tâm thấy vợ đi làm , đi về đúng giờ, không nhậu nhẹt tất niên là không có gì. Bồ thì nó cần gì những cái đó, thời đại giờ không có cái gọi là biểu hiện hay gì đâu, rất bình thường nên éo bh các ông phát hiện được đâu. :sure::sure:

Tôi còn sang nhà em ý nhậu cùng nhóm thân 2 lần có cả chồng em ý, trước mặt 2 đứa gần như không nói chuyện, còn có nói thì toàn vẻ rất khó chịu với nhau ( mình lúc nào cũng tỏ vẻ cửa trên là sếp) , có biết bằng thánh. Cu chồng lúc nào cũng đực ra éo biết nói chuyện gì. Còn nhắn tin á, éo cần phải ẩn hay xóa, chỉ cần có câu khẩu hiệu.

Ví dụ tôi sẽ nhắn : em còn lưu file sự kiện abc không gửi anh với !

Nếu an toàn, em nó sẽ trả lời, giả vờ gửi 1 link file ( thiếu đéo gì) để làm bằng chứng rồi vào công cụ chat khác với tôi, sau đó xóa toàn bộ phát đi ( thường là mess) nghĩa là trên mess k bh có nói chuyện với nhau. Còn em nó không trả lời nghĩa là bận không chat được.

Kể sơ 1 chuyện vậy các anh tự hỏi xem có bao nhiêu anh bị cắm sừng rồi.
Còn vợ tôi á, vợ tôi ở nhà, chả đi làm đâu nên éo bh có chuyện, còn có chuyện tôi còn mừng là khác, giải tán ngay lập tức
thái độ sống của ông này chỉ màng tới cảm xúc của bản thân, cũng không quan tâm tới kết hệ quả sau này :look_down: mọi mâu thuẫn, đổ vỡ nó sẽ dồn nén từ từ, tại ngay bây giờ chưa đủ để bột phát ra thôi :brick: khi đúng và đủ thì chắc chẳng còn gì bên cạnh luôn

dowload_21

Reaction score
0
mấy thím đạo đức làm quá, thấy trên thiên địa chúng nó chia sẻ vk ck rầm rầm kìa

themen88

Reaction score
0
themen99 said:
ĐM người anh em cùng tên đây rồi
Vậy cùng tên chắc người anh em cũng có chuyện kể ra, hãy kể ra cho mọi người biết

gaylord294

Reaction score
0
dowload_21 said:
mấy thím đạo đức làm quá, thấy trên thiên địa chúng nó chia sẻ vk ck rầm rầm kìa
nói chung mỗi người họ có 1 cách sống khác nhau. Điều tôi rút ra được là nếu mình không muốn bị ảnh hưởng đến mình ( hoặc gia đình) thì cũng đừng làm điều đó với người khác. Đừng để sau này phải ân hận mỗi khi nghĩ lại giá như, biết vậy... Cuộc sống muôn sắc muôn màu, thằng đàn ông không phải hơn nhau lên giường được với bao nhiêu người, mà hơn nhau cái cách họ quan tâm dành cho gia đình và công việc.

dowload_21

Reaction score
0
gaylord294 said:
Cuộc sống muôn sắc muôn màu, thằng đàn ông không phải hơn nhau lên giường được với bao nhiêu người, mà hơn nhau cái cách họ quan tâm dành cho gia đình và công việc.
bây giờ là thời buổi tụi con gái nó chia sẻ nhau thịt được bao nhiêu thằng ấy thym. đàn ông bây h xuống gồi, nhiều lúc tưởng được ăn ai dè bị ăn. mà cứ ra oai thế cho xôm :gach:

phuong007bg

Reaction score
0
dung144 said:
Để tao trước, éo có hình đâu, xóa hết rồi, vợ đánh đc đấm chết bà. :sogood:

Trước làm 1 công ty rất lớn ( 500 nhân viên)
Mình dạng trưởng phòng mà có quyền lực , gần gũi với chủ tịch nên ở trong cty thì éo ngán bố con thằng nào.
Làm 1 thời gian, quản lý hơn 30 nv, một hôm bà giám đốc nhân sự gọi lên, bảo phỏng vấn 1 em sn 92 vào làm marketing. :pudency:

Hỏi em học chuyên ngành gì : triết học mặt tao như này :eek:ps:

Xong thôi, chắc cũng có nhờ vả lên cứ nhận, cty đông , trả lương thêm 1 em 7 8 tr không phải là vấn đề, mà lại éo p tiền mình. Hỏi em làm được content k, bảo có >> nhét vô đội content.

Làm được mấy hôm, thấy con bé này rất khá, viết tốt, thông minh, tính cách cũng được nên sau 1 thời gian đề bạt lên làm trợ lý cho mình cùng em trợ lý cũ. :look_down:

Chuyện gì tới cũng phải tới, sau một thời gian thường ăn trưa với nhau, rồi hay trêu đùa nhau, chát nhóm riêng mình với 2 trợ lý, soi mói đứa này đứa kia rồi công việc. Cuối cùng đò đưa nhau và bắt đầu chuyển sang những chuyện liên quan tới sex. :beauty: :beauty:

Thế rồi một lần mình đi nhậu say tối, đến tận 11h đêm, nhà thì xa, lười mới về nhà nghỉ ngủ 1 mình. Em nó nhắn tin hỏi han ( tầm đó là đang quan tâm hay buôn chuyện với nhau rồi) mình mới kể lể sau quá nọ kia, rủ em qua đây ngủ. Nó bảo điên à, giờ này ở nhà với chồng con. :surrender:

Nói về em này một chút, không quá xinh hay cao nhưng rất ưa nhìn, nhỏ nhắn ( đúng gu mình) ngực cực to, gái 1 con, con gái đc tầm 2 tuổi, người rất đẹp, nhất là cái () đẹp thì thôi rồi. Chồng làm kiến trúc sư lương ~10tr , em này lấy vào kiểu cho an toàn, có sẵn nhà chung cư bố mẹ mua với công việc ổn định, mà kiến trúc sư các ông biết rồi đó, thường là nhạt, k lãng mạn, k thích đi chơi xem phim, đi dạo... :chaymau::chaymau:

Xong em nó trêu hay sáng mai em ra sớm, mình say bỏ mợ rồi bảo ok, nhắn tin địa chỉ nn với số phòng, nghĩ nó trêu.
Ai ngờ sáng ra 5h sáng nó bảo chồng đi làm sự kiện sớm ở tình rồi qua thật thế là..tèn tén... :hungry:

Từ đó là cứ thi thoảng em nó lại xin nghỉ buổi chiều, mình thì đi đâu éo ai dám hỏi nên là...

Cũng được vài chục cú gì đó, rồi thi thoảng em nó lý do đi công tác tỉnh để qua đêm ( hồi đó mình còn chưa vợ) , quấn nhau cả đêm, em nó có tuyệt chiêu bóp () vãi nhái , vừa thích vừa đau. :beauty::beauty:

Mà thói quen là đi xa thì tối bao giờ cũng gọi facetime để xem con thế nào, hoặc chồng em ý gọi, mỗi lần thế mình lại chuồn vào nhà wc. Còn có lần trưa chiều tranh thủ chồng gọi còn mình vẫn mải mê hùng hục ở dưới :boss::boss:

Sau mình chuyển chỗ, cũng xin việc cho em ở 1 chỗ khác lương x2 ng quen, nhưng giờ có vợ nên lười, cả 2 cùng lười , như 2 ng bạn, chắc gặp nhau giờ vẫn quất thôi.

Nhiều lúc nghĩ thằng chồng em đang bị cắm sừng thấy tội ghê, mà con cu nó vẫn là ưu tiên hàng đầu. Mà không chỉ em đó, hồi đó rất nhiều em đang có người yêu , chưa có ny ( mình công khai có ny với all công ty) vẫn thích, rủ rê mình đi chơi, nhậu tối suốt. Đây chỉ là 1 trong số rất nhiều em tôi chén đang có chồng, sắp lấy chồng, có em kỷ lục là còn 1 tuần cưới vẫn chén nhau đều.

Nên tôi luôn bảo đàn em là : Đàn ông chỉ nên coi đàn bà là phần thưởng của sự thành công, mặt khác, nếu anh không giỏi hơn vợ, control được nó thì xác định nó đi làm cty kiểu đéo j cũng có mèo mả gà đồng, ngay cty tôi làm chả nhan nhản, tôi biết cũng đã mấy chục đôi rồi. Các ông cứ ở nhà mà yên tâm thấy vợ đi làm , đi về đúng giờ, không nhậu nhẹt tất niên là không có gì. Bồ thì nó cần gì những cái đó, thời đại giờ không có cái gọi là biểu hiện hay gì đâu, rất bình thường nên éo bh các ông phát hiện được đâu. :sure::sure:

Tôi còn sang nhà em ý nhậu cùng nhóm thân 2 lần có cả chồng em ý, trước mặt 2 đứa gần như không nói chuyện, còn có nói thì toàn vẻ rất khó chịu với nhau ( mình lúc nào cũng tỏ vẻ cửa trên là sếp) , có biết bằng thánh. Cu chồng lúc nào cũng đực ra éo biết nói chuyện gì. Còn nhắn tin á, éo cần phải ẩn hay xóa, chỉ cần có câu khẩu hiệu.

Ví dụ tôi sẽ nhắn : em còn lưu file sự kiện abc không gửi anh với !

Nếu an toàn, em nó sẽ trả lời, giả vờ gửi 1 link file ( thiếu đéo gì) để làm bằng chứng rồi vào công cụ chat khác với tôi, sau đó xóa toàn bộ phát đi ( thường là mess) nghĩa là trên mess k bh có nói chuyện với nhau. Còn em nó không trả lời nghĩa là bận không chat được. :D:D

Kể sơ 1 chuyện vậy các anh tự hỏi xem có bao nhiêu anh bị cắm sừng rồi.
Còn vợ tôi á, vợ tôi ở nhà, chả đi làm đâu nên éo bh có chuyện, còn có chuyện tôi còn mừng là khác, giải tán ngay lập tức !:go:
được vl fen ạ ! khi thành công thì gái nó khác tự đến, khi loser thì đến nó cũng tự đi :surrender:

Captain_US

Reaction score
0
ChuNhaChoThuePhongVip said:
Image Image Ngày xưa tôi cũng làm bank đây tôi lái mb là sếp nữ , chồng sếp là GĐ vùng sau bể ra chồng sếp cho sếp nghỉ tôi chuyển CN chuyển vùng Image Image . Sang vùng mới tôi còn nhiều chuyện nữa nhưng lần nào tôi kể thì mấy tml đạo lý nó lại rủa tôi là súc vật this that thế là tôi đút buồi vào kể Image
Tiện thể tôi cũng chửi luôn: ĐMM SÚC VẬT
Thế nhé đừng kể :chaymau:

kid_of_myth

Reaction score
1
phuong007bg said:
được vl fen ạ ! khi thành công thì gái nó khác tự đến, khi loser thì đến nó cũng tự đi :surrender:
Không đồng ý với việc đi tà lưa với vợ người khác nhưng vẫn phải công nhận là khi đạt được thành công trong cuộc sống thì gái tự khắc nó bâu vào, khỏi cần đi kiếm.
.
Kinh nghiệm bản thân. :pudency:

duy205711

Reaction score
0
Công ty cũ mình làm có ông team lead bá vcl, mấy em HR, fresher, admin éo hiểu kiểu gì bị ổng chăn gê vl :stick: mặc dù tất cả đều biết ổng có gia đình có con :surrender:

Sent from Samsung SM-A730F using vozFApp

detuvoldo

Reaction score
1
bachden1;155884982 said:
Mình có lần ra ngoài cửa thoát hiểm hút thuốc, thấy ở tòa nhà đối diện có hai anh chị cũng ra chỗ cửa thoát hiểm ôm hôn sờ soạng nhau. Kiểu lén lút đấy chắc chắn là ngoại tình rồi. Nhân đây mình nói luôn là đợt đấy mình làm ở Duy Tân, tòa nhà bên cạnh là tòa nhà IC khoảng tầng 8, tầng 9 gì đấy. Vozer nào có vợ hoặc chồng làm ở đấy thì cẩn thận sừng nhé

Em cũng có lần qua nhà gấu, hành lang nhìn thẳng qua toà PVI cũng gần đấy, thấy giờ ăn trưa cả văn phòng đi cả, còn 1 đôi ở lại ngồi lên người nhau ăn cháo lưỡi mịt mù, thế là em với gấu cũng đành phải... :beauty:

Sent from Hàn Quốc xa xôi using vozFApp