(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

caisodaohoa

Reaction score
1
Cũng là tình cờ thôi.
1. Mới làm cái thẻ tín dụng, tiêu 3 củ nó trả cho 2 củ vào tài khoản. Hôm đó đi bar buồn đời, tự gọi một chai mac 15 ra uống , được 1/3 thì có một em cũng đi một mình sang làm quen , 2 đứa quất hết chai những vẫn còn tỉnh, rồi em nó bảo đổi uống chivas , trộn 2 loại cho say. Thế là say sml luôn thật , 5h sáng 2 đứa bắt taxi ra ăn lót dạ ở cạnh gtvt,vừa đi vừa hát . Rồi về chung cư em đó ngủ (bố mẹ ở Anh , năm sau nữa em cũng sang theo), mình nằm đất , em nằm trên giường. Được một lúc thì điều hòa lạnh quá, chui lên nằm cạnh, ôm nghịch mò mẫm chán chê nhưng thằng dưới vẫn ỉu xìu, chắc do tác dụng phụ của rượu. 12h thì 2 đứa tỉnh dần , vào đi tắm , ngồi xối nước gần 30p mới tỉnh hẳn. Order đồ ăn xong thì nằm ôm ngủ tiếp đến 4h , nắng xiên qua cửa kính , em mặc áo ngủ hờ hững nằm cạnh, quay lưng chổng mông về phía mình. Nhẹ nhàng mình đưa 1 tay cho em gối, tay kia vòng qua eo, lát sau thì 2 tay đặt cả ở ngực em mà nắn. Kéo quần xuống thì ôi thôi nước nôi đầm đìa. Quất 2 shot, xong 2 đứa dậy đèo nhau đi xem phim. Vào rạp em có để yên cho mình đâu , lúc đợi phim mua bỏng xong em đổ đi gần hết , làm y hệt cái trò trên phim, đục lỗ túi bỏng, rồi cúi đầu xuống BJ, rạp không đông nhưng cảm giác lén lút nó kích thích dã man, suýt nữa mình đã bật thành tiếng. CIA xong em nó không nuốt luôn, nhè một tí ra mép xong lại liếm ngược vào. :surrender: Hứng quá bỏ dở phim về lên phòng em làm 2 shot nữa, có lúc còn kéo rèm nhìn ra cửa sổ ngắm thành phố về đêm. Kế thúc một ngày rã rời.

Về sau em nó thú nhận đấy cũng là lần đầu lên Bar , bình thường toàn uống ở nhà với bạn. Tối đó bạn em đi cùng ,nhưng đánh lẻ từ trước, cũng ít chơi bời vì còn đang đi học. Mối quan hệ tiếp tục được khoảng 3 tuần thì mình bận dự án, thêm nữa tự thấy em winner quá, với không tới, nhất là vài lần em đưa đi gặp bạn bè của em, nên đành chấm dứt.

"Chúng tôi xuất hiện trong đời nhau như hai người xa lạ, và rồi gắn kết với nhau. Nhưng giữa chúng tôi không phải là tình yêu, mà chỉ đơn giản là đồng điệu về cảm xúc và có sự thấu hiểu giữa hai linh hồn cô độc. Chúng tôi quý mến nhau, nhưng không thể gọi đó là tình yêu, hoạ chăng chỉ là thứ tình cảm đơn thuần như những người tri kỷ. Bởi chúng tôi đều biết, sẽ chẳng có kết cục nào vẹn toàn nếu chúng tôi đi xa hơn thế nữa, nên chỉ đành dừng chân lại, nép vào vệ đường, làm bạn đồng hành không hơn không kém.

Chúng tôi quan tâm và sẻ chia đôi điều nhưng không gọi là tất cả, một trong hai chỉ đơn giản là một chỗ dựa, thỉnh thoảng để đối phương dựa vào. Trong cơn cùng cực, sẽ có chút ánh sáng le lói, xoa dịu một tâm hồn cằn cỗi nào đó.

Tựa như, hai con người cô đơn, ở cạnh nhau để thành hai kẻ cô đơn hơn là một kẻ cô độc.
(...)

Nhưng nếu có ai đó, bước vào cuộc đời của một trong hai chúng tôi, thì chúng tôi biết, đã đến lúc mình phải dần phai mờ và lặng lẽ lui về sau. Bởi đã có ai đó thay thế một trong hai chúng tôi, trở thành một người mang sự thoải mái và cảm giác bình yên nhất. Thứ ánh sáng mà họ mang lại, khác hoàn toàn với hai kẻ cô độc này, cho nên, chúng tôi sẽ thôi không cần phải quá dựa dẫm vào nhau nữa, mà chỉ là những con người riêng biệt, thỉnh thoảng gật đầu chào nhau sau những câu chuyện u phiền."

gjetcateam

Member
Reaction score
3
Sau thớt phòng trọ sinh viên thì đây cũng là 1 thớt chất lượng.

phuong_links

Reaction score
0
Xin phép trước mod đừng ban :pudency:
Cái hồi quét zalo, quét dc em ở gần, học dh năm 2, lúc đó chém gió mình mới lớp 11:sexy:
.thế quái nào dc mấy hôm em nó chuyển sang nc xxx với mình.:sexy::sexy::sexy:
Rồi còn tỏ vẻ hiểu biết chỉ cho mình tn là lên đỉnh, điểm G..... Dc mấy hôm, hẹn gặp thấy mình thì ngớ người ra, nhưng vẫn đi uống nc bt.
4 hôm sau lại hẹn đi chơi, mình đèo lên cầu nhật tân hóng gió, xong cái lối rẽ sang đường trường sa, chỗ đó có cái cầu vượt , có cái đoạn nó khuất, thế là dẫn vào,ngồi tâm sự.:shame::shame:
5p sau hôn hít sờ soạng. Wet vl . :sexy::sexy::sexy:
phóng thẳng vào cái nhà nghỉ gần đấy làm shot. Sau hôm đó ít nc dần rồi mất nick. Nghĩ lại khó hiểu vãi :adore:

phuong_links

Reaction score
0
Cái hồi quét zalo, quét dc em ở gần, học dh năm 2, lúc đó chém gió mình mới lớp 11:sexy:
Rồi còn tỏ vẻ hiểu biết chỉ cho mình tn là lên đỉnh, điểm G..... Dc mấy hôm, hẹn gặp thấy mình thì ngớ người ra, nhưng vẫn đi uống nc bt.
4 hôm sau lại hẹn đi chơi, mình đèo lên cầu nhật tân hóng gió, xong cái lối rẽ sang đường trường sa, chỗ đó có cái cầu vượt , có cái đoạn nó khuất, thế là dẫn vào,ngồi tâm sự.:shame::shame:
phóng thẳng vào cái nhà nghỉ gần đấy làm shot. Sau hôm đó ít nc dần rồi mất nick. Nghĩ lại khó hiểu vãi :adore:

xiaohuang1989

Reaction score
0
phuong_links said:
Có gì khó hiểu vậy fen :doubt:

Sent from my iPhone using vozForums

xiaohuang1989

Reaction score
0
phuong_links said:
Có gì khó hiểu vậy fen :doubt:

Sent from my iPhone using vozForums