(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

t_o_k

Reaction score
0
IzHiepH said:
Đêm hôm trước thì buôn điện thoại 2 tiếng lúc nửa đêm. Hôm sau 10h tối nó rủ đi uống cồn, lo quá nên trốn đi xem nó thế nào. Cho nó nốc 5 lon Hà Nội rồi nó đòi phi xe ngoài đường trước khi về. 1h sáng mưa to gió lớn, lượn từ Hà Đông hết Láng vòng về Lê Văn Lương trong cơn lo sợ Cơ động của mình thì em nó ngồi sau hát ngu ngơ mấy câu không nghe rõ "vaonhanghidiidemnaysongchet...." các kiểu. Bảo vào "đâu đó" nghỉ nhé thì quyết tâm không chịu, hay do mình chưa nhiệt tình nhỉ
quả đó bác tự động đóng thẳng ks thì xong rồi =))) chán lắm

PhuThanCuaBan

Reaction score
0
Anh em tham khảo thớt yêu phải gái lụy tình với thớt sướng con ciu mù con mắt để có sức đề kháng với gạ chi*h nha :D :go:

PhuThanCuaBan

Reaction score
0
Anh em tham khảo thớt yêu phải gái lụy tình với thớt sướng con ciu mù con mắt để có sức đề kháng với gạ chi*h nha :D :go:

Plozin8x

Reaction score
0
TechDiscussed01 said:
thank 2 thím, 2 quán ngay gần chỗ mình.:sexy::sexy:

trước giờ muốn sờ mó hun hít public toàn phải dẫn vào cinema với ngồi ghế đá hồ tây. cinema thì sợ cam còn ghế đá tầm này lạnh co trym, k có hứng. nào test thử xem có yên tĩnh hơn k?:sexy::sexy:
Vào Cinema thì tay đừng có du lịch lung tung, bọn nhân viên rạp phim nó coi camera thấy hết đấy nhé, lạng quạng là nổi tiếng trên facebook luôn đấy

Plozin8x

Reaction score
0
TechDiscussed01 said:
thank 2 thím, 2 quán ngay gần chỗ mình.:sexy::sexy:

trước giờ muốn sờ mó hun hít public toàn phải dẫn vào cinema với ngồi ghế đá hồ tây. cinema thì sợ cam còn ghế đá tầm này lạnh co trym, k có hứng. nào test thử xem có yên tĩnh hơn k?:sexy::sexy:
Vào Cinema thì tay đừng có du lịch lung tung, bọn nhân viên rạp phim nó coi camera thấy hết đấy nhé, lạng quạng là nổi tiếng trên facebook luôn đấy

CURO

Reaction score
0
ItKhiComment said:
3 năm nhưng hôn môi cũng khó? :surrender:
Thím nên confirm lại với ny thím xem có phải là tình yêu không hay là tình đồng chí vậy :sweat:
đang vướng vào cảnh bỏ thì thương mà vương thì tội đó thím.:sosad:
k mần ăn được gì nên muốn bỏ quách đi cho xong. nhưng bỏ rồi thấy mình cũng lạc lõng và họ cũng z.cũng mấy lần nc vs nhau, cũng nói là cần những sự gần gũi chứ như vầy thật sự là k ổn. gái nó nói giới hạn e chỉ tới mức đó (méo biết giới hạn là gì) mà lâu lâu rình hôn đc môi thì nó đẩy ra. :gach: dm nó chứ người chứ phải cây cối đâu. mình cũng đi đá phò này nọ cho khuây khoả nên cũng k dám đòi hỏi nhiều từ gái. sợ gái khổ. :sweat:

sirjuan8x

Reaction score
0
CURO said:
k mần ăn được gì nên muốn bỏ quách đi cho xong. nhưng bỏ rồi thấy mình cũng lạc lõng và họ cũng z.cũng mấy lần nc vs nhau, cũng nói là cần những sự gần gũi chứ như vầy thật sự là k ổn. gái nó nói giới hạn e chỉ tới mức đó (méo biết giới hạn là gì) mà lâu lâu rình hôn đc môi thì nó đẩy ra. :gach: dm nó chứ người chứ phải cây cối đâu. mình cũng đi đá phò này nọ cho khuây khoả nên cũng k dám đòi hỏi nhiều từ gái. sợ gái khổ. :sweat:
Ko chịch thì cũng phải vuốt ve, BJ, HJ các kiểu chứ thím :sexy::sexy:

nhocpro9zz

Reaction score
0
Plozin8x said:
Chuẩn cmnr. Đợt còn sinh viên có đi làm thêm ở CGV, mấy lão ở phòng kĩ thuật thỉnh thoảng lại cho xem mấy cờ nhíp của mấy đôi sờ soạng các kiểu trong rạp. :chaymau::chaymau:

Hard2HaveU

Reaction score
1
CURO said:
xàm lol, sau khi đi chơi với ông về nó chả chổng mông hay nhún nhảy tẹt trên người thằng khác...

doume tin tôi đi, trai hay gái gì thì gần nhau cũng phải có nhu cầu được âu yếm phang phập. Trừ khi bạn gái ông có bệnh hoặc là member lgbt

InvincibleKang

Reaction score
0
CURO said:
Hard2HaveU said:
xàm lol, sau khi đi chơi với ông về nó chả chổng mông hay nhún nhảy tẹt trên người thằng khác...

doume tin tôi đi, trai hay gái gì thì gần nhau cũng phải có nhu cầu được âu yếm phang phập. Trừ khi bạn gái ông có bệnh hoặc là member lgbt
ông này nói chuẩn nè, nếu yêu nhau thật thì mấy cái này là chuyện nhỏ.