(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

meochemo

Reaction score
0
quayvedi_ga said:
Tiện đây các thím cho e hỏi
Có fai gái đến ngày thì nó bỗng damdang hơn fai ko ?? :shame::ne[/i]
Chính xác nhá mai phen

via vozForums for iPhone

meochemo

Reaction score
0
quayvedi_ga said:
Tiện đây các thím cho e hỏi
Có fai gái đến ngày thì nó bỗng damdang hơn fai ko ?? :shame::ne[/i]
Chính xác nhá mai phen

via vozForums for iPhone

Donvitocorleone

Reaction score
0
Hồi đó chở con ex đi ăn bún riêu. Về bị đau bụng thật. Kiếm chổ đi cầu. Thấy nhà nghỉ thì tấp vào . con ex thì ko chịu vào. Mình nói e ko vô thì a vô. Vô wc làm phát nhẹ cả người. Lúc mở của wc đi ra thấy ex cũng vô phòng rồi. Kêu e nó đi về,ex kêu để e đi cầu cái. E cũng đau bụng . ra giường nằm chờ. 1 hồi thấy nó quấn mỗi cái khăn đi ra

Donvitocorleone

Reaction score
0
Hồi đó chở con ex đi ăn bún riêu. Về bị đau bụng thật. Kiếm chổ đi cầu. Thấy nhà nghỉ thì tấp vào . con ex thì ko chịu vào. Mình nói e ko vô thì a vô. Vô wc làm phát nhẹ cả người. Lúc mở của wc đi ra thấy ex cũng vô phòng rồi. Kêu e nó đi về,ex kêu để e đi cầu cái. E cũng đau bụng . ra giường nằm chờ. 1 hồi thấy nó quấn mỗi cái khăn đi ra

danhloc

Reaction score
0
anh198 said:
Ngày học năm 1 đh, có quen 1 đứa cùng khóa (nhưng khác lớp) gọi là có bít mặt nhau. Hôm ấy đến sinh nhật 1 đứa bạn chung ở ktx. SN toàn bánh kẹo vớ vẩn thôi chứ ko rượu bia bóng bánh như bi h. Em kia đi bus đến mà 10h hết cmn bus rồi nên mình đc phân công chở nó về. Đang đi thì nó kêu nóng vào công viên hóng mát tý rồi về. Ừ thì cũng vào. Công viên đéo gì tối vl, mà toàn các đôi đang ngồi ôm nhau, mình và nó cũng chọn đc 1 chỗ tàm tạm:chaymau:
Ngồi nch đc lúc thì nó dựa đầu vào vai kêu ngủ tý tý gọi dậy:surrender:
Xong nó ngủ thật với vãi lều:gach:
Người nó phổng phao vc nên đương nhiên mình thấy rất khó chịu, đấy là mùa hè, nó còn mặc quần đùi ngắn. Ngủ tầm 1h nó mới dậy xong 2 đứa đi về.
Co thế thôi hả thím :canny:

danhloc

Reaction score
0
anh198 said:
Ngày học năm 1 đh, có quen 1 đứa cùng khóa (nhưng khác lớp) gọi là có bít mặt nhau. Hôm ấy đến sinh nhật 1 đứa bạn chung ở ktx. SN toàn bánh kẹo vớ vẩn thôi chứ ko rượu bia bóng bánh như bi h. Em kia đi bus đến mà 10h hết cmn bus rồi nên mình đc phân công chở nó về. Đang đi thì nó kêu nóng vào công viên hóng mát tý rồi về. Ừ thì cũng vào. Công viên đéo gì tối vl, mà toàn các đôi đang ngồi ôm nhau, mình và nó cũng chọn đc 1 chỗ tàm tạm:chaymau:
Ngồi nch đc lúc thì nó dựa đầu vào vai kêu ngủ tý tý gọi dậy:surrender:
Xong nó ngủ thật với vãi lều:gach:
Người nó phổng phao vc nên đương nhiên mình thấy rất khó chịu, đấy là mùa hè, nó còn mặc quần đùi ngắn. Ngủ tầm 1h nó mới dậy xong 2 đứa đi về.
Co thế thôi hả thím :canny:

JarvanIV

Reaction score
0
đá lên để bác nam châm viết tiếp nào... hóng :sogood:

JarvanIV

Reaction score
0
đá lên để bác nam châm viết tiếp nào... hóng :sogood: