(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

LionHeartpl

Reaction score
0
CURO said:
có trò nào khác vui hơn k bác? toàn đi đá phò vào nó tự tụt đồ ra nên chưa có kinh nghiệm gạ :beauty:
tối nay định gặp em nó nữa, chắc lại hóng gió ôm ấp, tí lại vào KS. bác bài e vài trò hoặc bất kì cái gì để cho gái bỏ cái đt xuống và hưởng ứng giúp e với :sosad: dân tới miệng mà méo biết ăn thế nào nghĩ nó chán :go:
đọc mà chán với thanh niên này, kém quá. Miếng ăn đến mồm rồi còn đéo biết ăn còn phải lên hỏi nhai hay nuốt.
chả có đứa con gái nào mà ko thích ông lại cùng vào ks cả. Nhưng lần đầu nó phải làm cao tý. Đưa nó vào rồi thì tắt bớt đèn đi cho nó đỡ xấu hổ, xong ngồi gần mà tỉ tê, nói mấy câu sến vào còn tay thì thò vào mà hoạt động. Kệ nó chơi đt, nó máu lên tự nó bỏ dt ra, mò trên mò dưới kích thích nó xong thì vật nó ra mà cháo lưỡi. Vét em nó nước nôi đầy đủ hãy cho vào ko lần đầu có mứt mà cho vào đc. Ko có kinh nghiệm vét thì mua lọ bôi trơn mang theo.

Mr.Almighty

Reaction score
0
Chả có đứa con gái nào thích bạn mà đi cùng bạn cứ ôm cái điện thoại để nhìn cả. Nếu nó thực sự thích bạn thì sẽ tìm cách nói chuyện với bạn.
Ở chiều ngược lại, 1 đứa cứ suốt ngày làm trò để kích thích gạ chịch thì cũng chả thể làm người ta tin tưởng được.
Đi với nhau nếu thích thì cái giây phút chia tay nó kéo từ 1 phút thành 15 20 phút. Bạn tự nhìn lại xem hiện giờ mình có được vậy không? Không thì bỏ đi mà làm người nhé mai phen

T-CofyLs

Reaction score
0
magneto002 said:
Tôi tiếc vì không thể giữ nổi em bên mình, mặc dù trong những năm tháng thanh xuân của em, người bên cạnh em luôn chỉ có mình tôi :pudency:
Đọc thấy giống vụ đầu độc trà sữa quá, fen cẩn thận

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

CURO

Reaction score
0
haiphong9876 said:
Đéo thấy ai như ông, hẹn hò con gái nhà người ta vào chả nói chả rằng chỉ mong chịch. Nói chuyện tếu tếu 1 tí, vào ks rồi thì tâm sự linh tinh, vozer mà thiếu chuyện phiếm tán gái à? Rồi lái dần sang chuyện trò chơi, hỏi "Em có hay chơi game gì ko?", "anh biết chơi mỗi tiến lên nhưng chơi ngu lắm", "Sẵn bộ bài đây làm vài ván đi cho vui", già vờ chơi thua vài ván, "chơi không này chán chết, chơi trò gì vui hơn đi em...", coi như ông thua đi, đến lúc còn cái sịp thì giả vờ ngại cho nó sướng, xong cởi cmn ra chơi tiếp, nó nhìn ông cứng ngắc thì thêm 1, 2 ván nữa nhìn say đắm nó, hôn nó,...
hayuki said:
Thằng kia khả năng xl rất cao. 1 thằng đi đá phò thì cũng biết mùi gái rồi, nên đéo có chuyện nhát tay không dám làm gì được
:gach: thím nghĩ sao thì tuỳ, mình đá phò có, tình 1 đêm với gái cũng có, nhưng là gái dễ nắm bắt, chịu hưởng ứng. còn này cứ ngồi đực mặt ra, mình không thiếu chuyện để nói, thậm chí lúc mới hẹn hò gọi liên tục trong 2 tháng, mỗi lần gọi 2 tiếng và chỉ 1 mình mình nói. :stick: thím nào k tin thì mình cũng không biết giải thích thế nào. gặp gái thì mình nc rất thoải mái chỉ k hiểu sao gặp gái này thì tồ tồ như bác nào nói :sosad:

CURO

Reaction score
0
vinhnamvo said:
Hồi xưa mình cũng gặp 1 ca như thế này, khá là khoai, em nó theo đạo, mà lại là con chiên, lâu lâu đi theo đoàn tu ở tỉnh hoài. Gạ mãi e nó k chịu là k, quen đâu tầm 5 6 tháng gì toàn tay với miệng. Xong mình chơi khổ nhục kế, giận hờn này nọ. Bớt quan tâm, lơ là dành tgian ít cho e nó hơn. Tất nhiên phải chắc chắc rằng e nó mê mình nhưng chỉ vì chưa sẳn sàng, chứ k bơ là e nó cho bơ luôn.
1 thời gian cũng gạ đc, mà lần đầu của e nó nên phải đi ks 2 3 lần mới được, mấy lần đầu toàn nữa chừng kêu đau đạp mình ra, quần 2 3 tiếng đưa nào cũng mệt nên nãn.
hi vọng gái này cũng giống gái của thím. :beauty:

black_star

Reaction score
0
CURO said:
:gach: thím nghĩ sao thì tuỳ, mình đá phò có, tình 1 đêm với gái cũng có, nhưng là gái dễ nắm bắt, chịu hưởng ứng. còn này cứ ngồi đực mặt ra, mình không thiếu chuyện để nói, thậm chí lúc mới hẹn hò gọi liên tục trong 2 tháng, mỗi lần gọi 2 tiếng và chỉ 1 mình mình nói. :stick: thím nào k tin thì mình cũng không biết giải thích thế nào. gặp gái thì mình nc rất thoải mái chỉ k hiểu sao gặp gái này thì tồ tồ như bác nào nói :sosad:
:stick: nói nhiều quá nên nó chán nó đau đầu éo nói nữa chứ sao

minh_chelsea

Reaction score
0
Ngày xưa gái gạ nhiều mà đếu dám làm gì. Trong đầu toàn game nhát, các ông lớn tuổi cứ bảo thịt đi không là sau này tiếc nhưng vẫn ko dám. Bây giờ thì tiếc thật :sosad::sosad::sosad:

CURO

Reaction score
0
Mr.Almighty said:
Chả có đứa con gái nào thích bạn mà đi cùng bạn cứ ôm cái điện thoại để nhìn cả. Nếu nó thực sự thích bạn thì sẽ tìm cách nói chuyện với bạn.
Ở chiều ngược lại, 1 đứa cứ suốt ngày làm trò để kích thích gạ chịch thì cũng chả thể làm người ta tin tưởng được.
Đi với nhau nếu thích thì cái giây phút chia tay nó kéo từ 1 phút thành 15 20 phút. Bạn tự nhìn lại xem hiện giờ mình có được vậy không? Không thì bỏ đi mà làm người nhé mai phen
:surrender::surrender::surrender:
lúc đi chơi với mình thì k hề cầm điện thoại, tắt 3g luôn nữa là khác. nhưng vào KS thì cứ ôm dt mà bấm lấy bấm để :sosad:

IP2

Reaction score
1
magneto002 said:
thớt đó khoá rồi fen, để lúc nào rảnh mình type rồi post vào thớt này:gach:

Tiếp đi mike fen

magneto002

Reaction score
3
magneto002 said:
Tranh thủ tiếp nhé các fen:
Chap trước phần cuối vội quá nói hơi sơ sài, giờ mình sẽ kể tiếp.
Hôm đó sau khi nói chuyện với Huyền cả buổi tối và hẹn nhau tối hôm sau sẽ đi chơi valentine, cả đêm mình nằm suy nghĩ là tại sao 1 đứa con gái 15t lại có thể làm như thế và rồi mình rút ra 4 điều:
-Con bé chưa trải đời, chưa biết kiềm chế cảm xúc, lại thuộc type người dành tất cả cho người mình yêu
-Con bé bị ảnh hưởng sau khi xem clip, có tâm lý tò mò muốn thử, muốn chứng minh mình là người lớn
-Tâm lý tuổi vị thành niên chưa vững nên dễ dàng làm những điều điên rồ.
-Con bé đang trong thời điểm rụng trứng nên rất nứng
Và sau khi tổng hợp lại các dữ kiện thì mình mới nhận ra rằng, Huyền và Bảo Bối giống nhau vkl, trùng hợp k ngờ luôn. Cả 2 đều có ấn tượng với mình, đều thấy cảnh nóng của mình dẫn tới k kiềm chế được cảm xúc mà tò mò muốn tìm hiểu chuyện đó, nhất là trong giai đoạn nứng l thì tâm lý càng k vững k ổn định sẽ nghĩ đến chuyện đó nhiều hơn. Khác biệt duy nhất là Bảo Bối năm đó đã 19t còn Huyền nhỏ hơn nhưng có thể là do điều kiện xã hội đã làm cho giới trẻ ngày nay phát dục sớm hơn giống như phương tây 13t đã phổng phao lắm rồi, nhiều trường hợp còn chụp ảnh tự sướng khoe các bộ phận cơ thể đăng lên mạng. Cũng chính vì những điều đó khiến mình không thể dứt ra khỏi mối tình này, k phải vì nó gọi nhớ cho mình hình ảnh của Bảo Bối ngày xưa, mà là bản thân mình tự nhủ phải đối xử tốt với những người con gái đã chấp nhận dâng hiến tất cả thanh xuân cho mình. Xin lỗi em rất nhiều... Bao Bei!!!

Tối hôm sau như đã nói mình phi xe ra điểm hẹn còn Huyền bắt xe ôm ra :gach: hai đứa mình lén lút dẫn nhau ra ghế đá chỗ bờ hồ ngồi vì chỗ đó tối nên k sợ ai để ý, ra đấy cũng tâm sự với nhau thôi chứ k phải sờ mó gì cả. Đồng thời mình cũng thống nhất quan điểm với con bé là mình sẽ không làm chuyện đó với con bé cho đến khi nó thi đỗ ĐH. Nói thì thì nói vậy chứ mình nói với con bé theo cái ý thanh cao là chú sẽ giữ gìn cho cháu này kia, khiến con bé có vẻ cảm động ôm lấy tay mình và dựa vào vai mình nữa chứ, tình yêu chú cháu đến nhẹ nhàng thế thôi. Tuy nhiên thì mình vẫn chêm vào mấy câu đùa kiểu "chú thì thế nhưng cháu làm gì chú như hôm nọ thì chú k cấm đâu", phải gài kèo giữ mối chứ =)) con bé nghe mình nói thế nhăn mặt lại còn đánh yêu mình vào vai, nhìn lúc ấy yêu k chịu nổi. À quên k miêu tả hình dáng Huyền cho các fen dễ tưởng tượng, con bé cao khoảng 1m55 ấy, nhưng nhìn k lùn lắm đâu vì dáng người nó mình dây, nhưng da thịt lại khá múp nhé, nó kiểu như nhìn thì gầy nhưng da thịt căng mọng ấy, múp cực. ngực mông đang độ tuổi phát triển nên k hẳn là to nhưng ngực thì đủ lòng bàn tay còn mông thì có nhưng k to hẳn như mấy con squad đâu, tóm lại là ở thời điểm đó gout của mình thích mình dây và thấy như Huyền là ngon ngọt lắm rồi, hồi đấy con bé chắc khoảng 46kg, bụng phẳng lì ôm eo thích dã man trông kiểu kiểu như này này :

(hình minh hoạ)

Tình yêu ơi sao giản đơn đến vậy
Thời gian à, mong dừng mãi nơi đây...
Hai câu này mình nhắn cho con bé sau khi về, cũng hôm đó mình bảo Huyền là phải xoá hết đoạn chat của 2 đứa để k ai biết và lập nick mới nhắn tin riêng cho nhau hoặc nhắn với nhau bằng code mật, cuối cùng phương án chốt lại là xoá chat và nhắn với nhau bằng code mật, nhưng ngu gì mình xoá, xoá trên máy con bé thôi chứ máy mình làm sao có ai xem được :shame:

Rồi quãng thời gian sau đó là quãng thời gian mà mình trải qua cảm giác yêu lén lút k cho ai biết, cái cảm giác ấy nó kích thích tột cùng luôn các fen ạ, nó không thoải mái như thời gian bên trung quốc đâu vì mình ở VN văn hoá con người nó khác, chưa kể ra đường hên xui gặp người quen nữa. Bố mẹ con bé cũng khá nghiêm trong vấn đề yêu đương tuy nhiên vì tính nó khá lanh và k có biểu hiện gì yêu đương mà xao nhãng trong việc học nên việc con bé có thể ra ngoài hẹn hò với mình là chuyện k khó (thực ra mình cũng dặn con bé là cháu vẫn phải tập trung vào học chứ k dc xao nhãng k bố mẹ tìm hiểu ra thì lộ, lúc đó phải xa cách thì chú cũng là ng đau lòng). cũng may là đợt đó có facetime rồi nên hai chú cháu cũng đỡ nhớ nhau hơn, và hầu như tối nào cháu nó học bài thì đều gọi facetime cho mình, chủ yếu là để nhìn nhau thôi chứ k nói chuyện gì cả, lúc nào nói chuyện thì nhắn tin, việc học vẫn phải đặt lên hàng đầu.

Nói như thế nhưng hầu như mỗi tháng mình và Huyền đều gặp nhau nhưng ở chỗ vắng người, con bé đặc biệt thích được mình ôm từ đằng sau vì có cảm giác được che chở nhưng nhiều khi cũng có những tình huống giờ nhắc lại vẫn nứng, mình nhớ có một hôm hình như là đầu hè thôi, hôm đấy con bé có học thêm ở trường buổi tối, đúng lịch là từ 18h-20h, tuy nhiên hôm đấy cô giáo có việc nên thông báo sớm cho cả lớp là học 45' rồi nghỉ, thế là con bé nhắn tin sớm cho mình từ đầu tiết học hẹn mình ra công viên ngồi chơi đến hết giờ, khỏi phải nói mình nhanh như chớp phi ra điểm hẹn ngay và không quên mua cho con bé cái bánh và chai nước ăn cho đỡ đói. Nhìn con bé tít mắt cười ăn bánh còn mình ngồi sau vòng tay ôm eo mà yêu dã man, tình yêu thật tuyệt diệu, người yêu cũng thật tuyệt :gach:
Lát sau ăn xong mình bế Huyền ngồi thẳng lên đùi mình, mùi thơm cơ thể con bé lâu ngày k được ngửi nay làm mình kích thích tột độ, khiến thằng em mình độn lên nhanh chóng, con bé mặc quần legging (mình hay gọi là quần khoe bým) nên thừa nhận ra điều đó quay lại trêu mình "chú hư nhé", mình ngó xung quanh k thấy ai cũng đánh liều luồn tay vào áo con bé vuốt ve các thứ thôi cho đỡ bấn. Nhưng rồi không để yên cho mình con bé giãy ra sau đó ghé tai nói thầm "cho cháu hôn nó phát nào hi" làm mình k cưỡng lại được lại phải setup tình huống...
-"Cái này người ta k gọi là hôn"
-"Thế gọi là gì chú"
-"Lại là bú"
-"Chú này nữa lại trêu cháu"
-"Thật, hồi nhỏ cháu có bú sữa mẹ k"
-"Dạ có"
-"Thì cái này của chú cũng ra sữa k gọi là bú thì gọi là gì =)))"
-"Xí !!!"
:shame::shame::shame: